SAID ARFI: Jimbo kwanza CHADEMA baadae

SAID ARFI: Jimbo kwanza CHADEMA baadae

Asante sana, umefunguka vyema..kumbe tatizo la said arf ndani ya chadema ni DINI YAKE.
cc
waislam wote mlioko chadema - hampendwi mnajilazimishia tu

Hata Samson Mwigamba, David Kafulila, Yona wa Temeke tatizo ni dini zao?
 
Kizee kizima kinapumbazwa akili na kina zzk na mwigamba vijana wadogo!! na bado kitahangaika mno hadi 2015.
uzee siyo dhambi, sote tunaekea huko huko, kwa hiyo wewe babako unamnyanyasa kisa mzee? pole ndugu.
 
mimi ndiyomwosha vyoo wake, najua haumwi, wewe unayelamba tongotongoza MBOWE unasemaje?

Haumwi wapi wakati watu wanaomgongea mkewe wanasema zee bwabwa kutokana na sukari? Mpelekee ta.ko uone kama atalitendea haki
 
CHADEMA ndiyo iliyomfanya wananchi wakamchagua.Maneno aliyoyasema yanaweza kusemwa na mtu aliyekengeuka tu.Wenye serekali wenyewe wanaiona serekali ya chama chao haiwafanyii wananchi kile inachotakiwa ifanyie ndiyo maana ya wanazunguka nchi nzima kuishambulia serekali yao iweje yeye aione serekali ya CCM ina masilahi kwa wananchi wake mpaka aseme wananchi kwanza CHADEMA badaye?.au ana sumbuliwa na ukengeufu?.
 
Lakini akumbuke bila Chadema jimbo angelisikia redioni, pia aangalie asijekuwa one term MP.
 
Haumwi wapi wakati watu wanaomgongea mkewe wanasema zee bwabwa kutokana na sukari? Mpelekee ta.ko uone kama atalitendea haki

mimi siyo mliberary kama mlivyo CHADEMA, hayo ya kutekenywa mata.ko mnayajua wenyewe, leo zamu yako mpelekee zee wa DUBAI.
 
Na kama Chadema wasingempa opportunity ya kuwa mbunge Sukari ingesha mmaliza akafanyie unafiki na usaliti wake kwa Allah [/QUOTE]
chadema na udini damu damu, hapa said arf anabaguliwa ndani ya chadema kwa sababu ya uislam wake..
 
hawa tatizo lao kabila wanalotokea, siyo wa kaskazini, sema mwingine.

Kwi kwi kwi! Mwigamba alipokuwa Mwenyekiti wa CDM Arusha alikuwa hajabadili KABILA? Amebadili baada ya kufukuzwa kama mbwa?
 
Huyu mzee Arfi ni njaa tu inamsumbua, inabidi kingewekwa kitengo maalum kwenye chama cha kuwasaidia wachumia tumbo wenye njaa kama hawa huenda usaliti ungepungua.
 
Na kama Chadema wasingempa opportunity ya kuwa mbunge Sukari ingesha mmaliza akafanyie unafiki na usaliti wake kwa Allah [/QUOTE]
chadema na udini damu damu, hapa said arf anabaguliwa ndani ya chadema kwa sababu ya uislam wake..

Jina la Allah likitajwa unakimbilia kuwaza UDINI tu!? Pambafu zako! Nenda kamtibu kisukari huyu mzee wako pimbi anayekaribia kuokota makopo
 
mimi siyo mliberary kama mlivyo CHADEMA, hayo ya kutekenywa mata.ko mnayajua wenyewe, leo zamu yako mpelekee zee wa DUBAI.
Kwaiyo unakubali kuwa Arfi hana akili kwakuwa ana kisukari!?
 
mimi siyo mliberary kama mlivyo CHADEMA, hayo ya kutekenywa mata.ko mnayajua wenyewe, leo zamu yako mpelekee zee wa DUBAI.
Mpelekee kalio uone kama atalitendea haki. Mbona povu jingi?
 
Back
Top Bottom