Sakata la Lema: Lowassa ana Gundu na ni mbinafsi!

technically

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
9,980
2,000
Haiwezekani Lema yupo gerezani miezi miwili sasa hajaenda hata kumjulia hali hata Mara moja!! Wakati ni majirani Monduli na Arusha mjini.

Yupo yupo tu kimya Lema anakamatwa kimya, Mwalimu alikamatwa kimya,Lissu akikamatwa kimya.

Na siku akikamatwa yeye kwa ufisadi sisi tutakaa kimya.

Chadema ni Lema na Lema ndio nembo halisi ya Chadema.

Lema ndiye anawakilisha mawazo halisi ya wapinzani wa kweli nchi hii.

Lema hajawai kutuhumiwa kwa wizi na ufisadi kama alivyo Lowassa.

Lema hajawai kunyamaza kuhusu ukandamizaji wa haki maana haujaanza Leo .

Lakini Lowassa eti ameanza kuwatetea wananchi baada ya kuhamia Chadema.

mtu hana hata mvuto tena kama walivyo wakina Cheyo na wenzie .

Mtu ambaye kafanikisha kuwaziba midomo wakina Msigwa na Mnyika wanapotea kisiasa.

Hivi Lowassa huyu huyu aliyekataa katiba mpya ya Warioba ambayo matokeo yake tunaendelea kutumia katiba ya 1977 inasababisha Lema aendelee kusota gerezani maana baada ya kupata katiba mpya tungerekebisha sheria zote mbovu.

Alafu kuna watu wanamsapoti eti awe Rais wa nchi serious?...

Pombe simpendi lakini kama ni Lowassa hapana.

Lowassa ni mbinafsi hawezi kuwa rais wa Tanzania tena.

Lowassa hawezi na hatoweza kuleta mabadiliko ya kweli ya kuwatetea watanzania maana alishawasaliti huko nyuma .
 

kalulukalunde

JF-Expert Member
May 27, 2016
1,056
2,000
U
Haiwezekani Lema yupo gerezani miezi miwili sasa hajaenda hata kumjulia hali hata Mala tatu wakati ni majirani Monduli na Arusha mjini.

Yupo yupo tu kimya Lema anakamatwa kimya,Mwalimu alikamatwa kimya,Lissu akikamatwa kimya.

Na siku akikamatwa yeye kwa ufisadi sisi tutakaa kimya.

Chadema ni Lema na Lema ndio nembo halisi ya Chadema.

Lema ndiye anawakilisha mawazo halisi ya wapinzani wa kweli nchi hii.

Lema hajawai kutuhumiwa kwa wizi na ufisadi kama alivyo Lowassa.

Lema hajawai kunyamaza kuhusu ukandamizaji wa haki maana haujaanza Leo .

Lakini Lowassa eti ameanza kuwatetea wananchi baada ya kuamia Chadema.

Gundu tupu mtu hana hata mvuto tena kama walivyo wakin Cheyo na wenzie .

Mtu ambaye kafanikisha kuwaziba midomo wakina Msigwa na Mnyika wanapotea kisiasa.

Hivi Lowassa huyu huyu aliyekataa katiba mpya ya Warioba ambayo matokeo yake tunaendelea kutumia katiba ya 1977 inasababisha Lema aendelee kusota gerezani maana baada ya kupata katiba mpya tungerekebisha sheria zote mbovu.

Alafu kuna watu wanamsapoti eti awe Rais wa nchi serious?...

Pombe simpendi lakini kama ni Lowassa hapana.

Lowassa ana gundu na nimbinafsi hawezi kuwa rais wa Tanzania tena.

Lowassa hawezi na hatoweza kuleta mabadiliko ya kweli ya kuwatetea watanzania maana alishawasaliti huko nyuma .
Mleta mada kishemaliza kila kitu sina cha kuongeza zaidi ya kusema tawireeeeee
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
39,342
2,000
Najua mleta mada humpendi Lowassa lakini hili la kutomtembelea Lema yeye na viongozi wengine wa CHADEMA wakiwamo na wabunge wa chama kwakweli ni kosa kubwa sana kwao.

Inasikitisha kuona ni Zitto,Sheikh Ponda, Salum Mwalimu na watu wengine wachache ndio wameenda kumjulia hali Lema huko gerezani Kisongo.

Eleweni Leo ni Lema kesho ni nyinyi unless mtakaa kimya mpaka 2020.

Niwatahadhirishe tu siku mkilalamika Lema kuwekwa ndani, CCM watawabeza/watawahoji kama mna uchungu na Lema mbona hata gerezani hamkwenda kumtembelea?

Watu kama kina Kibajaji hawawezi kushindwa kusema maneno haya ndani ya Bunge iwapo swala hili mtaliongelea Bungeni na hata kwenye majukwaa ya kisiasa.

Kwa hili lazima watatubeza tu.
 

