Samahani kwa picha hizi sio nzuri, Tumuonee huruma

Samahani kwa picha hizi sio nzuri, Tumuonee huruma

Ngoja namrushia tu.., asipofikisha kivyake coz laana itamfuata.., jina limekuja Othman maulid.., i hope ndo yeye.., tutume chochote tulichonacho jamani.., hata buku itasaidia coz si tupo wengi..
(Update: Amenipigia kwamba kaipata na ataifikisha)

Ahsante ndugu Francis Da Don, ulichotoa ni kingi sana kimepokelewa.
 
pole sana nitatoa elf3. Tupo weng hum tujitahd kuchanga

Kutoa ni moyo ndugu hata hicho si haba tuma ktk hiyo namba ya tigo
0715424152(Ohman Maulid-Mwandishi Zanzibar leo tuko nae ktk harakati za kumsaidia huyu binti.
 
Jesus Christ!!!

Price, sisawa ulichoondika hapa. Kwahiyo msaada wako wewe ni kutegemea na likes 100,000 ukipata? Kwa mwanamke sikutegemea hivi. Uwe na huruma, tenda wema uende zako, sio kuetegemea shukurani.

Usingehusisha swala la likes na msaada wako kwa huyo mhanga.
 
Aisee nimeguswa sana na hali ya huyu dada, pole sana na mungu atakusaidia kupona haraka iwezekanavyo. Ngoja nami nijipigepige nilichonacho.
 
Pole sana binti,nitatoa kadri nitakavyojaaliwa Inshallah,na Mungu akupunguzie maumivu
 
Binti Mwanaidi Vuai Salehe amelazwa ktk Hospitali ya jeshi Bububu Zanzibar kwa miezi minne sasa anauguza majeraha ya ajali ya moto.
Hali yake inazidi kua mbaya na anahitajika Tsh Milion 15 aweze kupelekwa India.

Kama uko tayari kumsaidia
A/c 051206007686 PBZ-Malindi.
0773599466-mama yake mzazi
Ni binti mwenye miaka 26 tuungane kumsaidia.

Tunaomba na Namba ya Voda mkuu
 
inasikitisha sana wana ndg,nadhan cha msingi ni kushikana mkono angalau kila mmoja asaidie kadiri ya kile alichonacho na vile atakavyo guswa na hili jambo.pole sana dada,mungu akujalie upone mapema.
 
Jamani nimejidikia vibaya Kweli jamanii ngoja nami nijipinde huku nitushe chochote nitachojaaliwa, pole sana mgonjwa kwa hayo mungu atakuponya inshallah
 
Binti Mwanaidi Vuai Salehe amelazwa ktk Hospitali ya jeshi Bububu Zanzibar kwa miezi minne sasa anauguza majeraha ya ajali ya moto.
Hali yake inazidi kua mbaya na anahitajika Tsh Milion 15 aweze kupelekwa India.

Kama uko tayari kumsaidia
A/c 051206007686 PBZ-Malindi.
0773599466-mama yake mzazi
Ni binti mwenye miaka 26 tuungane kumsaidia.
Mungu wangu!!!
Pamoja na utani wangu wa asili na wazenji , mimi, Mtanganyika nimeguswa sana na hili.
Namtumia mama kwa Mpesa Tshs 40,000/=
Mungu awe nanyi!
 
Binti Mwanaidi Vuai Salehe amelazwa ktk Hospitali ya jeshi Bububu Zanzibar kwa miezi minne sasa anauguza majeraha ya ajali ya moto.
Hali yake inazidi kua mbaya na anahitajika Tsh Milion 15 aweze kupelekwa India.

Kama uko tayari kumsaidia
A/c 051206007686 PBZ-Malindi.
0773599466-mama yake mzazi
Ni binti mwenye miaka 26 tuungane kumsaidia.
Mkuu SPANISH CP namba hiyo ya mzazi wa huyo binti mbona haiko kwenye service?
Nimetuma hiyo pesa kwa namba hiyo lakini najibiwa"its not in service".
Matokeo yake hela itarudishwa kwangu.
Check it out.
 
Last edited by a moderator:
SPANISH CP hana namba ya Tigo.., kuna vijisenti nataka nitume kidogo daaaa!

Hata ukituma na TIgo inamfikia mkuu anachoulizwa ATAKE NAMBA YAKE TU NA AWE AMEJISAJILI MUNGU AKUBARIKI SANA
 
Mungu wangu!!!
Pamoja na utani wangu wa asili na wazenji , mimi, Mtanganyika nimeguswa sana na hili.
Namtumia mama kwa Mpesa Tshs 40,000/=
Mungu awe nanyi!

Ahsante mkuu kwa kuguswa na jambo hili.
Ni vizuri kama utatumia hiyo namba ya tigopesa maana mwishoe tutakuja kutoa majumuisha tujue kiasi gani kimepatikana.
 
Ngoja namrushia tu.., asipofikisha kivyake coz laana itamfuata.., jina limekuja Othman maulid.., i hope ndo yeye.., tutume chochote tulichonacho jamani.., hata buku itasaidia coz si tupo wengi..
(Update: Amenipigia kwamba kaipata na ataifikisha)

Lohloh marufuku kutuletea namba za nje ya nzazi wake wapendwa kuna mtu anaitwa thajuki huyu watu walitengeneza full mabanda ya ngombe mbuzi mpaka kaka na wakajitahidikutangaza kweli angalizo tu
Rip thajuki
 
Mkuu SPANISH CP namba hiyo ya mzazi wa huyo binti mbona haiko kwenye service?
Nimetuma hiyo pesa kwa namba hiyo lakini najibiwa"its not in service".
Matokeo yake hela itarudishwa kwangu.
Check it out.

Samahani kama haiendi tumia hiyo namba ya Tigo 0715424152 zitafika
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom