PostGE2025 Samia aligombea Urais ili iweje?

PostGE2025 Samia aligombea Urais ili iweje?

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections
Ukitafakari kwa makini hii serikali ni upotevu mkubwa wa mda na rasilimali aisee.

Hatujui nini kinafanyika mipango haieleweki kabisa n̈chi haiendi aisee. unajiuliza alitaka kuwa raisi ili iweje kutupotezea mda.ama vipi Naihurumia sana Tanganyika yangu.
Kuna watu wamenweka hapo kwa maslahi mapana yao. Wale waliompendekeza awe makamu wakati wa jiwe
 
Ukitafakari kwa makini hii serikali ni upotevu mkubwa wa mda na rasilimali aisee.

Hatujui nini kinafanyika mipango haieleweki kabisa n̈chi haiendi aisee. unajiuliza alitaka kuwa raisi ili iweje kutupotezea mda.ama vipi Naihurumia sana Tanganyika yangu.
CCM ilicho tufanyia watanzania basi kwakweli yaani huyu mama hawezi na hajui chochote kuhusu uongozi yupo yupo tuu yanni ndio maana wahuni wanajiibia tu watakavyo na mambo hayaendi kabisa
 
Hahahah nchi haendi upo kwenye vijiwe vya mbege watu wanatumia fursa, labda nikuulize ulishawahi kufanya mradi gani ukakwamishwa na serikali au ulishawahi kutafuta shamba ukakosa? Au uliwahi kufungua duka Kariakoo TRA wakakwamisha? Wewe unashinda JF unalialia tu unadhani Heche atakuletea pesa
Swali hili ukiwauliza machinga au yule jamaa aliyepewa makaburi 300 na zaidi badala ya ardhi Kwala au kulipwa bilioni 7 zake fidia ya ardhi yake ya kule Mandela road Dar watakuona mwehu.
 
Ukitafakari kwa makini hii serikali ni upotevu mkubwa wa mda na rasilimali aisee.

Hatujui nini kinafanyika mipango haieleweki kabisa n̈chi haiendi aisee. unajiuliza alitaka kuwa raisi ili iweje kutupotezea mda.ama vipi Naihurumia sana Tanganyika yangu.
Kuweka rekodi ya kuwa mwanamke wa kwanza kuukwaa ulaini/Urais wa Tanganyika ili awakoge CHADEMA.Nothing more or less!
 
Eti kijana huna.adabu..mi ni baba yako angalia vizuri ID yangu
Unataka na mimi nije kukujibu na ID yangu nyingine ndio ujue kwanini nimekuita kijana? nimeanza kutumia JF 2009 wewe ni kijana wangu tulia hujaitwa kwa bahati mbaya. Haa haa usipaniki
 
Unataka na mimi nije kukujibu na ID yangu nyingine ndio ujue kwanini nimekuita kijana? nimeanza kutumia JF 2009 wewe ni kijana wangu tulia hujaitwa kwa bahati mbaya. Haa haa usipaniki
Comment na hiyo ID ya 2009..najua huna narudia.tena.mi ni baba yako.tuliq
 
Back
Top Bottom