Novena ishaondoka na Masista wa4 kule Mwanza na Kardinali akafata. Au bado tu Novena haijafanya kazi?
Kwani maisha ya Novena ni masaa au siku ngapi?
Novena ishaondoka na Masista wa4 kule Mwanza na Kardinali akafata. Au bado tu Novena haijafanya kazi?
Anasema nini?Kwani muombewa anasema je?
Ahaa kumbe novena bado inaendelea!Kwani maisha ya Novena ni masaa au siku ngapi?
Ahaa kumbe novena bado inaendelea!
2030 Samia akitokaKumbe tarehe ya mwisho wake ilikuwa lini?
Novena hiyo ndo inafanya kazi
Novena hiyo ndo inafanya kazi
Ukiisoma vyema picha hiyo, hili ni pambio lililo pangwa; ni 'photo op', kuitumia kuhadaa watu; hasa waumini wa kanisa hilo na waTanzania wengine.Huwezi kusema neno kama hujui sala yenyewe ilikuwaje!
Pengine ni sala ya kumwomba Mungu amjalie hekima ili aache kuteka na kuua, Au pengine ni sala ya kumwomba Mungu ili amjalie hekima ya kutenda haki badala ya maigizo, kuacha kuwatumia polisi dhidi ya wanaoitafuta haki.
Lakini jambo moja lililo wazi, Mungu wetu habariki dhambi, ila anaweza kuofuta dhambi ukifanya toba iliyo ya kweli.
Masista wa Mtakatifu Benedicto wa Msaada wa Kikristo Afrika kutoka Ndanda wakimuombea Mgombea wa nafasi ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi (CCM) Taifa Ndugu Dkt. Samia Suluhu Hassan mara baada ya kuhutubia wananchi wa Ndanda, Masasi mkoani Mtwara katika muendelezo wa Kampeni za Uchaguzi kwa CCM, tarehe 24 Septemba, 2025.