Said Issa Mohamed aionya CCM


V

Vancomycin

Senior Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
171
Likes
2
Points
0
V

Vancomycin

Senior Member
Joined Jan 7, 2011
171 2 0
CHADEMA nayo imeionya CCM kuacha kupandikiza mbegu za udini kwa kuwatumia waumini wa dini ya Kiislamu katika kampeni za jimbo la Igunga.

Onyo hilo lilitolewa na Makamu Mwenyekiti wa CHADEMA (Zanzibar), Saidi Issa Mohamed, akisema CCM imeanza kuwatumia baadhi ya viongozi wa Kiislamu kueleza kuwa chama hicho kimemdhalilisha mkuu wa wialaya ya Igunga kwa kumvua Hijab, hivyo wananchi wakikatae.

Alisema viongozi wa dini, kwa bahati mbaya bila kutafakari, wamejikuta wakiwa sehemu ya timu ya kampeni za CCM ambacho hivi sasa kina hali mbaya katika kampeni hizo.

“Naliomba Baraza la Maulamaa kuwa makini na wanasiasa,” alisema na kuwaomba wavute subira juu ya jambo hilo kwa kuwa liko mahakamani.
Naye Mwenyekiti wa CHADEMA, Mkoa wa Tabora, Kansa Mohamed, alisema serikali ya CCM imekuwa ikizitumia taasisi za dini na viongozi wake kufanikisha ushindi wake kwenye chaguzi mbalimbali.

Alisema mwaka 2000, CCM ilieneza propaganda kuwa CUF ni chama cha kidini lakini hakuna hata kiongozi mmoja wa Kiislamu aliyesimama na kupinga kauli hiyo.

Alisema mwaka 2010 CCM ilikuja na propaganda kuwa CHADEMA ni chama cha kidini na Waislamu wakahimizwa kumchagua Kikwete ambaye leo hii amebainika kuwa aliwahadaa juu ya Mahakama ya Kadhi na shule zilizotaifishwa. “CCM inataka kuwagawa Waislamu na Wakristo ili iendelee kutawala; Watanzania wawe makini na jambo hili,” alisema.

Source : Tanzania Daima
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,880
Likes
32,623
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,880 32,623 280
akili kichwani
 
CHIETH

CHIETH

Senior Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
179
Likes
0
Points
33
CHIETH

CHIETH

Senior Member
Joined Aug 15, 2011
179 0 33
Nampongeza huyu kiongozi wa CDM huko tabora kwa kusema ukweli mtupu. Maana CCm ndiyo wakwanza kuanzisha mambo ya dini kwenye viama hivi. CCM acheni kukoroga wananchi.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
37,473
Likes
48,957
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
37,473 48,957 280
CHADEMA nayo imeionya CCM kuacha kupandikiza mbegu za udini kwa kuwatumia waumini wa dini ya Kiislamu katika kampeni za jimbo la Igunga.

Onyo hilo lilitolewa na Makamu Mwenyekiti wa CHADEMA (Zanzibar), Saidi Issa Mohamed, akisema CCM imeanza kuwatumia baadhi ya viongozi wa Kiislamu kueleza kuwa chama hicho kimemdhalilisha mkuu wa wialaya ya Igunga kwa kumvua Hijab, hivyo wananchi wakikatae.

Alisema viongozi wa dini, kwa bahati mbaya bila kutafakari, wamejikuta wakiwa sehemu ya timu ya kampeni za CCM ambacho hivi sasa kina hali mbaya katika kampeni hizo.

"Naliomba Baraza la Maulamaa kuwa makini na wanasiasa," alisema na kuwaomba wavute subira juu ya jambo hilo kwa kuwa liko mahakamani.
Naye Mwenyekiti wa CHADEMA, Mkoa wa Tabora, Kansa Mohamed, alisema serikali ya CCM imekuwa ikizitumia taasisi za dini na viongozi wake kufanikisha ushindi wake kwenye chaguzi mbalimbali.

Alisema mwaka 2000, CCM ilieneza propaganda kuwa CUF ni chama cha kidini lakini hakuna hata kiongozi mmoja wa Kiislamu aliyesimama na kupinga kauli hiyo.

Alisema mwaka 2010 CCM ilikuja na propaganda kuwa CHADEMA ni chama cha kidini na Waislamu wakahimizwa kumchagua Kikwete ambaye leo hii amebainika kuwa aliwahadaa juu ya Mahakama ya Kadhi na shule zilizotaifishwa. "CCM inataka kuwagawa Waislamu na Wakristo ili iendelee kutawala; Watanzania wawe makini na jambo hili," alisema.

Source : Tanzania Daima
Hapo kwenye red pamenivutia coz jamaa wanatumiwa kama toilet paper bila wao kujijua.
 
