PostGE2025 Samia aligombea Urais ili iweje?

PostGE2025 Samia aligombea Urais ili iweje?

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections
Hahahah nchi haendi upo kwenye vijiwe vya mbege watu wanatumia fursa, labda nikuulize ulishawahi kufanya mradi gani ukakwamishwa na serikali au ulishawahi kutafuta shamba ukakosa? Au uliwahi kufungua duka Kariakoo TRA wakakwamisha? Wewe unashinda JF unalialia tu unadhani Heche atakuletea pesa.
unajaua maana ya mipango na maendeleo lakini au unabwabwaja tu
 
Ukitafakari kwa makini hii serikali ni upotevu mkubwa wa mda na rasilimali aisee.

Hatujui nini kinafanyika mipango haieleweki kabisa n̈chi haiendi aisee. unajiuliza alitaka kuwa raisi ili iweje kutupotezea mda.ama vipi Naihurumia sana Tanganyika yangu.
Ili mstaafu aendelee kuvuna Mtwara, Geita nk
 
Hahahah nchi haendi upo kwenye vijiwe vya mbege watu wanatumia fursa, labda nikuulize ulishawahi kufanya mradi gani ukakwamishwa na serikali au ulishawahi kutafuta shamba ukakosa? Au uliwahi kufungua duka Kariakoo TRA wakakwamisha? Wewe unashinda JF unalialia tu unadhani Heche atakuletea pesa.
Ushaadh za siku, tuache unafki Sheakh kwa uwezo wa huyu mama tumepigwa parefu kama nchi!.
 
Hahahah nchi haendi upo kwenye vijiwe vya mbege watu wanatumia fursa, labda nikuulize ulishawahi kufanya mradi gani ukakwamishwa na serikali au ulishawahi kutafuta shamba ukakosa? Au uliwahi kufungua duka Kariakoo TRA wakakwamisha? Wewe unashinda JF unalialia tu unadhani Heche atakuletea pesa.
Hii ndo akili ya wanaoliangamiza Taifa na vijisababu hivi vya kipumbavu
 
Ukitafakari kwa makini hii serikali ni upotevu mkubwa wa mda na rasilimali aisee.

Hatujui nini kinafanyika mipango haieleweki kabisa n̈chi haiendi aisee. unajiuliza alitaka kuwa raisi ili iweje kutupotezea mda.ama vipi Naihurumia sana Tanganyika yangu.
Kikwete oyeee
 
Ukitafakari kwa makini hii serikali ni upotevu mkubwa wa mda na rasilimali aisee.

Hatujui nini kinafanyika mipango haieleweki kabisa n̈chi haiendi aisee. unajiuliza alitaka kuwa raisi ili iweje kutupotezea mda.ama vipi Naihurumia sana Tanganyika yangu.
Bwawa la Nyerere kutoka asilimia 33 hadi asilimia 100, sgr inafika Kigoma unasema nchi haiendi upo sawa kweli? au kwako ni lazima kuonesha chuki?
 
Kwani imekuwaje bwashee!
It is confusion!🤣🤣🤣🤣
Ukitafakari kwa makini hii serikali ni upotevu mkubwa wa mda na rasilimali aisee.

Hatujui nini kinafanyika mipango haieleweki kabisa n̈chi haiendi aisee. unajiuliza alitaka kuwa raisi ili iweje kutupotezea mda.ama vipi Naihurumia sana Tanganyika yangu.
Kuna muda hadi kufiwa anafurahia ili siku ziende 🤣🤣🤣🤣🤣 yeye mwenyewe haelewi huku taarifa za habari haramu ya tbc zinaongelea dira dira sijui mara ooooh 2050 ni upuuuuzi pro max
 
😂😂😂😂😂😂😂😂😂
Swali fikirishi sana hili maana ukijibu tuu umetukana
 
Hahahah nchi haendi upo kwenye vijiwe vya mbege watu wanatumia fursa, labda nikuulize ulishawahi kufanya mradi gani ukakwamishwa na serikali au ulishawahi kutafuta shamba ukakosa? Au uliwahi kufungua duka Kariakoo TRA wakakwamisha? Wewe unashinda JF unalialia tu unadhani Heche atakuletea pesa.
Mpuuzi mbwa jike weye! saivi kuna mradi gani wa wamaana unaendelea kama sio kuwalazishwa TBC kusemea mabwawa na dira za 2050 feki zisizo na ukweli wowote! Nani mnadanganya kwa sasa kila mtu anaona mbilinge zenu aibu hamuoni!
 
Samia alijipa urais kwa nguvu ya jeshi kwa lengo la 1 kumuua hamphrey polepole
2 kumuua nchimbi
3kumuua mdude
4kumuuasativa na sasa anampango wa kumuua lisu
 
Mpuuzi mbwa jike weye! saivi kuna mradi gani wa wamaana unaendelea kama sio kuwalazishwa TBC kusemea mabwawa na dira za 2050 feki zisizo na ukweli wowote! Nani mnadanganya kwa sasa kila mtu anaona mbilinge zenu aibu hamuoni!
Utakuwa upo kwenye siku zako siyo bure.
 
Back
Top Bottom