Salary ya november kutoka december


M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
313
Points
195
M

Mr Mayunga

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
313 195
Habar za asubuhi wana jamii,huku kwetu si salama!halmashauri yatu haijatuma pesa mpaka jana,maana yake inaweza ikatoka dec.Sijui kunatatizo gani,mazingira ya kufanyia kazi yenyewe ni magumu sanai.e.udini,ukabila,usisi vimetawala ,kazi yenyewe ni ngumu ila chakushangaza hela hazitoki kwa wakati.Lakini pia,hata pesa ikitoka benk ipo 30km hapa nilipo.Jaman,mnadhani kazi itafanyika kwa moyo mmoja,sijui!
hapa kwetu hali iko hivyo.
 
THE GREAT CAMP

THE GREAT CAMP

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
766
Points
0
THE GREAT CAMP

THE GREAT CAMP

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
766 0
Pole sana , lakini nakushauri uwe unafuatilia historia ya mwenendo wa matukio mbalimbali hapa nchini. Unasahau kuwa mwezi wa 11 tulikuwa na Mkutano mkuu kule Dodoma? Sasa pesa za kuwalipa mshahara harakaharaka namna hiyo unadhani watazitoa wapi?
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,954
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,954 2,000
kwani safari za Kinana na team yake zimeisha??

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
K

Kiyoya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,279
Points
1,250
K

Kiyoya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,279 1,250
Bila shaka utaratibu umebadilika sasa mshahara tarehe 1 mpaka 1
 
awp

awp

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Messages
1,714
Points
1,195
awp

awp

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2012
1,714 1,195
poleni serikalini raha na karaha
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,519
Points
2,000
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,519 2,000
Pole sana ila kwenye mazingira magumu i.e udini,ukabila,usisi hapo umeniacha hoi!
 
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
518
Points
0
M

Mzee wa fund

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
518 0
Fungua miradi usitege mee mshahara.
 
K

kangalo

Member
Joined
Nov 27, 2012
Messages
18
Points
0
Age
29
K

kangalo

Member
Joined Nov 27, 2012
18 0
Upo sector gani mkuu mbona now tunawaza wa mwezi 12.
 
K

kipimo

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
828
Points
0
K

kipimo

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
828 0
wazo zuri ila hebu jaribu kufikiri mazingira aliyonayo kiasi kwamba leo december mosi na tayari anaongelea mshahara; tambua kuwa malipo kama alivyosema hayawezeshi miezi kukutana; hata mtaji kweli ni issue ingawa wazo la mradi pia lulu;

kuna haja ya kutazama upya malipo ya watumishi wa umma!
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,349
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,349 2,000
Pole sana hii ndio BONGO mkuu........
 
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,834
Points
1,195
Age
49
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,834 1,195
Kwa kipindi kirefu watu wa kada mbali mbali wamekuwa wakizungumzia Kufulia kwa Serikali ya CCM kuanzia Serikali kuu mpaka Serikali za mitaa.

Hata hapa JF watumishi katika wizara na taasisi wamewahi kuripoti hili Lakini kwa bahati mbaya wahusika wamekuwa wakikana hili. sasa

Kama serikali wanashindwa kutimiza wajibu wa msingi wa kuwalipa watumishi wake kwa muda muafaka unatarajia ufanisi kweli?

Ukienda kwenye mbao za matangazo utakutana na Matangazo kama haya:

Wadau hii ndiyo hali halisi wakati wanaangaika kuzunguka kusikiliza wananchi watendaji wanakufa njaa.



Naomba kuwasilisha
 

Attachments:

N

nummy

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
587
Points
0
N

nummy

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2011
587 0
Kaka hiyo ni danganya TOTO pesa imetumika kwa kazi zingine na hao jamaa wameagizwa tu kufanya hivyo
 

Forum statistics

Threads 1,285,692
Members 494,726
Posts 30,870,375
Top