J

janja pwani

Senior Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
104
Likes
0
Points
0
Age
43
J

janja pwani

Senior Member
Joined Jul 27, 2011
104 0 0
linalosemwa lipo, viashiria vya udini chadema vinaonekana ndio maana wanasema watu wanasema ni chama cha kidini.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,520
Likes
210
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,520 210 160
Hizo dini zinawalevya mmekuwa mazezeta kabsa..
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
41
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 41 145
Bora mseme nyie labda wanaweza kuwaelewa wasiotaka kuelewa juu ya hizo propaganda za Magamba
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
37,473
Likes
48,957
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
37,473 48,957 280
linalosemwa lipo, viashiria vya udini chadema vinaonekana ndio maana wanasema watu wanasema ni chama cha kidini.
Hapo kwenye Red panadhihirisha sentesi yako inachain ndefu ya hear says. Na wewe unasemaje baada ya hao unaosema wamesema??
 
C

Chogo matata

Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
71
Likes
4
Points
13
C

Chogo matata

Member
Joined Mar 21, 2011
71 4 13
Bora mseme nyie labda wanaweza kuwaelewa wasiotaka kuelewa juu ya hizo propaganda za Magamba
huku jf kuna wanafiki siku ile jk kazungumzia suala la mahakama ya kadhi mukamsifu ujue jinsi cdm wanavyo wachukia waislam hata mkichukia hamuwezi zima nuru ya mwenyezi mungu kwa midomo yenu na huyo said mohamed ndio walewale wake zao wanavaa vimini
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,161
Likes
38
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,161 38 0
Lisemwalo lipo na kama halipo laja.

Je mmejiandaa.
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
189
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 189 160
Ccm inajua dini legelege ni ipi na hiyo dini imegeuzwa toilet paper ..!watatumiwa then wakija kupiga tathmini wamebaki na ndevu ndefu au nikab!
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,342
Likes
1,119
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,342 1,119 280
linalosemwa lipo, viashiria vya udini chadema vinaonekana ndio maana wanasema watu wanasema ni chama cha kidini.
Ni kweli viashiria vipo ndio maana mgombea mmoja aliitwa na kiongozi wa dini mojawapo kuwa ni chaguo la mungu na sikusikia kiongozi yeyote wa dini wala siasa akihoji uhalaliwa kauli kama hiyo.
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
CCM, nawapa Ushauri japo najua hamna vichwa vya kushika; Mnajua kuwa Taliban ilihasisiwa na Marekani ili kuwadhibiti Warusi kule Afghanstan? Mnajua kwamba I Bin Ladin alipewa mafunzo na misaada na Wamarekani wakati wa vita baridi?
Na nyie Mkishamaliza kuandaa Udini kwa ajili ya kupambana na Chadema na Mapambano yakiisha hakikisheni mnalo zizi la kutosha la kuufungia huu uhalifu au Udini utakaokuwa umepevuka kipindi hicho. Kama mna kumbukumbu isiyo na shaka mmewalea akina Sheikh Ponda, Sheikh Khalifa, Kundecha, Magezi, Mazinge n.k wakati wa kumdhibiti Mrema mlipomwona ni tishio, na hao ndio sasa pamoja na uchache wao, wakikosa hela ya kula tu wanawatia jamba jamba. Je wakiwa wengi itakuwaje wakati huo.

Huu ni ushauri tu, mtaukumbuka.
 
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2010
Messages
1,891
Likes
219
Points
160
Muangila

Muangila

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2010
1,891 219 160
huku jf kuna wanafiki siku ile jk kazungumzia suala la mahakama ya kadhi mukamsifu ujue jinsi cdm wanavyo wachukia waislam hata mkichukia hamuwezi zima nuru ya mwenyezi mungu kwa midomo yenu na huyo said mohamed ndio walewale wake zao wanavaa vimini


acha kutumia masaburi kufikiri kauli ya kikwete ilisifiwa na CDM au ilisifiwa na viongozi wa dini ya kikriso? mwenzio Maralia sugu jana alinzisha thread kuuliza msimamo wa CDM kuhusu hiyo mahakama fuatilia uone na hapo kwenye red hili nalo linakujaje hapo? Zinduka kaka...




 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,154
Likes
6,560
Points
280
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,154 6,560 280
nyie pandeni tu hizo mbegu lakini muombee ziangukie kwenye udongo usio na rutuba na zisije kunyeshewa mvua zikaota, mbali na hapo mtajua kua matunda ya mbegu hizo ni machungu zaidi ya hizo elfu kumi mnazopewa na hao wanaowatuma!
linalosemwa lipo, viashiria vya udini chadema vinaonekana ndio maana wanasema watu wanasema ni chama cha kidini.
 

Forum statistics

Threads 1,249,764
Members 481,045
Posts 29,710,933