Sala (kwa wanawake tu)!!!

enhe

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2011
Messages
1,674
Points
2,000

enhe

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2011
1,674 2,000
Ifuatayo ni sala ya kuombea chupi ya mume baada ya kuifua:-

"Baba naiombea chupi ya mume wangu anapotoka katika nyumba hii, ivaliwe hapa na kuvuliwa hapa tu, kama ataivua sehemu nyingine iwe ni kwa ajili ya kukojoa au kunya tu, baba naikabidhi kwako ikuwa safi. Kama ataivua kinyume na niliyosema basi Baba "DUDU" yake ikapigwe na upofu isione tundu inalolitafuta..natanguliza jina lako Baba amen!!!
 

Forum statistics

Threads 1,353,230
Members 518,297
Posts 33,075,371
Top