Saluni za kike ni shule hatari kuliko zote

Saluni za kike ni shule hatari kuliko zote

Mi nkioa mke wangu hata kuwa na haja ya kwenda saluni,atachagua kati dread,afro ama nywwlw fupi,na nitakuwa namwosha na kumsuka/kumfumua mwenyewe.marufuku waifu kuweka makatani kichwani kwake,marufuku kuchoma nywele ama kuweka kalkiti,anatakiwa awe natural at all time.zaga zote za hair care zitakuwepo home kuanzia shampoo,hand dryer,wese aina zote na vyengine vyote avitakavyo.sasa sjui saluni atakuwa anaenda kufuata nini.nina uzoefu na mafundi nywele wa kike wengi wao (sio wote) wameharibikiwa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mm ndio maana nimenunua vifaa vyote nyumbani. Mke wangu namseti mwenyewe nyumbani Uzuri kila kitu nakijua. Nikiwa sipo ndio anakuja best yake kumseti nyumbani.
 
Yani nimemnunulia kila kitu kuhusu urembo ili asiend salon,na nikamwambia akitaka kutengeneza nywele mtengeneza nywele she nyumbn nikiwepo,amegoma.nimepata hasara mana nimenunua drayer na vitu v yote vya urembo kwa ajili Yale.lakini hajielew.nilichokiamua cmuulizi wala nn namuangalia tuu

Sent using Jamii Forums mobile app
kunguru hafugiki .. umesahau huu msemo, kama ungelikumbuka usingesumbuka
 
Yaani wanawake ni ubatili mtupu, saikolojia zao wanazijua wenyewe tu
 
Kwanini umfanye mkeo kuwa kuolewa na wewe ndiyo kama yuko gerezani?

Mbona wewe unaenda salon ya kiume kunyolewa?
Lengo ni kwenda kupata manenomaneno ya huko saluni unahalalisha kwa neno "uhuru",ukitaka uhuru usiolewe tu,utaishi kwa uhuru hata nyumba yako tu unaweza ukaigeuza saluni na sehemu za rafiki zako kutongozeana kama wafanyavyo baadhi ya wanawake ambao huombwa nawemzao wakakutanie sebuleni mwao ili waume zao wasishituke.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani kama umejua mie nilimpeleka mke wangu Salon muda huu nimempitia kuona kama amemaliza twende kwa lunch. Ila bado wanammalizia kumweka sawa. Kinachoendelea ni majungu kuhusu wanaume. Mie nimekaa kimya kama sisikii mwisho wakaacha kuongea yao.
Ni shida sana hizi Salon za kike
 
Nyumba yako ni gerezani hata mkeo asitoke.Akigongwa na mwendesha bodaboda ndiyo utajinyonga kabisa.
Agongwe lakini asikamatwe,akikamatwa sisi wanaume huwa hatutabiriki kua tutafanya nini,fikiria kuhusu vifo vya wafumaniwaji japo huwa wake za watu wanahakikishia michepuko kua "nammudu we usiogope" lakini vifo hutokea.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nyumba yako ni gerezani hata mkeo asitoke.Akigongwa na mwendesha bodaboda ndiyo utajinyonga kabisa.
Agongwe lakini asikamatwe,akikamatwa sisi wanaume huwa hatutabiriki kua tutafanya nini,fikiria kuhusu vifo vya wafumaniwaji japo huwa wake za watu wanahakikishia michepuko kua "nammudu we usiogope" lakini vifo hutokea.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nyumba yako ni gerezani hata mkeo asitoke.Akigongwa na mwendesha bodaboda ndiyo utajinyonga kabisa.
Agongwe lakini asikamatwe,akikamatwa sisi wanaume huwa hatutabiriki kua tutafanya nini,fikiria kuhusu vifo vya wafumaniwaji japo huwa wake za watu wanahakikishia michepuko kua "nammudu we usiogope" lakini vifo hutokea.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lengo ni kwenda kupata manenomaneno ya huko saluni unahalalisha kwa neno "uhuru",ukitaka uhuru usiolewe tu,utaishi kwa uhuru hata nyumba yako tu unaweza ukaigeuza saluni na sehemu za rafiki zako kutongozeana kama wafanyavyo baadhi ya wanawake ambao huombwa nawemzao wakakutanie sebuleni mwao ili waume zao wasishituke.

Sent using Jamii Forums mobile app
Tena wenyewe kuwalinda sana wake zao kama mbuzi ndani ya zizi wake hao hugongwa sana na vijana wa nje.Ushahidi ninao kabisa na kila siku ninaona hayo.

Inakuja Mke kavaa ushungi kichwani na bodaboda mpaka ndani ya Gest na pikipiki inamsibiri anagongwa then huyo anaondoka zake na pikipiki tokea ndani...na hiyo ni saa Tano asubuhi wewe uko kazini,sijui sokoni,sijui dukani.Watu wana kula vitu vyao tu taratibu.

Mke unatakiwa kumpenda na kumtimizia haja zake siyo kumchunga kama mbuzi
 
Ni kweeeli kabisaa...

Mie siku hiziiii nimehamia kwa wakongo
 
Ni kweli ila za kuambiwa changanya na zako, ukiona mwanamke anabadilika kisa maneno ya kufundishwa saloon huyo wala hafai kwani inaonyesha jinsi gani hana akili yake mwenyewe wala hekima ni mtu wa kuongozwa na ya watu wengine
1. Kama ivyongumu kwa asiye na HIV kufanya ngono na mwathirika, ndivyo ilivyo ngumu mwanamkke kushinda saluni na akabaki salama.
2. Ukiona mwanamke anashinda saluni jua kashakuwa 'paka shume'.
3. Ukiona mchumba wako wa kike anaambatana na salonist, 'mulika mwizi'
4. Back in 2005 kuna mmama huko Dar aliingizwa kwenye 18 za 'maprofesa' na salonist wake kwa kukubali kulima vitunguu kwa siri huko Moro. Awali alijua atatengeneza trip feki ya kikazi ili aende kuangalia shamba. Mpaka anashtuka tayari karibia 2m zimeliwa kiulaini, na mume amejua.
 
Back
Top Bottom