Safari ya Uarabuni ya mfanyakazi wa ndani

Safari ya Uarabuni ya mfanyakazi wa ndani

Tatizo sio dini, waarabu ni watu hovyo sana hata kabla ya kuingia kwenye dini ya uislam.
Nenda kasome historia utajua nasema nini.

Uarabu na uislamu ni mambo mawili tofauti kabisa

Waarabu ni machokoriko Sana.
Sawa, ila wasio dini hiyo waitwa "kafir" sasa hadi dini hiyo nao wateswa yakheee!!?
 
upuuzi mtupu hao wafanyakazi wa ndani waliopo hapa hapa Tanzania wanateswa kupita huko uarabuni
 
Wengine wana upofu wakidhani waislam wote ni ndg kumbe wenzetu wanaamini mungu kamleta mweusi awe kijakazi wao kama unavyoona punda nk.
***** dini hizi
 
Huu aliouandika ni utumbo wa hali ya juu, kama vile hujawahi kupita hata darasa la chini ya mti.
Hii hadithi yako ya kutunga, atakayoiamini atakuwa na matatizo kama yako. Kwani ni nasema hivyo?
1. Hawezi kuwekwa Zanzibar miaka miwili kwa ajili ya kuchunguzwa, huo ni uongo ulopindukia mpaka.
2. Uwongo wa pili uliouzua ni kuwa ati waarabu walikuwa wakimjaribu baadhi swala na kumpeleka chip cha kiislam. Huu ni uwongo ulopindukia mipaka kabisaa, hii haipo kabisa uarabuni. Kupelekana vyuo tena! Wewe ni fisadi.
3. Kaozeshwa muislam huyo binti, vipi ataweza kuozeshwa bila ya idhini ya wazeewake? Hicho kitu kwenye uislam hamna + aolewe ikisha aendelee na kazi, kiwapi hiyo arabuni?
4. Hivyo vitendo kama wewe ndio mfanyajii wa kugeuza watu ukisha ukaona kila mtu na yeye mgeuzaji UKOMEEE UKOMAE, usikae ukatunga ukawa unatukanisha watu huo ni ujinga na upumbavu na kukosa mabadili.
Jamii forum ni kuelimishana na maana sio ujinga, chuki, uwongo, upinbavu N.k
Tuwe wakweli ndio tutafanikiwa katika maisha ya duniani na mbinguni
Asante kwa kujileta mwenyewe.
1.sina shaka hatakidogo kua wewe moja ya magent mnao fanya biashara ya kusafirisha watu kwenda uarabuni.
2. Ninaamini kua wewe upo kutetea waarabu maana unafanya nao biashara yakuuza watu.
3. Ninaamini matatizo yanayo wapata wenzetu mnayajua ila kwakua mlishachukua chenu hamuoni sababu ya kuacha biashara hii.

Rai yangu: naomba uache biashara hii maramoja kabla sijakushugulikia.

Ombi langu kwa uongozi wa JF.
" Naombeni ushirikiano wenu kunipa ID halisi za watu wa namna hii ili tuwashughulikie maana wanafanya biashara haramu ambayo nihatari kwa ustawi wa Taifa letu pia nikinyume na sheria za nchi yetu. Naombeni mnitumie kwa private email yangu ambayo ni ebwire2@gmail.com.
Angalizo kwa JF kutotoa ushirikiano pia kunaweza hatarisha isalama Wa huduma yenu katika jamii. Asanteni
 
Huyu mtoa mada ni Mdini hivyo amepoteza uhalisia wa story kwanza nijuwavyo mimi Duniani kote kibali cha kufanya kazi ni miaka miwili tu ikiisha sharti la kimkataba urejee kwenu na ikiwa utaitajika mawasiliano yatafanyika direct nawewe mwenyewe
 
Ninashangaa mtu ajiita msomi asiyejua hata masharti ya permit huyo msomi wa wapi?bila ya shaka ulinunua cheti cha form four au ulitumia jina lisilo lako
 
