SAID ARFI: Jimbo kwanza CHADEMA baadae

SAID ARFI: Jimbo kwanza CHADEMA baadae

maneno kama haya ndiyo huwa yanawanyima kura CHADEMA, hata majukwaani huwa wananadi sera zao kwa matusi hivihivi.

unayajua matusi wewe? Huyo mchumia tumbo aache amalizie kipindi chake tu!
 
Mkuu, kuugua kisukari sio tusi. Arfi mwenyewe anajijua ana kisukari wewe mwosha vyoo vyake utasemaje tusi?

mimi ndiyomwosha vyoo wake, najua haumwi, wewe unayelamba tongotongoza MBOWE unasemaje?
 
makam mwenyekiti mstaafu CHADEMA amesema wananchi wake kwanza chadema baadae. hawezi kupinga mambo ambsyo yana maslahi na wananchi eti kwakuwa yameletwa na ccm.
source. nipashe ya leo.

Yaleyale ya Lowasa kuwa mstaafu,Ukiwa ccm lazima uwe na akili ya maiti tu!
 
Ugonjwa hauombwi usiwe -----'e hata wewe unaweza kuungua sukari au wewe una mkataba na Mungu hauwezi kupata maradhi.
Mkuu ritz, naheshimu sana michango yako hapa jukwaani, nakuomba usichukue lugha za misukule ya mbowe..wajibu kwa hoja waachie matusi yao
 
Unamshikaje akili mgonjwa wa kisukari? Yule hata mkewe watu wanamgongea. Sasa huoni ana frustration tupu?
Mbona Dr.Slaa nae anaumwa sukari, unawatukana wagonjwa wa sukari sasa baada ya kuishiwa hoja, kumbe wewe mtoto mdogo nilikuwa sifahamu.
 
unayajua matusi wewe? Huyo mchumia tumbo aache amalizie kipindi chake tu!

Na kama Chadema wasingempa opportunity ya kuwa mbunge Sukari ingesha mmaliza akafanyie unafiki na usaliti wake kwa Allah
 
Mkuu ritz, naheshimu sana michango yako hapa jukwaani, nakuomba usichukue lugha za misukule ya mbowe..wajibu kwa hoja waachie matusi yao

dawa ya moto ni moto mkuu, Ritz hajakosea
 
Na kama Chadema wasingempa opportunity ya kuwa mbunge Sukari ingesha mmaliza akafanyie unafiki na usaliti wake kwa Allah

mti wenye matunda ndo unapopoewa kwa mawe, kisukari kimeanza baada ya kuwa kinyume na udikteta wa MBowe?
 
Mbona Dr.Slaa nae anaumwa sukari, unawatukana wagonjwa wa sukari sasa baada ya kuishiwa hoja, kumbe wewe mtoto mdogo nilikuwa sifahamu.

Hapa tunamjadili Arfi. Kama una taarifa Slaa ana kisukari anzisha uzi tutakujibu sawa bin sawia. Kikubwa hapa ni kuwa Arfi ni full frustration. Sukari imemmaliza, mkewe watu wanalamba, lazima apoteze uwezo wa kufikiri
 
Kweli kbs hapo ndio nimeona kasema ukweli kdg.
 
mti wenye matunda ndo unapopoewa kwa mawe, kisukari kimeanza baada ya kuwa kinyume na udikteta wa MBowe?

Arfi ni mti wenye matunda? Labda kama mavi yamegeuka matunda siku hizi
 
Makamu mstaafu au aliyejiiuzulu? Leo ndio kajua wananchi kwanza? Jana katibu wake Mona Joseph alikuwa mlele akigawa kadi za ACT .....

sera za CHADEMA za kupinga kila kitu zilikuwa zinamlazimisha kufuata mkono, sasa kajinasua kifungoni.
 
Na kama Chadema wasingempa opportunity ya kuwa mbunge Sukari ingesha mmaliza akafanyie unafiki na usaliti wake kwa Allah
Asante sana, umefunguka vyema..kumbe tatizo la said arf ndani ya chadema ni DINI YAKE.
cc
waislam wote mlioko chadema - hampendwi mnajilazimishia tu
 
Kizee kizima kinapumbazwa akili na kina zzk na mwigamba vijana wadogo!! na bado kitahangaika mno hadi 2015.
 
Back
Top Bottom