GE2025 Watawa Katoliki Lindi: Tunamuunga Mkono Rais Samia, Tunamuombea Miaka 5 tena

GE2025 Watawa Katoliki Lindi: Tunamuunga Mkono Rais Samia, Tunamuombea Miaka 5 tena

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Richer

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2025
Posts
2,281
Reaction score
3,955
Watawa wa Shirika la Masista wa Afrika wa Benedektina Bikra Maria Msaada wa Kristo Ndanda wamesema wanamuunga mkono Mgombea Urais wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Dkt. Samia Suluhu Hassan kwa kuwa wana imani na uongozi wake

Wameahidi kuendelea kumuombea Dkt. Samia ili ashinde katika Uchaguzi Mkuu utakaofanyika Oktoba 29, 2025

Soma pia




1758789554214.png
 
Huyu kilaza anatumia nguvu kubwa mno kukubalika, unaweza kukuta hapo @ sista kapewa bahasha ya kaki!!.
 
Mama yenu anajipendekeza sana kwenye kanisa letu, akitumia propaganda za kila aina kuonekana kila upande unamkubali.

Ila kiukweli mbali na upande wake anakotoka ambako wengi wanasimama na yeye sababu ya imani yake, huku kwingine anachukiwa sana na yeye mwenyewe analijua hilo.
 
Nimeona kule X wadau wakisema kwamba
Walilazimishwa kushika hizo bendera ili apate picha,hao watawa wamefanya kwa kulazimishwa na sio kwa hiari yao
Kulingana na mdau wa kule X
 
Hivi tuache utani, hawa wamama(masista wanaonekana hapo) ina maana wote ni mabikra kweli?! Hawapelekewi moto?!

Tunadanganyana sana! Hawa ni WASIMBE WALIOVALISHWA MAVAZI YA USISTA KWA KAZI MAALUM!.

Hakuna sister timamu anaeweza pingana na TEC
 
Mama yenu anajipendekeza sana kwenye kanisa letu, akitumia propaganda za kila aina kuonekana kila upande unamkubali.
Baada ya kumdunda katibu wao anajua wazi asipowalaghai kwa kujipendekeza mapema, baada ya kujitwalia madaraka kwa uchaguzi wao haramu atapata taabu sana kuitawala hii nguvu ya kikatoliki.
 
but ni muslim, Christian anawezaje kumuombea muslim amtawale? lengo la muslim ni binadamu wote mwisho wa siku wawe muslim kwa njia yoyote ile, imeandikwa kwenye Kurani yao, hao masista ni antichrist?

i am confused ...
 
katiba yetu inawaruhusu na kuwapa haki iyo waache watimize wajibu wao
 
but ni muslim, Christian anawezaje kumuombea muslim amtawale? lengo la muslim ni binadamu wote mwisho wa siku wawe muslim kwa njia yoyote ile, imeandikwa kwenye Kurani yao, hao masista ni antichrist?

i am confused ...
Aya gani
 
Hivi tuache utani, hawa wamama(masista wanaonekana hapo) ina maana wote ni mabikra kweli?! Hawapelekewi moto?!

Tunadanganyana sana! Hawa ni WASIMBE WALIOVALISHWA MAVAZI YA USISTA KWA KAZI MAALUM!.

Hakuna sister timamu anaeweza pingana na TEC
😂😂😂😂😂
 
Hao wametumika tu,na tayari wamepigwa marufuku kujihusisha na mambo ya kisiasa
 
Hivi hawa huwa hawahitimu tu hiyo shule, wakulungwa tunaogopa kutembea na wanafunzi sasa tumesubili tumechoka aisee!
 
Baada ya kumdunda katibu wao anajua wazi asipowalaghai kwa kujipendekeza mapema, baada ya kujitwalia madaraka kwa uchaguzi wao haramu atapata taabu sana kuitawala hii nguvu ya kikatoliki.
Anadanganywa sana na wana mtandao, kwamba wao watamlinda kwa hali na mali.

Kuna vilaza waliomzunguka ndio wanamdanganya kabisa, kwa vile yeye hapa tanzagiza ni supreme leader anatufanya amavyotaka, basi ndio wanaona hata dunian hakuna wa kumfanya chochote.
 
Watawa wa Shirika la Masista wa Afrika wa Benedektina Bikra Maria Msaada wa Kristo Ndanda wamesema wanamuunga mkono Mgombea Urais wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Dkt. Samia Suluhu Hassan kwa kuwa wana imani na uongozi wake

Wameahidi kuendelea kumuombea Dkt. Samia ili ashinde katika Uchaguzi Mkuu utakaofanyika Oktoba 29, 2025

Soma pia


Ukute hao ni ma CHAWA akina Tlaatlaah wamevishwa hayo mavazi ya watawa ili kuwapanga watu
 
Back
Top Bottom