Samahani kwa picha hizi sio nzuri, Tumuonee huruma

Samahani kwa picha hizi sio nzuri, Tumuonee huruma

Ahsante mkuu kwa kuguswa na jambo hili.
Ni vizuri kama utatumia hiyo namba ya tigopesa maana mwishoe tutakuja kutoa majumuisha tujue kiasi gani kimepatikana.

Mkuu SPANISH CP kiukweli hili jambo limenigusa sana, naomba display Namba ya voda nitoe chochote mkuu..! Pia poleni kwa kulishughulikia hili suala,mwenyezi Mungu atawalipa
 
Ntachangia chochote wadau! Pole sana mdogo wangu,umoja ni nguvu!! Pia mtoa uzi ungemshauri mama mzazi aonane na Munir Zacharia wa Chanel ten au Faroq Karim wa ITV/ Radio one waweze kutoa habari yake,am sure within 5 days 15m zitakua zishakamilika!!
 
Lohloh marufuku kutuletea namba za nje ya nzazi wake wapendwa kuna mtu anaitwa thajuki huyu watu walitengeneza full mabanda ya ngombe mbuzi mpaka kaka na wakajitahidikutangaza kweli angalizo tu
Rip thajuki

Sawa lakini mi sina wasiwasi coz ni rahisi sana kuverify kama huyu Othman Maulid ni mwanahabari au laa.., mi sina hofu kabisa..!, besides.., kama angetaka kukudanganya si angeweka tu namba fake ya huyo mama na we si ungetuma.., so usiwe na hofu..
 
Binti Mwanaidi Vuai Salehe amelazwa ktk Hospitali ya jeshi Bububu Zanzibar kwa miezi minne sasa anauguza majeraha ya ajali ya moto.
Hali yake inazidi kua mbaya na anahitajika Tsh Milion 15 aweze kupelekwa India.

attachment.php


Kama uko tayari kumsaidia
A/c 051206007686 PBZ-Malindi.
0773599466-mama yake mzazi
Ni binti mwenye miaka 26 tuungane kumsaidia.

Mkuu hebu rusheni na TVZ ,ITV au Channel 10 maana jamiiforums wanaoweza kui-access ni wachache sana. Ita waandishi wa habari mkuu.
 
Amen mkuu sikuwanania mbay a bbali angalizo zimfikie mhusika
 
Inatia huruma sana jamani,hivi Hadi inafikia hatua hii,hakuna kiongozi wa sehemu hiyo aliyeguswa na tatizo la hiyo binti?Kama wajumbe wa bunge la katiba walichuma 22m,kwa siku 90,wanashindwa nini kumchangia huyu binti?
 
pole sana Dada Mungu akupe nguvu na akupunguzie maumivu.hii nchi kama ingelikuwa sikivu mambo kama haya wizara ya afya inachukua mzigo huu kumhudumia huyu mgonjwa jamani,nchi hii ina kila kitu kwa nini wananchi wake hawathaminiki?
 
Mungu wangu

Jamani makampuni na watu binafsi wenye pesa za haraka wamchangie huyu dada.

Nitamuombea apate ufadhili
 
Kuna wadau wameuliza kuhusu ajali ilivyotokea,
Ni kwamba alikua yupo jikoni anapika akiwa peke yake ghafla akajisikia kizunguzungu na kuangukia ktk jiko la mkaa ambalo alikua anapikia.
Akazimia, moto ukamvaa na kumuunguza sehemu kubwa ya mwili wake.

Bahati mbaya kutokana na ajali hiyo ameshapoteza jicho moja la upande wa kulia na hilo la kushoto ndo kama mnavyoliona.
Tafadhalini ndugu zangu nawaomba tushikamane
kumsaidia huyu dada.
MCHANGO WAKO TUMA
Kwa: tigopesa 0715424152
 
Price, sisawa ulichoondika hapa. Kwahiyo msaada wako wewe ni kutegemea na likes 100,000 ukipata? Kwa mwanamke sikutegemea hivi. Uwe na huruma, tenda wema uende zako, sio kuetegemea shukurani.

Usingehusisha swala la likes na msaada wako kwa huyo mhanga.
Hivi unajua ulichoandika lakini.... my signature haina uhusiano wowote na huyo mdada, mbona naitumia muda mrefu kabla ya tukio hilo? itakuwa umeiona leo
 
Dah! Hakika ni mtihani, nilivyosoma habari hii mchana ikanibidi niende Bububu kumuona kwakweli anatia majonzi.
hizo picha kidogo afadhali lakini ukimuona live machozi yatakutoka.
Tumsaidieni jamani.
 
jamani! pole sana muhanga wa ajali. Mungu wa rehema akupunguzie maumivu jaman
 
Back
Top Bottom