Saint ivuga unapiga mzigo saa ngapi

Saint ivuga unapiga mzigo saa ngapi

kaka tatizo biere nilishaacha.

Duh......mimi napata lunch hapa Calabash..nikiangalia freezer koo linabana

5478630174_5c3c367181.jpg
 
Wewe kama uko kwenye sekta ya Umma niwakufukuzwa kazi na kuwa victimised! Kwanini uende Bar badala ya kuwa na hii dispenser kwa office

heineken-beer-dispenser.jpg
kak hi kitu ukiweka ofisini si utakuja siku unakuta wafanykazi wako wote wamevua nguo wapo juu ya meza.hii inafaa zaidi uweke home tena chumbani unakolala
 
kaka Saint Ivuga ila wewe kibokoo

Duh......mimi napata lunch hapa Calabash..nikiangalia freezer koo linabana

Mkuu nilipita hapo mchana kula lunch
 
Back
Top Bottom