SAID ARFI: Jimbo kwanza CHADEMA baadae

SAID ARFI: Jimbo kwanza CHADEMA baadae

CHADEMA ndiyo iliyomfanya wananchi wakamchagua.Maneno aliyoyasema yanaweza kusemwa na mtu aliyekengeuka tu.Wenye serekali wenyewe wanaiona serekali ya chama chao haiwafanyii wananchi kile inachotakiwa ifanyie ndiyo maana ya wanazunguka nchi nzima kuishambulia serekali yao iweje yeye aione serekali ya CCM ina masilahi kwa wananchi wake mpaka aseme wananchi kwanza CHADEMA badaye?.au ana sumbuliwa na ukengeufu?.

Huyu mzee jimno lake tu la Mpanda limemshinda sasa anaona uchaguzi umekaribia thenly anaanza kutapatapa kama chura maji aliyetupwa jangwani.
 
Sasa wewe unamwona Arfi ni mzima kichwani?

kuna haja ya kuwa na wasiwasi na kichwa chako kwanza kabla ya kile cha mzee Arfi. kijana gani huna hata haya, mama yako alikuzaa amesimama nini?
 
Mtajibeba. Mtu mwenye akili timamu hawezi kuwa na nyie mnaopora ruzuku ya chama na kwenda kununua majumba dubai. Chama kiko hoi bin taaban
Povu lote hili ni kumtetetea Arfi aliyerukwa na akili?
 
Huyu mzee jimno lake tu la Mpanda limemshinda sasa anaona uchaguzi umekaribia thenly anaanza kutapatapa kama chura maji aliyetupwa jangwani.

hahaaa, mzee jembe na ndiyo maana alikuwa Makamu mwenyekiti wa CDM taifa, mbona asipewe LISSU?
 
makam mwenyekiti mstaafu CHADEMA amesema wananchi wake kwanza chadema baadae. hawezi kupinga mambo ambsyo yana maslahi na wananchi eti kwakuwa yameletwa na ccm.
source. nipashe ya leo.

Mhariri kakosea; ni makamu mwenyekiti aliyejiuzulu.
 
Naunga mkono hoja, vyama ni utumwa! Jimbo na taifa kwanza, mengine baadae!
 
hahaaa, mzee jembe na ndiyo maana alikuwa Makamu mwenyekiti wa CDM taifa, mbona asipewe LISSU?

Kwa taarifa yenu chama kinamuanda kamanda mwingine mpiganaji kwenye jimbo lake, huyu mzee ajindae kwenda kulima viazi na magimbi kwenye mashamba aliyohongwa na Pinda.
 
rudi kwenye mada, matusi hayakusaidii, Mzee Arfi anakuzidi umri, akili, utajiri, busara n.k.

Kwaiyo kama ni kichaa asiitwe kichaa kwa sababu ya umri? Sukari imemtafuna ubongo wake, tusiseme?
 
ni kweli kwa umri wake kutangatanga na vyama ni kujidhalilisha kisiasa. Ni sawa na mzee wa miaka 60 kuanza kutangatanga mabarabarani kupigana vikumbo na vijana wa miaka 25.

dr slaa mbona anatangatanga na umri wote ule bado na wachumba ?
 
Back
Top Bottom