Hi#
Mwaka 2002 maraa bada yaa kumalizaa elimu yaa msingi tulikwendaa secondary wanafuz wachachee sn hukuuu majority yaa waschana wakishndwaa kuendelea na elim ya secondary. Hvo weng kuwa wauza pombe na kuolewaa mapemaa kutokana na maisha ya kitazania yasivo rafk kwa waschana .
SAFARI YA KUTAFUTA KAZI
kna mschana aliyekuwa mpole sn darasan kwetu huyu alipata watu nazan walikuwa agent wa kutafuta wafanyakaz wa ndan kwendaa zenji . Classmate wangu alisepa mwaka 2002 kuelekea zenji ambakoo alikaa kama miaka2 kumbe akichunguzwaa tabia pamoja na usafi wake kimonekano kama ataweza kukidhi vigezo fulan.Bnt walimkubali sn kwan kutoka kjjn kwetu walikuwa wa3 ila yeye pekee aliweza kukaa mda mrefu zenji ila wezie walirud (wana machale sn).
KUBADILI DINI
Natumia simu kuandka ignore some typing errors
Classmate wangu alislim na kuwa muislam swala5. Halii hii ilipelekea kuamnika sn hvo kati ya mwaka 2006 aka advance na kwenda kufanya kaz za huko falme za kiarabu *nchi fulan* alipofka maishaa yaliaza akifanyaa kaz za ndan kwa mtu ambayee alikuwa na familiar kubwa *kama unavowajua waarabu* .
Baada yaa kukaa kwa kama miaka 2 ktk familia hiyo waarabu walikuwa hawamwamn kama n muislam ili hali walkuwa wakimjalibu baadh yaa swala zao na alijbu vzr lakn waliamua kumpeleka chuo cha kiislam kujifuza zaidi dini.
Bnt alihudhuria mafuzo yasio na malipo huku akiwa anafanya kaz kwa bwana yule.baada yaa kulaa dini yeye mwenyew aliaza kuuchukia hata ukiristo kipindi hcho amenitafuta kwa facebook nikiwa advanced level alikuwa akisisitiza niwe muislam na kudai kwamba hiyo ndo dini ya kwel zingne garasha tu.

MAISHA YANAENDELEA
bnt mara baada ya kumaliza mafuzo ya dini hukoo uarabun huku akifanya kaz za ndan kama kawaida wezetu mschana n kuolewaa mara moja .housgirl alipewaa kjn wa kisomali nazan hapa waliona mwarabu hawez kumwoa mweus
Msomali huyo aliye na uraia wa Kenya alipewa mrembo na kumpiga pete huku akiendelea kumla taratibu ingawa baada ya kurudi mwaka jana Tanzania tuliompokea tuligundua walikuwa wanamla weng kwan alikuwa amechoka sn kiafya.
KWAN MAISHA GAN ALIYOKUWA AKIISHI
n ukwel usiofichka waarabu wanawachukia hata waislamu wezao weusi hvo bnt alikuwa kumbe akiishi maisha yaa kitumwa sn alikuwa akiwasliana na mama ake kila baada ya miaka 6 na warabu walimzuia kurudi tz had akatoa vzingizio fulan kwa miaka 15 amerudi mara 2 tu Tanzania akiwa ana hela chache sn znazokadiliwa kuwa dola 200 sawa na kama laki4 kwa sasa .

Bnt huyu alkutana na mm mwenyew kwan nlkuwa likizoo ndefu baada ya chuo changu kufunga hurudi home hukooo kusini mwa Tanzania hvo baadhi ya maneno aliweza kunambia mengne na hali nliyomwona nayo kumbuka mm n msomi naweza kuku define jinsi ulivo so mrembo ambaye umri kwa sasa anatafuta 30 alkuwa amekataa tamaa sana huku akiwa hajawahi kuonana na ndg na marafik kwa mda mrefu alifka Tanzania kutoka uarabun kwa ndege ya QUATA airways nauli alipewa nusu na waarabu wale na yeye aliongezea ya kwake .
Akiwa hana matumain ya kupata ndoto ya kuolewa kwa mana amechoka sio kuumwa ametumika mno na warabu (ameliwa sn ndogo)

STORI HII N YA NN
waschana weng wakizan kwa sabab wao n waislam wakifka uarabun wanazan watapewa priority kama una ndugu yako yupo huko mmtafute au muwazuie waschana wenye ndoto za kukwea pipa kwenda uarabun kule utumwa bado unaendelea

CLASSMATE YUPO WAP SASA
Bnt anakaa kwa dada ake huko dar na akiwa amepoteza sana morale ya maisha licha ya kukutana na watu kama ss watalamu wa ushaur alichonacho kutoka uarabun ni baibui na cheni pamoja na pete ya bwana msomali ambayee hajawahi kumtafuta tena
Haya ndo maisha ya uarabun kwa ndg zetu maskin wanaohangaika pengne huko kna rizik .usdanganyikee

Mwsho****
Nmefupisha sn story maana najua kuna watu wanaozani waarabu ni ndugu zao kisa n waislam wezao .la hasha na bado ntaleta uzi wa vjn wa kitazania waliopelekwa wakiambiwa kuna kazi ya ujenz.

[HASHTAG]#ro7[/HASHTAG] za mgos#
Umeandika usenge mtupu. Stori yenyewe imeelekea zaidi kwenye ubaguzi wa kidini na uarabu. Kwani mlilazimishwa kwenda arabuni kufanya kazi? Njaa na ufukara ndio unaowapeleka huko. Zamani watumwa walipelekwa kwa nguvu na wengi wao kwa mamilioni walipelekwa Ulaya,Marekani zota kusini na kaskazini. Leo mnajipeleka wenyewe. Unaandika usenge usenge mtupu na hii JF ni ubaguzi mtupu.
 
Hi#
Mwaka 2002 maraa bada yaa kumalizaa elimu yaa msingi tulikwendaa secondary wanafuz wachachee sn hukuuu majority yaa waschana wakishndwaa kuendelea na elim ya secondary. Hvo weng kuwa wauza pombe na kuolewaa mapemaa kutokana na maisha ya kitazania yasivo rafk kwa waschana .
SAFARI YA KUTAFUTA KAZI
kna mschana aliyekuwa mpole sn darasan kwetu huyu alipata watu nazan walikuwa agent wa kutafuta wafanyakaz wa ndan kwendaa zenji . Classmate wangu alisepa mwaka 2002 kuelekea zenji ambakoo alikaa kama miaka2 kumbe akichunguzwaa tabia pamoja na usafi wake kimonekano kama ataweza kukidhi vigezo fulan.Bnt walimkubali sn kwan kutoka kjjn kwetu walikuwa wa3 ila yeye pekee aliweza kukaa mda mrefu zenji ila wezie walirud (wana machale sn).
KUBADILI DINI
Natumia simu kuandka ignore some typing errors
Classmate wangu alislim na kuwa muislam swala5. Halii hii ilipelekea kuamnika sn hvo kati ya mwaka 2006 aka advance na kwenda kufanya kaz za huko falme za kiarabu *nchi fulan* alipofka maishaa yaliaza akifanyaa kaz za ndan kwa mtu ambayee alikuwa na familiar kubwa *kama unavowajua waarabu* .
Baada yaa kukaa kwa kama miaka 2 ktk familia hiyo waarabu walikuwa hawamwamn kama n muislam ili hali walkuwa wakimjalibu baadh yaa swala zao na alijbu vzr lakn waliamua kumpeleka chuo cha kiislam kujifuza zaidi dini.
Bnt alihudhuria mafuzo yasio na malipo huku akiwa anafanya kaz kwa bwana yule.baada yaa kulaa dini yeye mwenyew aliaza kuuchukia hata ukiristo kipindi hcho amenitafuta kwa facebook nikiwa advanced level alikuwa akisisitiza niwe muislam na kudai kwamba hiyo ndo dini ya kwel zingne garasha tu.

MAISHA YANAENDELEA
bnt mara baada ya kumaliza mafuzo ya dini hukoo uarabun huku akifanya kaz za ndan kama kawaida wezetu mschana n kuolewaa mara moja .housgirl alipewaa kjn wa kisomali nazan hapa waliona mwarabu hawez kumwoa mweus
Msomali huyo aliye na uraia wa Kenya alipewa mrembo na kumpiga pete huku akiendelea kumla taratibu ingawa baada ya kurudi mwaka jana Tanzania tuliompokea tuligundua walikuwa wanamla weng kwan alikuwa amechoka sn kiafya.
KWAN MAISHA GAN ALIYOKUWA AKIISHI
n ukwel usiofichka waarabu wanawachukia hata waislamu wezao weusi hvo bnt alikuwa kumbe akiishi maisha yaa kitumwa sn alikuwa akiwasliana na mama ake kila baada ya miaka 6 na warabu walimzuia kurudi tz had akatoa vzingizio fulan kwa miaka 15 amerudi mara 2 tu Tanzania akiwa ana hela chache sn znazokadiliwa kuwa dola 200 sawa na kama laki4 kwa sasa .

Bnt huyu alkutana na mm mwenyew kwan nlkuwa likizoo ndefu baada ya chuo changu kufunga hurudi home hukooo kusini mwa Tanzania hvo baadhi ya maneno aliweza kunambia mengne na hali nliyomwona nayo kumbuka mm n msomi naweza kuku define jinsi ulivo so mrembo ambaye umri kwa sasa anatafuta 30 alkuwa amekataa tamaa sana huku akiwa hajawahi kuonana na ndg na marafik kwa mda mrefu alifka Tanzania kutoka uarabun kwa ndege ya QUATA airways nauli alipewa nusu na waarabu wale na yeye aliongezea ya kwake .
Akiwa hana matumain ya kupata ndoto ya kuolewa kwa mana amechoka sio kuumwa ametumika mno na warabu (ameliwa sn ndogo)

STORI HII N YA NN
waschana weng wakizan kwa sabab wao n waislam wakifka uarabun wanazan watapewa priority kama una ndugu yako yupo huko mmtafute au muwazuie waschana wenye ndoto za kukwea pipa kwenda uarabun kule utumwa bado unaendelea

CLASSMATE YUPO WAP SASA
Bnt anakaa kwa dada ake huko dar na akiwa amepoteza sana morale ya maisha licha ya kukutana na watu kama ss watalamu wa ushaur alichonacho kutoka uarabun ni baibui na cheni pamoja na pete ya bwana msomali ambayee hajawahi kumtafuta tena
Haya ndo maisha ya uarabun kwa ndg zetu maskin wanaohangaika pengne huko kna rizik .usdanganyikee

Mwsho****
Nmefupisha sn story maana najua kuna watu wanaozani waarabu ni ndugu zao kisa n waislam wezao .la hasha na bado ntaleta uzi wa vjn wa kitazania waliopelekwa wakiambiwa kuna kazi ya ujenz.

[HASHTAG]#ro7[/HASHTAG] za mgos#
Chuki ikizidi inampunguzia mtu uwezo wa kufikiri!
 
Asante kwa kujileta mwenyewe.
1.sina shaka hatakidogo kua wewe moja ya magent mnao fanya biashara ya kusafirisha watu kwenda uarabuni.
2. Ninaamini kua wewe upo kutetea waarabu maana unafanya nao biashara yakuuza watu.
3. Ninaamini matatizo yanayo wapata wenzetu mnayajua ila kwakua mlishachukua chenu hamuoni sababu ya kuacha biashara hii.

Rai yangu: naomba uache biashara hii maramoja kabla sijakushugulikia.

Ombi langu kwa uongozi wa JF.
" Naombeni ushirikiano wenu kunipa ID halisi za watu wa namna hii ili tuwashughulikie maana wanafanya biashara haramu ambayo nihatari kwa ustawi wa Taifa letu pia nikinyume na sheria za nchi yetu. Naombeni mnitumie kwa private email yangu ambayo ni ebwire2@gmail.com.
Angalizo kwa JF kutotoa ushirikiano pia kunaweza hatarisha isalama Wa huduma yenu katika jamii. Asanteni
Wacha vitisho wewee unaandika vile unapenda na kuleta chuki za kidini na ubaguzi halafu unatishia watu maisha kwa sababu wamepinga ubaguzi waki. Watanzania wacheni ubaguzi wa kidini. Mnawachukia wasilamu na waarabu wamewakosea nini?
 
