salamu zangu za mapenzi zimfikie....


queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
salamu zangu za mapendo zimfikie kila mwanaJF as valentine is around the corner.
mnaosherehekea siku hiyo nawatakia furaha na kusherehekea salama bila kusahau kwamba ukipuuzia kutumia CONDOM unaweza usiione valentine ijayo au ukaiona ukiwa ndani ya nepi.
kwa wale masingel,usikae mwenyewe ukasononeka zipo njia nyingi za kukuwezesha kushow na kugive love na kupokea love mfano unaweza kutoa mapendo yako kwa wagonjwa hospitalini wasio na wakuwatembelea au kutembelea watoto yatima au why not celebrate it with people like wazazi,ndugu na marafiki au kutia furaha ktk moyo wa mtu ambaye hujawasiliana naye muda mrefu kwa kupigia simu au kumuandikia sms.
mie na shemeji yenu tutajifungia mahali week end nzima tukichek movie na kucheza karata.
I LOVE YOU ALL AND STAY BLESSED.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,071
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,071 280
hiyo valentine day ni condom day sio?????
 
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
2,039
Likes
746
Points
280
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2010
2,039 746 280
salamu zangu za mapendo zimfikie kila mwanaJF as valentine is around the corner.
mnaosherehekea siku hiyo nawatakia furaha na kusherehekea salama bila kusahau kwamba ukipuuzia kutumia CONDOM unaweza usiione valentine ijayo au ukaiona ukiwa ndani ya nepi.
kwa wale masingel,usikae mwenyewe ukasononeka zipo njia nyingi za kukuwezesha kushow na kugive love na kupokea love mfano unaweza kutoa mapendo yako kwa wagonjwa hospitalini wasio na wakuwatembelea au kutembelea watoto yatima au why not celebrate it with people like wazazi,ndugu na marafiki au kutia furaha ktk moyo wa mtu ambaye hujawasiliana naye muda mrefu kwa kupigia simu au kumuandikia sms.
mie na shemeji yenu tutajifungia mahali week end nzima tukichek movie na kucheza karata.
I LOVE YOU ALL AND STAY BLESSED.
Fafanua tafadhali!!!
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Why do people associate valentine's day na sex why???? I have never really understood this perception and it puts me off the mood with 14th February
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,071
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,071 280
Why do people associate valentine's day na sex why???? I have never really understood this perception and it puts me off the mood with 14th February

wewe kama mimi,mpenzi.
iliyobaki tutafutane tushrehekee wote.
tujifungie na dvd za kutosha.
 
W

wa 16

Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
55
Likes
0
Points
0
W

wa 16

Member
Joined Feb 10, 2010
55 0 0
hiv kumbe v day ni kufanya uzinzi zu mi sielwi maana ya siku hii?
wee queenkem fafanua
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Why do people associate valentine's day na sex why???? I have never really understood this perception and it puts me off the mood with 14th February
same here.....hivi huyu St. Valentine ndo hayo aliyafanya au ilikuwaje ..........

anyway babu yangu ni somo wa Mt.Valentino kwa hiyo siku hiyo ni church tu,anagalau mimi huo ndo umaalum na umuhimu wa siku hiyo.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
Why do people associate valentine's day na sex why???? I have never really understood this perception and it puts me off the mood with 14th February
kwa sababu hiki ni kizazi kilichojaa zinaa
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
kwani hatuwezi zungumza valentine day bila kugusia sex????????
inawezekana kabisa kama tutachukulia kuwa sex haimaanishi kuoneshana upendo.na upendo hauoneshi kwa mpenzi tu.kukumbushiana condom ni muhimu kwani ni unafiki wa hali ya juu mtu kujifanya kuwa hajui ni kiasi gani sex inafanyika kwa kiwango kikubwa siku hiyo.mie binafsi sio mshabiki saana wa siku hii maana kwangu mie napenda kupendwa siku zote na kuwapenda wenzangu siku zote.however sioni ubaya siku hii kutumika watu kuwaonesha wengine jinsi wanavyowajali na kuwapenda.bongo statistic zinaonesha sex hufanyika kwa wingi siku hiyo hata machangudoa pia hupata wateja kwa wingi.hivyo sex na condom lazima ziongelewe kwa sbb wapo ndugu zetu kwao valentine haiwezi kusherehekewea bila SEX na wote mnajua hilo.hope mmenipata.
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Wala usipate shida kuelewa utamaduni wa ku copy na ku paste.
Huu utamaduni wa ku copy and paste ndio utatuumiza zaidi na zaidi, yaani hiyo siku ni anasa usipime.
 
tete'a'tete

tete'a'tete

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
473
Likes
0
Points
0
tete'a'tete

tete'a'tete

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
473 0 0
Jamani kuna watoto yatima wanaohitaji kuona upendo wetu pia, mi nadhani kama kuna vituo vipo karibu na tunakoishi tutumie hiyo siku pamoja na familia tukawatembelee tuwapelekee na mahitaji madogomadogo..mnaionaje hii...kuliko kukalia sex tuu!!
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
someni vizuri muelewe.mie sijamaanisha kwamba valentine ni siku ya ngono jamani maana ningekua naamni hivyo wala nisingekumbuka kuwatumia salamu zangu kuwaambia nawapenda bali ningemuwaza shemeji yenu tu.hata hivyo mbona nimeelezea vitu vingi tunavyoweza kufanya siku hiyo kuoneshana upendo...condom nimekumbushia sbb wapo ndugu zetu wanaitumia siku hiyo kuendeleza zinaa tu hivyo ni upendo pia kuwakumbusha kutumia condom wkt huo huo nikitegemea na wao kujifuza kuwa valentine sio zinaa kwa kuwa nimetaja mambo mengine mazuri tunayopaswa kufanya kuoneshana malove.anyways,poa bwana naona mmeamua kutonielewa makuthudi,mie sijaongelea ngono wajameni.someni vizuri mtanielewa.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
salam zangu ziende kwa ladies wooooooote wa JF i love you all - tupendane na tuzidishe mshikamo
rose1.gif


To all JF brotherz ......
544.gif
 
tete'a'tete

tete'a'tete

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
473
Likes
0
Points
0
tete'a'tete

tete'a'tete

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
473 0 0
Qeenkami! mie nimekuelewa vizuri sana umeongelea mambo mengi ila perceptions za watu wengine wanajua valentine's day ni siku ya ngono tuu...
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
371
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 371 180
Wala usipate shida kuelewa utamaduni wa ku copy na ku paste.
Tume copy kweli kweli maana hata wengine wetu tunajikuata tumo hadi tumepitiliza na hata atuelewwi kwa nini tumo ama tunafanya hayo yote
 

Forum statistics

Threads 1,215,657
Members 463,352
Posts 28,555,904