Babkey

JF-Expert Member
Dec 10, 2010
4,832
2,000
Teh teh.....wanajua kinachoendelea.....
Labda alikuwa anampinga bosi wa chama kwa sasa....wamempunzisha.
 

Jozi 1

JF-Expert Member
Aug 16, 2015
6,203
2,000
Haiwezekani Lema yupo gerezani miezi miwili sasa hajaenda hata kumjulia hali hata Mala tatu wakati ni majirani Monduli na Arusha mjini.

Yupo yupo tu kimya Lema anakamatwa kimya,Mwalimu alikamatwa kimya,Lissu akikamatwa kimya.

Na siku akikamatwa yeye kwa ufisadi sisi tutakaa kimya.

Chadema ni Lema na Lema ndio nembo halisi ya Chadema.

Lema ndiye anawakilisha mawazo halisi ya wapinzani wa kweli nchi hii.

Lema hajawai kutuhumiwa kwa wizi na ufisadi kama alivyo Lowassa.

Lema hajawai kunyamaza kuhusu ukandamizaji wa haki maana haujaanza Leo .

Lakini Lowassa eti ameanza kuwatetea wananchi baada ya kuamia Chadema.

Gundu tupu mtu hana hata mvuto tena kama walivyo wakin Cheyo na wenzie .

Mtu ambaye kafanikisha kuwaziba midomo wakina Msigwa na Mnyika wanapotea kisiasa.

Hivi Lowassa huyu huyu aliyekataa katiba mpya ya Warioba ambayo matokeo yake tunaendelea kutumia katiba ya 1977 inasababisha Lema aendelee kusota gerezani maana baada ya kupata katiba mpya tungerekebisha sheria zote mbovu.

Alafu kuna watu wanamsapoti eti awe Rais wa nchi serious?...

Pombe simpendi lakini kama ni Lowassa hapana.

Lowassa ana gundu na nimbinafsi hawezi kuwa rais wa Tanzania tena.

Lowassa hawezi na hatoweza kuleta mabadiliko ya kweli ya kuwatetea watanzania maana alishawasaliti huko nyuma .
Lowassa na Lema hawajawahi kuwa maswahiba tangu ule uchaguzi wa Arumeru wa "ni heshima kubwa kwa Mungu kumzomea...".
Hata kampeni za 2015 zilipita kwa shida sana kati ya hawa mabwana mawili.
Tangu hapo sijawahi sikia wakipena maneno yeyote ya furaha...
 

kmbwembwe

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
7,092
2,000
Haiwezekani Lema yupo gerezani miezi miwili sasa hajaenda hata kumjulia hali hata Mala tatu wakati ni majirani Monduli na Arusha mjini.

Yupo yupo tu kimya Lema anakamatwa kimya,Mwalimu alikamatwa kimya,Lissu akikamatwa kimya.

Na siku akikamatwa yeye kwa ufisadi sisi tutakaa kimya.

Chadema ni Lema na Lema ndio nembo halisi ya Chadema.

Lema ndiye anawakilisha mawazo halisi ya wapinzani wa kweli nchi hii.

Lema hajawai kutuhumiwa kwa wizi na ufisadi kama alivyo Lowassa.

Lema hajawai kunyamaza kuhusu ukandamizaji wa haki maana haujaanza Leo .

Lakini Lowassa eti ameanza kuwatetea wananchi baada ya kuamia Chadema.

mtu hana hata mvuto tena kama walivyo wakin Cheyo na wenzie .

Mtu ambaye kafanikisha kuwaziba midomo wakina Msigwa na Mnyika wanapotea kisiasa.

Hivi Lowassa huyu huyu aliyekataa katiba mpya ya Warioba ambayo matokeo yake tunaendelea kutumia katiba ya 1977 inasababisha Lema aendelee kusota gerezani maana baada ya kupata katiba mpya tungerekebisha sheria zote mbovu.

Alafu kuna watu wanamsapoti eti awe Rais wa nchi serious?...

Pombe simpendi lakini kama ni Lowassa hapana.

Lowassa ni mbinafsi hawezi kuwa rais wa Tanzania tena.

Lowassa hawezi na hatoweza kuleta mabadiliko ya kweli ya kuwatetea watanzania maana alishawasaliti huko nyuma .
Lowassa sio mjinga kama nyie. wee technically lema anachopigania unakijua hadi umuone shujaa. kama hujui anapinga wala rushwa wapiga dili wazembe na wabadhilifu serikalini kugushwa. huyo ndio shujaa wenu
 

kinjumbi one

JF-Expert Member
May 27, 2015
1,670
2,000
Ni ukweli kiongozi, harakati za namna hii zinavunja moyo. Huu ndo ulikua wakati wa kuonyesha mshikamano vile mambo yanaenda kama akina mbowe wanaunga mkono polisi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom