tueur de lion
JF-Expert Member
- Apr 21, 2017
- 902
- 782
Hii umeisema kwa uchungu sanaNi huko huko wanawasema vibaya wanaume "vibamia "mshindwe na mlegee
Sent using Jamii Forums mobile app
Unafahamu maana ya kutafiti..?Halafu na wewe mtoa mada umejuaje hayo kama huwa hushiriki hayo mazungumzo?
Uliyoyaorodhesha yanaweza kuwa na ukweli, kwa sababu nilishawahi kuyasikia kabla ya leo(na lisemwalo LIPO-wahenga)! Lakini, kwa sehemu kubwa sana sisi wanaume tunachangia hayo kutokea. Unaruhusuje mkeo aende saluni KUPOTEZA MUDA? Jobless WOMAN is a workshop of devil. Kuruhusu mkeo aende saluni ni sawa na kumruhusu akacheze BAO au KARATA! Serious?Kwenye Saluni nyingi za wanawake, mazungumzo mengi yanahusu maisha ya watu na hasa kuhusu mapenzi na kipato, kashfa na saikolojia zisizo rasmi kuhusu ndoa na uhusiano. Kuna mazungumzao ya kukatishana tamaa na kuumizana zaidi, kwa sababu kila mmoja anajaribu kuonyesha kwamba ana nafuu fulani.
Lakini mbaya zaidi ni kwamba, saluni za wanawake hutumiwa na wanawake hao kama maeneo ya kusemea hisia zao chungu na kutoa jumuisho kuhusu wanaume na uhusiano. Huko saluni hakuna wataalamu, bali kuna wazungumzaji ambao wanaamini wao ni wataalamu, na wengine kwa sababu ya kuzidiwa na mzigo wa matatizo hasa ya uhusiano na pengine ya kipato, huwaaamini hao wataalamu wasio rasmi.
Huko saluni ndiko ambako wanawake wanaambiana`kwamba, mwanaume akiacha kufanya tendo la ndoa kwa wiki moja na mpenzi wake, ni lazima mwanaume huyo atakuwa na ‘nyumba ndogo.’ Ndiko ambako wanafundishana kwamba, ukipata Mganga wa nguvu unaweza kumshika mwanaume. Ndiko huko ambako hutajwa orodha ya wanawake ambao wamewashika waume zao kupitia kwa waganga. Ndiko huko ambako majina ya waganga maarufu hutajwa.
Lakini ndiko huko saluni ambako, wanawake hutaja orodha ya wanawake wenzao waliopata mali kupitia ‘mabuzi,’ ambao huwapa mitaji ya biashara inayowawezesha kusafiri hadi Uchina. Pia hutajwa majina ya wanaume wanaohonga sana. Ni saluni ambako wataalamu wasio rasmi hutoa suluhu ya matatizo ya ndoa. Ndiko ambako wataalamu hao huwaambia wanawake wenzao kwamba, ukimuonyesha mwanaume kwamba unampenda sana, atakudharau na kukuacha.
Kwa hiyo mwanamke akitoka saluni anakuwa ametoka shule anayoiamini . ambapo huacha kumwonesha mumewe kwamba, anampenda. Ni wazi shule hii ya saluni haijui kwamba, unapoonesha kutokupenda, nawe utaoneshwa kutokupendwa. Kwani unachopanda ndicho unachovuna. Wakati mwingine shule hii inajua jambo hilo, isipokuwa inataka waliopotea na kuharibikiwa wawe wengi.
[emoji653][emoji653][emoji653][emoji653][emoji653]
Ni huko saluni ambako utasikia wanawake wakifundishana namna ya kuwadanganya wanaume zao. Hufundishana namna ya kujenga nyumba bila kunaswa na mume, kwani wanaume hawaaminiki, huwezi kuacha kujiandaa. Lakini shule hii haijui kuwa, hiyo ni sumu kubwa kuliko sumu nyingine kwenye ndoa, kutafuta mali na kujenga msingi wa kipato kwa siri.
[emoji844][emoji844][emoji844][emoji844][emoji844][emoji844]
Ni hukohuko saluni ambako wanawake huambiana uongo kuhusu wakwe, watoto wa kambo, na mawifi. Hufundishana kwamba, kumpenda mama mkwe au wifi ama mtoto wa kambo ni kutafuta muhali. Haiishia hapo huendelea kufundishana hata namna ya kuwachukia watu hao.
Mwanaume, kama ukiona mwenzi wako anakwenda saluni na akitoka huko amekuwa mtu mwingine kabisa, unapaswa kujua kwamba, huenda amepata ‘dozi’ ya wataalamu hao.
Wanawake, nawashauri jihadharini sana na maneno ya saluni. Kwani katika kila maneno mia moja, ni moja tu linalokaribia ukweli. Kumbuka, linalokaribia ukweli . siyo kuwa ni la kweli……
Ila Nao Wanaenda Kama Mizinga Wanapga?Badoo inaongoza kwa wanawake wa Saloon.wanapiga mizinga minono halafu wengi wao ni wale walioachika na wale walioshindikana....hatare sana hawa watu
Sent using Jamii Forums mobile app
Si HATOKI NDANI; sasa atagongwaje na Toyo? Think big, bhana! You're great thinker!Nyumba yako ni gerezani hata mkeo asitoke.Akigongwa na mwendesha bodaboda ndiyo utajinyonga kabisa.
Kule ni Chelsea Na asenodu! Vipi kuhusu saluni za kiume Nazo zina mambo haya?
Kutoka kwa shughuli zingine sawa..ila hizo mambo za saloon ndio nishapiga ban...mana sipendagi ujinga.Nyumba yako ni gerezani hata mkeo asitoke.Akigongwa na mwendesha bodaboda ndiyo utajinyonga kabisa.
Siku utapigiwa na machine za nje ndiyo utajua kuwa unachokifanya hakina maana!!Kutoka kwa shughuli zingine sawa..ila hizo mambo za saloon ndio nishapiga ban...mana sipendagi ujinga.
Sent from my SHV-E250L using JamiiForums mobile app
Atogongewa hata humo humo ndani...ndiyo unajua kuwa hata gerezani wanawake wanapata mimba!!Si HATOKI NDANI; sasa atagongwaje na Toyo? Think big, bhana! You're great thinker!
Sent using Jamii Forums mobile app
Usijali, GT! Great Thinkers tumekuelewa. Hayo niliyasikia siku nyingi mno, KABLA sijaoa. Nilipotaka kuoa, nilimwambia mchumba wangu(ambaye sasa ni mke wangu) MAPEMA KABISA: Mama, mimi nimekupenda, nimekuchagua mwenyewe, nataka uwe mke wangu. SIKUSHAWISHIWA NA MTU YEYOTE, kwa sababu wazazi wangu huwajui, ndugu zangu huwajui wala marafiki zangu huwajui! Na SITAKI kukuonesha kwa sababu wanaweza kufanya kitu au kusema kitu ambacho kikakukwaza ukaghairi tusifike tunakoelekea. WATAKUFAHAMU/UTAWAFAHAMU SIKU YA ARUSI(na nikienda kulipa mahali nitatafuta wazee wa hekima, wenye mvi-ambao SI ndugu zangu, waniwakilishe). Na sasa, nataka kwenda kwa wazazi wako kujitambulisha, nitalipa mahali yoyote watakayonipangia! Na katika maisha yangu YOTE, SIYO siku 2, 3; nasisitiza, YOTE, nitakupenda; LAKINI, sitaki moja, mbili, tatu...Unafahamu maana ya kutafiti..?
Ahsante sana ,somo limeelewekaKwenye Saluni nyingi za wanawake, mazungumzo mengi yanahusu maisha ya watu na hasa kuhusu mapenzi na kipato, kashfa na saikolojia zisizo rasmi kuhusu ndoa na uhusiano. Kuna mazungumzao ya kukatishana tamaa na kuumizana zaidi, kwa sababu kila mmoja anajaribu kuonyesha kwamba ana nafuu fulani.
Lakini mbaya zaidi ni kwamba, saluni za wanawake hutumiwa na wanawake hao kama maeneo ya kusemea hisia zao chungu na kutoa jumuisho kuhusu wanaume na uhusiano. Huko saluni hakuna wataalamu, bali kuna wazungumzaji ambao wanaamini wao ni wataalamu, na wengine kwa sababu ya kuzidiwa na mzigo wa matatizo hasa ya uhusiano na pengine ya kipato, huwaaamini hao wataalamu wasio rasmi.
Huko saluni ndiko ambako wanawake wanaambiana`kwamba, mwanaume akiacha kufanya tendo la ndoa kwa wiki moja na mpenzi wake, ni lazima mwanaume huyo atakuwa na ‘nyumba ndogo.’ Ndiko ambako wanafundishana kwamba, ukipata Mganga wa nguvu unaweza kumshika mwanaume. Ndiko huko ambako hutajwa orodha ya wanawake ambao wamewashika waume zao kupitia kwa waganga. Ndiko huko ambako majina ya waganga maarufu hutajwa.
Lakini ndiko huko saluni ambako, wanawake hutaja orodha ya wanawake wenzao waliopata mali kupitia ‘mabuzi,’ ambao huwapa mitaji ya biashara inayowawezesha kusafiri hadi Uchina. Pia hutajwa majina ya wanaume wanaohonga sana. Ni saluni ambako wataalamu wasio rasmi hutoa suluhu ya matatizo ya ndoa. Ndiko ambako wataalamu hao huwaambia wanawake wenzao kwamba, ukimuonyesha mwanaume kwamba unampenda sana, atakudharau na kukuacha.
Kwa hiyo mwanamke akitoka saluni anakuwa ametoka shule anayoiamini . ambapo huacha kumwonesha mumewe kwamba, anampenda. Ni wazi shule hii ya saluni haijui kwamba, unapoonesha kutokupenda, nawe utaoneshwa kutokupendwa. Kwani unachopanda ndicho unachovuna. Wakati mwingine shule hii inajua jambo hilo, isipokuwa inataka waliopotea na kuharibikiwa wawe wengi.
[emoji653][emoji653][emoji653][emoji653][emoji653]
Ni huko saluni ambako utasikia wanawake wakifundishana namna ya kuwadanganya wanaume zao. Hufundishana namna ya kujenga nyumba bila kunaswa na mume, kwani wanaume hawaaminiki, huwezi kuacha kujiandaa. Lakini shule hii haijui kuwa, hiyo ni sumu kubwa kuliko sumu nyingine kwenye ndoa, kutafuta mali na kujenga msingi wa kipato kwa siri.
[emoji844][emoji844][emoji844][emoji844][emoji844][emoji844]
Ni hukohuko saluni ambako wanawake huambiana uongo kuhusu wakwe, watoto wa kambo, na mawifi. Hufundishana kwamba, kumpenda mama mkwe au wifi ama mtoto wa kambo ni kutafuta muhali. Haiishia hapo huendelea kufundishana hata namna ya kuwachukia watu hao.
Mwanaume, kama ukiona mwenzi wako anakwenda saluni na akitoka huko amekuwa mtu mwingine kabisa, unapaswa kujua kwamba, huenda amepata ‘dozi’ ya wataalamu hao.
Wanawake, nawashauri jihadharini sana na maneno ya saluni. Kwani katika kila maneno mia moja, ni moja tu linalokaribia ukweli. Kumbuka, linalokaribia ukweli . siyo kuwa ni la kweli……
Nilimtegeshea tape recorder kwenye pochi yake.Umejuaje?