Wacha vitisho wewee unaandika vile unapenda na kuleta chuki za kidini na ubaguzi halafu unatishia watu maisha kwa sababu wamepinga ubaguzi waki. Watanzania wacheni ubaguzi wa kidini. Mnawachukia wasilamu na waarabu wamewakosea nini?
Jina langu naitwa "Ibrahim" nidi gani inayotumia jina hili kama si uislam. Mimi nimuislamu kwaupande wa dini sipo ninachotaka hawa wafanya biashara haramu za watu kama nawe nimoja wapo acha Mara moja. Maana ni biashara haramu na ipo kinyume na sheria za nchi zetu. Pia kama hutaacha then nitakupata tu wala usihofu tutakutanatu. Na hapa sijakutisha nimekupa Uhuru wa kuchagua kuacha ama kuendelea Fanya lolote kati ya hayo ila nikikubaini tusilaumiane.
 
Tatizo wengi waoenda huko hawana acc Jf duh noma kweli
 
Jina langu naitwa "Ibrahim" nidi gani inayotumia jina hili kama si uislam. Mimi nimuislamu kwaupande wa dini sipo ninachotaka hawa wafanya biashara haramu za watu kama nawe nimoja wapo acha Mara moja. Maana ni biashara haramu na ipo kinyume na sheria za nchi zetu. Pia kama hutaacha then nitakupata tu wala usihofu tutakutanatu. Na hapa sijakutisha nimekupa Uhuru wa kuchagua kuacha ama kuendelea Fanya lolote kati ya hayo ila nikikubaini tusilaumiane.
Wacha hizo weweee kama wewe hodari wa kuzuia biashara haramu. Anza na madawa ya kulevya na pia kuna rushwa na ufisadi ambayo umekithiri sana Tanzania. Kuna wale wadada walioshikwa waliozuiwa pale airport kwenda arabuni je? Ulikwenda kuwashika wanaowasafirisha wanaojiita ma agent. Kwa hapa JF hupati mtu
 
Wacha hizo weweee kama wewe hodari wa kuzuia biashara haramu. Anza na madawa ya kulevya na pia kuna rushwa na ufisadi ambayo umekithiri sana Tanzania. Kuna wale wadada walioshikwa waliozuiwa pale airport kwenda arabuni je? Ulikwenda kuwashika wanaowasafirisha wanaojiita ma agent. Kwa hapa JF hupati mtu
Sawa umeeleweka.
 
Walimuhurumia tuu.. Wangemtuma kama kifurushi ohooooo!
 
Hi#
Mwaka 2002 maraa bada yaa kumalizaa elimu yaa msingi tulikwendaa secondary wanafuz wachachee sn hukuuu majority yaa waschana wakishndwaa kuendelea na elim ya secondary. Hvo weng kuwa wauza pombe na kuolewaa mapemaa kutokana na maisha ya kitazania yasivo rafk kwa waschana .
SAFARI YA KUTAFUTA KAZI
kna mschana aliyekuwa mpole sn darasan kwetu huyu alipata watu nazan walikuwa agent wa kutafuta wafanyakaz wa ndan kwendaa zenji . Classmate wangu alisepa mwaka 2002 kuelekea zenji ambakoo alikaa kama miaka2 kumbe akichunguzwaa tabia pamoja na usafi wake kimonekano kama ataweza kukidhi vigezo fulan.Bnt walimkubali sn kwan kutoka kjjn kwetu walikuwa wa3 ila yeye pekee aliweza kukaa mda mrefu zenji ila wezie walirud (wana machale sn).
KUBADILI DINI
Natumia simu kuandka ignore some typing errors
Classmate wangu alislim na kuwa muislam swala5. Halii hii ilipelekea kuamnika sn hvo kati ya mwaka 2006 aka advance na kwenda kufanya kaz za huko falme za kiarabu *nchi fulan* alipofka maishaa yaliaza akifanyaa kaz za ndan kwa mtu ambayee alikuwa na familiar kubwa *kama unavowajua waarabu* .
Baada yaa kukaa kwa kama miaka 2 ktk familia hiyo waarabu walikuwa hawamwamn kama n muislam ili hali walkuwa wakimjalibu baadh yaa swala zao na alijbu vzr lakn waliamua kumpeleka chuo cha kiislam kujifuza zaidi dini.
Bnt alihudhuria mafuzo yasio na malipo huku akiwa anafanya kaz kwa bwana yule.baada yaa kulaa dini yeye mwenyew aliaza kuuchukia hata ukiristo kipindi hcho amenitafuta kwa facebook nikiwa advanced level alikuwa akisisitiza niwe muislam na kudai kwamba hiyo ndo dini ya kwel zingne garasha tu.

