Said Issa Mohamed aionya CCM

Said Issa Mohamed aionya CCM

Ni kweli viashiria vipo ndio maana mgombea mmoja aliitwa na kiongozi wa dini mojawapo kuwa ni chaguo la mungu na sikusikia kiongozi yeyote wa dini wala siasa akihoji uhalaliwa kauli kama hiyo.

Kama angekua chaguo la mumgu asingekumbatia maovu yote haya yanayotokea
 
Lisemwalo lipo na kama halipo laja.

Je mmejiandaa.

Anaye ongelea Udini, ama kuwatetea wakristo au waislam au mabudha, akili yake haina akili..ni mpuuzi

Uislam, Ukristo, Ubudha, uyoga na mengineyo, zote hizi ni dini za kuja, zimetukuta watanzania wote hatuna dini, wakoloni wakatunywesha dini zao, wakatutawala kimabavu, sasa ati leo mtu anatutumka kabisa akitetea dini fulani as if anajua chanzo na hatma yake.. huo ni upuuzi.. fine kila mtu awe na dini yake sikatai, but iwe na maana kwako tu.. mtu anayeongelea mambo ya kutetea dini yoyote kwangu mimi ni mpuuzi.. nadhani hata nyumbani kwake ni mpuuzi tu.. hata mkewe/mumewe/majirani/office mates na jamii wanamwona mpuuzi tu..hafai kwa lolote..

imagine kama leo waislam watasema hivi, kesho wakristo watesema vile.. unadhani taifa litakuwepo, ikumbukwe Tanzania imeshamezwa na intermariages, mkristo kamwoa muislam, yoga kamwoa mkristo, kiasi kwamba hata watoto hawajui waende dini gani, sasa mtu anayeongelea mambo ya dini anahukumu familia yake, ya jirani yake, ya ndugu yake, ni mpuuzi sana kama CCM chama cha Damu ambacho kiko tayari kufanya chochote hata kuua watu ili kibaki madarakani.. Chama kisicho na utu.. wapuuzi..nasema wapuuzi.. narudia tena wapuuzi wala siondoi shilingi ya maneno yangu.. wewe uliona wapi, meli imezama, maelfu ya watu bado wameshikiliwa na maji kwenye urefu wa kina cha mita300 chini baharini, watu wanatapatapa, watanzania wenzetu, watoto wetu, marafiki zetu, maji yenye ukatili yanawaangamiza bila huruma, watalii kule zanzibar wamesitisha shughuli za utalii, wameenda kuokoa watanzania baadhi.. kisha huko Igunga Chama Hicho Hicho kinafungua kampeni, tena kwa manjonjo, ngoma na machezo.. Utawaitaje watu hao.. nakuuliza utawaitaje???.. mafidhuli na wapuuzi tu.. kisha Usiku wa siku hiyo Wengine huku wanaji-miss TZ, kisha serikali inashawishi SMZ iwaghadibikie Vodacom, ilihali wao jioni hiyo hiyo walikuwa wakifungua kampeni.. Wapuuuuzui..
Leo wanashauri Watu wa dini fulani waingie kwenye kampeni yao kwa tiketi ya itikadi ya udini, ni wapuuuzi vilevile..
 
UDINI NDIYO SILAHA ya ccm so cha muhimu ni kwa viongozi kuupinga kwa nguvu zao zote majukwaani
 
linalosemwa lipo, viashiria vya udini chadema vinaonekana ndio maana wanasema watu wanasema ni chama cha kidini.

Mtajiju.. wala nyie wachache mnao tumika kama toliet paper hamtakaa msimamishe mabadiliko yanayokuja. Who are you? na mko wangapi? Hii ni demokrasia kama wengi wanataka mabadiliko nyie wachache lazima mafuriko yawaswage hamna cha kuwabembeleza.
 
linalosemwa lipo, viashiria vya udini chadema vinaonekana ndio maana wanasema watu wanasema ni chama cha kidini.


acha methali za zamani za kukariri ww, tumia akili zako...Mbona MAGAMBA walisema wataleta maendeleo siku nyingi na hayaji.....Eti lisemwalo lipo....Lipi sasa?
 
linalosemwa lipo, viashiria vya udini chadema vinaonekana ndio maana wanasema watu wanasema ni chama cha kidini.

Akili nyingine bana nyie ngojeni 2015 huko CCM kama rais atakuwa muislam, na ndipo mtakapojua CCM hakina ndoa ya kudumu na mtu yoyoyte
 
linalosemwa lipo, viashiria vya udini chadema vinaonekana ndio maana wanasema watu wanasema ni chama cha kidini.

cuf vp mcwe mnakalilshwa tu changanya hata karobo ka tuakili twako CCM wabaya jaman! mara ukabila maana udini mara hjab mara ujasusi mara ukanda mara.... nakumbuka ccm hawa hawa walisha wachmgea cuf kuwa ni chama cha kidin baada ya kuona wanabanwa, wakaja kwa mrema hivo hivo ila sasa ccm quishei
 
Hayawi hayawi sasa yamekuwa pale wanamapinduzi wakweli walipo amua kutumia njia ya Passive resistance kufikisha ujumbe kwa jamii yote ya Tanzania. Hamna mtu atakaye andamana ila watavaa nguo nyeusi siku hiyo ya jumatatu kulaani mambo mengi yanayotendeka na hii serikali likiwemo , kukosekana kwa umeme, mikataba mibovu, huduma duni za maji, afya na elimu, Umaskini ulio kithiri, Wingi wa safari za mkuu wa kaya pasipo tija, uzembe na kutowajibika kwa watendaji:

Be part of the change, sms zinazunguka japo Mod anaibania kuiweka kwenye jamii forum wingi wa nguo nyeusi utamaanisha wingi wa wataka mabadiliko the time is now or Never!

Changes always honours the mind that is prepared! Lets do Let go for change! Neither Chadema nor CCM will bring the change that we people of Tanzania can bring. Black garmet is to send the message to the Government!
 
Back
Top Bottom