Msweet
JF-Expert Member
- Mar 26, 2014
- 3,241
- 4,446
Mnyoe nywele zote za kichwani 🙁🙁🙁🙁Nimejifunza wapi mke wangu amesomea hiki chuo cha kila aina ya tabia.akienda salon asbh kurudi saa 4 usiku
Sent using Jamii Forums mobile app
Mnyoe nywele zote za kichwani 🙁🙁🙁🙁Nimejifunza wapi mke wangu amesomea hiki chuo cha kila aina ya tabia.akienda salon asbh kurudi saa 4 usiku
Sent using Jamii Forums mobile app
Yani nimemnunulia kila kitu kuhusu urembo ili asiende salon na nikamwambia akitaka kutengeneza nywele mtengeneza nywele aje nyumbani nikiwepo...... amegoma. Nimepata hasara mana nimenunua drayer na vitu v yote vya urembo kwa ajili Yale lakini hajielewi nilichokiamua cmuulizi wala nn namuangalia tuu
Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe lazima Ni mwanaume Wa daslamu,huku wilayani hatuwezi bishiwa na wake zetu kihivoYani nimemnunulia kila kitu kuhusu urembo ili asiend salon,na nikamwambia akitaka kutengeneza nywele mtengeneza nywele she nyumbn nikiwepo,amegoma.nimepata hasara mana nimenunua drayer na vitu v yote vya urembo kwa ajili Yale.lakini hajielew.nilichokiamua cmuulizi wala nn namuangalia tuu
Sent using Jamii Forums mobile app