MAISHA YANAENDELEA
bnt mara baada ya kumaliza mafuzo ya dini hukoo uarabun huku akifanya kaz za ndan kama kawaida wezetu mschana n kuolewaa mara moja .housgirl alipewaa kjn wa kisomali nazan hapa waliona mwarabu hawez kumwoa mweus
Msomali huyo aliye na uraia wa Kenya alipewa mrembo na kumpiga pete huku akiendelea kumla taratibu ingawa baada ya kurudi mwaka jana Tanzania tuliompokea tuligundua walikuwa wanamla weng kwan alikuwa amechoka sn kiafya.
KWAN MAISHA GAN ALIYOKUWA AKIISHI
n ukwel usiofichka waarabu wanawachukia hata waislamu wezao weusi hvo bnt alikuwa kumbe akiishi maisha yaa kitumwa sn alikuwa akiwasliana na mama ake kila baada ya miaka 6 na warabu walimzuia kurudi tz had akatoa vzingizio fulan kwa miaka 15 amerudi mara 2 tu Tanzania akiwa ana hela chache sn znazokadiliwa kuwa dola 200 sawa na kama laki4 kwa sasa .

Bnt huyu alkutana na mm mwenyew kwan nlkuwa likizoo ndefu baada ya chuo changu kufunga hurudi home hukooo kusini mwa Tanzania hvo baadhi ya maneno aliweza kunambia mengne na hali nliyomwona nayo kumbuka mm n msomi naweza kuku define jinsi ulivo so mrembo ambaye umri kwa sasa anatafuta 30 alkuwa amekataa tamaa sana huku akiwa hajawahi kuonana na ndg na marafik kwa mda mrefu alifka Tanzania kutoka uarabun kwa ndege ya QUATA airways nauli alipewa nusu na waarabu wale na yeye aliongezea ya kwake .
Akiwa hana matumain ya kupata ndoto ya kuolewa kwa mana amechoka sio kuumwa ametumika mno na warabu (ameliwa sn ndogo)

STORI HII N YA NN
waschana weng wakizan kwa sabab wao n waislam wakifka uarabun wanazan watapewa priority kama una ndugu yako yupo huko mmtafute au muwazuie waschana wenye ndoto za kukwea pipa kwenda uarabun kule utumwa bado unaendelea

CLASSMATE YUPO WAP SASA
Bnt anakaa kwa dada ake huko dar na akiwa amepoteza sana morale ya maisha licha ya kukutana na watu kama ss watalamu wa ushaur alichonacho kutoka uarabun ni baibui na cheni pamoja na pete ya bwana msomali ambayee hajawahi kumtafuta tena
Haya ndo maisha ya uarabun kwa ndg zetu maskin wanaohangaika pengne huko kna rizik .usdanganyikee

Mwsho****
Nmefupisha sn story maana najua kuna watu wanaozani waarabu ni ndugu zao kisa n waislam wezao .la hasha na bado ntaleta uzi wa vjn wa kitazania waliopelekwa wakiambiwa kuna kazi ya ujenz.

[HASHTAG]#ro7[/HASHTAG] za mgos#

Huo ndio mshahara wa wajinga wasio na uelewa juu ya Uzuri na Ukarimu wa Mungu. Babati.

BAhati mbaya hawa watu huwa hawana akili za kutosha, sidhani kama wanauwezo hata wa kuunganisha dots wapate picha sahihi juu ya umbali uiopo kati ya uislilam na ushetani. Kazi ya sehtani ni kuiba, kuchinja na kuharibu. Hakuna mtu anamuache Yes, kwenda kuabudu shetani anayeishia salama.
 
Mmm, kumbe Arabuni unaenda ku-experience hell ilivyo[emoji2] [emoji2] [emoji2]

US, Caribbean and the likes wapo blacks ila Arabuni hatuwaoni hats wa dawa japo walipelekwa huko
Exactly mkuu.. Inaonyesha weusi waliuawa na kizazi chao kufutwa
 
Back
Top Bottom