GE2025 Samia afanyiwa dua na sala na Masista wa Ndanda

GE2025 Samia afanyiwa dua na sala na Masista wa Ndanda

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

PAYE

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2025
Posts
445
Reaction score
619
Masista wa Mtakatifu Benedicto wa Msaada wa Kikristo Afrika kutoka Ndanda wakimuombea Mgombea wa nafasi ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi (CCM) Taifa Ndugu Dkt. Samia Suluhu Hassan mara baada ya kuhutubia wananchi wa Ndanda, Masasi mkoani Mtwara katika muendelezo wa Kampeni za Uchaguzi kwa CCM, tarehe 24 Septemba, 2025.

1758711697244.png

1758711674397.png
 
Masista wa Mtakatifu Benedicto wa Msaada wa Kikristo Afrika kutoka Ndanda wakimuombea Mgombea wa nafasi ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi (CCM) Taifa Ndugu Dkt. Samia Suluhu Hassan mara baada ya kuhutubia wananchi wa Ndanda, Masasi mkoani Mtwara katika muendelezo wa Kampeni za Uchaguzi kwa CCM, tarehe 24 Septemba, 2025.

Wakijitokeza ambao wana support CDM qmmk utasikia kelele za udini

Tukutane barabarani 29th Oktoba kuamua hatma ya Tanganyika
 
Wakatoliki hawashiriki uchaguzi, hao hawakupata wito kutoka tec?
 
Nchi inakwenda kuf.rwa kwa miaka mi5 chini ya huyu kilazaa!
 
Novena ilianza hili dua litasubiri kidogo katika foleni ya Mungu Mwenyezi.
 
Masister na dua wapi na wapi! Hapo watakuwa wamemzuga tu na sala ya "Salam Maria....."
 
Huwezi kusema neno kama hujui sala yenyewe ilikuwaje!

Pengine ni sala ya kumwomba Mungu amjalie hekima ili aache kuteka na kuua, Au pengine ni sala ya kumwomba Mungu ili amjalie hekima ya kutenda haki badala ya maigizo, kuacha kuwatumia polisi dhidi ya wanaoitafuta haki.

Lakini jambo moja lililo wazi, Mungu wetu habariki dhambi, ila anaweza kuofuta dhambi ukifanya toba iliyo ya kweli.
 
Masista wa Mtakatifu Benedicto wa Msaada wa Kikristo Afrika kutoka Ndanda wakimuombea Mgombea wa nafasi ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi (CCM) Taifa Ndugu Dkt. Samia Suluhu Hassan mara baada ya kuhutubia wananchi wa Ndanda, Masasi mkoani Mtwara katika muendelezo wa Kampeni za Uchaguzi kwa CCM, tarehe 24 Septemba, 2025.

Mimi nampenda mama. Mama Samia ni mtu poa kabisa. Sema wanaokuzunguka ndo wanamlet down. Mungu akijalie afya na maisha marefu rais wetu. Najua utamuachia braza lissu.
 
Masista wa Mtakatifu Benedicto wa Msaada wa Kikristo Afrika kutoka Ndanda wakimuombea Mgombea wa nafasi ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi (CCM) Taifa Ndugu Dkt. Samia Suluhu Hassan mara baada ya kuhutubia wananchi wa Ndanda, Masasi mkoani Mtwara katika muendelezo wa Kampeni za Uchaguzi kwa CCM, tarehe 24 Septemba, 2025.

Wahuni siyo watu wazuri kabisa. Masista wameingia kwenye mfumo
 
Masista wa Mtakatifu Benedicto wa Msaada wa Kikristo Afrika kutoka Ndanda wakimuombea Mgombea wa nafasi ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi (CCM) Taifa Ndugu Dkt. Samia Suluhu Hassan mara baada ya kuhutubia wananchi wa Ndanda, Masasi mkoani Mtwara katika muendelezo wa Kampeni za Uchaguzi kwa CCM, tarehe 24 Septemba, 2025.


Mbona ukaingia mitini na uzi wako ndugu?
 
Back
Top Bottom