TataMadiba
JF-Expert Member
- Feb 7, 2014
- 9,870
- 5,755
kisukari kinasababisha kichaa? so you mean TUNDU LISSU is crazy?Kwaiyo kama ni kichaa asiitwe kichaa kwa sababu ya umri? Sukari imemtafuna ubongo wake, tusiseme?
kisukari kinasababisha kichaa? so you mean TUNDU LISSU is crazy?Kwaiyo kama ni kichaa asiitwe kichaa kwa sababu ya umri? Sukari imemtafuna ubongo wake, tusiseme?
teh teh, kwa hiyo wakristo walioko ccm we unataka waende cdm?chadema imekithiri kwa ubaguzi wa udini na ukabila...wanaotakiwa ufipa ni wakristo na wachagga tu
kwenye red???
teh teh, nadhani una utani na kina mwanri pamoja na membe wewe!unataka niwatetee wachaga wa ufipa na wakatoliki machadema
kisukari kinasababisha kichaa? so you mean TUNDU LISSU is crazy?
teh teh,mkuu kiujumla ukiwa mtumwa wa vyama ni shida, cdm bado wanapanga ofisi, pia posho hupewa zaidi wa makao makuu, the same as ccm mabilioni ya ruzuku hula kina nape, mabalozi wa nyumba kumikumi ni hali mbaya!Mtajibeba. Mtu mwenye akili timamu hawezi kuwa na nyie mnaopora ruzuku ya chama na kwenda kununua majumba dubai. Chama kiko hoi bin taaban
Tunamzungumzia Arfi. Arfi anajijua, amechoka mwili, akili na roho. Arfi anajua kisukari kimeharibu ubongo wake. Arfi anajijua thamani yake hata kwa wapigakura wake ni ndogo. Na akili zake zimeruka. Anajijua. Sasa kama unataka tumjadili Lissu fungua thread ntakufata huko huko. Hapa tunamjadili Arfi, mgonjwa wa kisukari
ni kweli kwa umri wake kutangatanga na vyama ni kujidhalilisha kisiasa. Ni sawa na mzee wa miaka 60 kuanza kutangatanga mabarabarani kupigana vikumbo na vijana wa miaka 25.
dr slaa mbona anatangatanga na umri wote ule bado na wachumba ?
haa haa,mkuu mbona huu ni muhula wa pili kwake? By the way nasikia hagombei tena!Lakini akumbuke bila Chadema jimbo angelisikia redioni, pia aangalie asijekuwa one term MP.
Politcs= Who gets What, When and How
SLAA alihama CCM akiwa na umri gani?
Hivi kuikubali bajeti isiyotekelezeka ndio ushujaa? Basi kazi kweli. Hivi hujui kuwa kama bajeti ile ingepigiwa kura za siri isingepita maana wale wabunge wa CCM wanye akili zao wangeika taa kwa siri!arfi ni shujaa
Hivi kuikubali bajeti isiyotekelezeka ndio ushujaa? Basi kazi kweli. Hivi hujui kuwa kama bajeti ile ingepigiwa kura za siri isingepita maana wale wabunge wa CCM wanye akili zao wangeika taa kwa siri!
Huyu Said Arfi, ni mtu makini aliyekataa kuwa msukule wa Dr.Slaa na Mbowe.
Hivi hii SLOGAN si ya CHAMA FULANI HIVI?