Salaam maalumu toka moyoni mwangu Judgement !

Salaam maalumu toka moyoni mwangu Judgement !

Judgement mtafute huyo umtafutae
ukimkosa urudi
ninataka kutangaza nia na wewe.

Afu sijui una vielement vya Sumbawanga! Namie ilikua bado kidogo nikwambie vivyo hivyo!
Nway ngoja ni'search kwanza! Uko kwa parandesi ya mabano karibu na braket !
Mtu mzima veterani nna hasira ya kuosha rungu kiaje !?
 
Last edited by a moderator:

Muhe, mdau mwenza kwanza thanks!
Pili nna hakika na wewe u'bado "husband mstaafu" kama mie sasa tuta'recommend vipi couple's conflict , ilhali tuko usimbeni ?
Remembar married men receive higher perfomance ratings and faster promotions than bachelors !
Na pia male victims of violent crime are nearly four times likely to be single than married !
Tuchangamke tusije zikwa na bunzi au mkaa maeneo finyu!
 
Last edited by a moderator:
Khaaaa . . . hiyo lugha yako mi siielewi!

Siamini kama hujaelewa!
Ilhali nauelewa umahiri wako kitafsida!
Semea tu umeelewa bali wajitoa fahamu! Unabaraguza .
Nikisema "wazimu wangu waweza hamia kwako" ikushinde nini kuelewa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom