Safari ya Uarabuni ya mfanyakazi wa ndani

Safari ya Uarabuni ya mfanyakazi wa ndani

Huu aliouandika ni utumbo wa hali ya juu, kama vile hujawahi kupita hata darasa la chini ya mti.
Hii hadithi yako ya kutunga, atakayoiamini atakuwa na matatizo kama yako. Kwani ni nasema hivyo?
1. Hawezi kuwekwa Zanzibar miaka miwili kwa ajili ya kuchunguzwa, huo ni uongo ulopindukia mpaka.
2. Uwongo wa pili uliouzua ni kuwa ati waarabu walikuwa wakimjaribu baadhi swala na kumpeleka chip cha kiislam. Huu ni uwongo ulopindukia mipaka kabisaa, hii haipo kabisa uarabuni. Kupelekana vyuo tena! Wewe ni fisadi.
3. Kaozeshwa muislam huyo binti, vipi ataweza kuozeshwa bila ya idhini ya wazeewake? Hicho kitu kwenye uislam hamna + aolewe ikisha aendelee na kazi, kiwapi hiyo arabuni?
4. Hivyo vitendo kama wewe ndio mfanyajii wa kugeuza watu ukisha ukaona kila mtu na yeye mgeuzaji UKOMEEE UKOMAE, usikae ukatunga ukawa unatukanisha watu huo ni ujinga na upumbavu na kukosa mabadili.
Jamii forum ni kuelimishana na maana sio ujinga, chuki, uwongo, upinbavu N.k
Tuwe wakweli ndio tutafanikiwa katika maisha ya duniani na mbinguni
Mkuu umepanic sana, kunywa maji kidogo u-relax.
 
Huu aliouandika ni utumbo wa hali ya juu, kama vile hujawahi kupita hata darasa la chini ya mti.
Hii hadithi yako ya kutunga, atakayoiamini atakuwa na matatizo kama yako. Kwani ni nasema hivyo?
1. Hawezi kuwekwa Zanzibar miaka miwili kwa ajili ya kuchunguzwa, huo ni uongo ulopindukia mpaka.
2. Uwongo wa pili uliouzua ni kuwa ati waarabu walikuwa wakimjaribu baadhi swala na kumpeleka chip cha kiislam. Huu ni uwongo ulopindukia mipaka kabisaa, hii haipo kabisa uarabuni. Kupelekana vyuo tena! Wewe ni fisadi.
3. Kaozeshwa muislam huyo binti, vipi ataweza kuozeshwa bila ya idhini ya wazeewake? Hicho kitu kwenye uislam hamna + aolewe ikisha aendelee na kazi, kiwapi hiyo arabuni?
4. Hivyo vitendo kama wewe ndio mfanyajii wa kugeuza watu ukisha ukaona kila mtu na yeye mgeuzaji UKOMEEE UKOMAE, usikae ukatunga ukawa unatukanisha watu huo ni ujinga na upumbavu na kukosa mabadili.
Jamii forum ni kuelimishana na maana sio ujinga, chuki, uwongo, upinbavu N.k
Tuwe wakweli ndio tutafanikiwa katika maisha ya duniani na mbinguni
Wewe utakuwa ni mmoja wa mawakala hivi unaweza ukatetea ukatili wanaofanyiwa ndugu zetu arabuni na crip zote zile? Mkuu kasema ya wale waliochukuliwa kwenda kufanya ujenzi kule, nakumbuka huu aloteswa na wenzie arabuni alisimulia mateso yote, kenya hapo mpaka wamezuia watu wao kwenda huko
 
Nikweli jaman bora mbaki apa bongo tuleni majani ya mchicha na ugali
 
Ndugu zetu wanauawa huko uarabuni jamani baadhi ya watanzania wana damu za ubishi tena
 
Huu muandiko! asalaleeeee....rudi tu shule uishie darasa la tatu, naimani utakuwa umejua kuandika vyema.

Mengi husemwa kuhusu huko kwa wenzetu waarabu, asante kwa ujumbe, binafsi nitaufikisha kwa walengwa.
 
andika thread vizuri, umenikata stimu hats ya kusoma
 
Huu aliouandika ni utumbo wa hali ya juu, kama vile hujawahi kupita hata darasa la chini ya mti.
Hii hadithi yako ya kutunga, atakayoiamini atakuwa na matatizo kama yako. Kwani ni nasema hivyo?
1. Hawezi kuwekwa Zanzibar miaka miwili kwa ajili ya kuchunguzwa, huo ni uongo ulopindukia mpaka.
2. Uwongo wa pili uliouzua ni kuwa ati waarabu walikuwa wakimjaribu baadhi swala na kumpeleka chip cha kiislam. Huu ni uwongo ulopindukia mipaka kabisaa, hii haipo kabisa uarabuni. Kupelekana vyuo tena! Wewe ni fisadi.
3. Kaozeshwa muislam huyo binti, vipi ataweza kuozeshwa bila ya idhini ya wazeewake? Hicho kitu kwenye uislam hamna + aolewe ikisha aendelee na kazi, kiwapi hiyo arabuni?
4. Hivyo vitendo kama wewe ndio mfanyajii wa kugeuza watu ukisha ukaona kila mtu na yeye mgeuzaji UKOMEEE UKOMAE, usikae ukatunga ukawa unatukanisha watu huo ni ujinga na upumbavu na kukosa mabadili.
Jamii forum ni kuelimishana na maana sio ujinga, chuki, uwongo, upinbavu N.k
Tuwe wakweli ndio tutafanikiwa katika maisha ya duniani na mbinguni
Huu aliouandika ni utumbo wa hali ya juu, kama vile hujawahi kupita hata darasa la chini ya mti.
Hii hadithi yako ya kutunga, atakayoiamini atakuwa na matatizo kama yako. Kwani ni nasema hivyo?
1. Hawezi kuwekwa Zanzibar miaka miwili kwa ajili ya kuchunguzwa, huo ni uongo ulopindukia mpaka.
2. Uwongo wa pili uliouzua ni kuwa ati waarabu walikuwa wakimjaribu baadhi swala na kumpeleka chip cha kiislam. Huu ni uwongo ulopindukia mipaka kabisaa, hii haipo kabisa uarabuni. Kupelekana vyuo tena! Wewe ni fisadi.
3. Kaozeshwa muislam huyo binti, vipi ataweza kuozeshwa bila ya idhini ya wazeewake? Hicho kitu kwenye uislam hamna + aolewe ikisha aendelee na kazi, kiwapi hiyo arabuni?
4. Hivyo vitendo kama wewe ndio mfanyajii wa kugeuza watu ukisha ukaona kila mtu na yeye mgeuzaji UKOMEEE UKOMAE, usikae ukatunga ukawa unatukanisha watu huo ni ujinga na upumbavu na kukosa mabadili.
Jamii forum ni kuelimishana na maana sio ujinga, chuki, uwongo, upinbavu N.k
Tuwe wakweli ndio tutafanikiwa katika maisha ya duniani na mbinguni
Kweli nimeamini msemo kuwa kipenda roho hula nyama mbichi
 
  • Thanks
Reactions: PNC
Kuna watu kama wamerogwa hata uwaelimishe vipi bado kesho utawakuta wanalilia kwenda uarabuni kufanya kazi za ndani
 
Huu aliouandika ni utumbo wa hali ya juu, kama vile hujawahi kupita hata darasa la chini ya mti.
Hii hadithi yako ya kutunga, atakayoiamini atakuwa na matatizo kama yako. Kwani ni nasema hivyo?
1. Hawezi kuwekwa Zanzibar miaka miwili kwa ajili ya kuchunguzwa, huo ni uongo ulopindukia mpaka.
2. Uwongo wa pili uliouzua ni kuwa ati waarabu walikuwa wakimjaribu baadhi swala na kumpeleka chip cha kiislam. Huu ni uwongo ulopindukia mipaka kabisaa, hii haipo kabisa uarabuni. Kupelekana vyuo tena! Wewe ni fisadi.
3. Kaozeshwa muislam huyo binti, vipi ataweza kuozeshwa bila ya idhini ya wazeewake? Hicho kitu kwenye uislam hamna + aolewe ikisha aendelee na kazi, kiwapi hiyo arabuni?
4. Hivyo vitendo kama wewe ndio mfanyajii wa kugeuza watu ukisha ukaona kila mtu na yeye mgeuzaji UKOMEEE UKOMAE, usikae ukatunga ukawa unatukanisha watu huo ni ujinga na upumbavu na kukosa mabadili.
Jamii forum ni kuelimishana na maana sio ujinga, chuki, uwongo, upinbavu N.k
Tuwe wakweli ndio tutafanikiwa katika maisha ya duniani na mbinguni
Unajaribu kutetea nini?

Hapa dhima kuu ni unyanyasaji unaofanywa na waarabu sasa mengine uliyoona wewe ni madogo zaidi na hayana tija kivile.
Uarabuni hakufai, uislamu na uarabu ni mambo mawili tofauti, mtume (S.AW) alizaliwa huko kwa malengo maalumu ya kuhakikisha kizazi cha waarabu kinasafishwa na kua binadamu kama binadamu wengine lakini bado waarabu roho zao ni mbaya sana unaweza kuhisi sio binadamu.

Narudia tena waarabu hawafai na sio binadamu wa kawaida, mimi mi muislamu na wao kwa asilimia kubwa ni waislamu lakini nawachukia kwa matendo yao, hakuna siku nitatamani kwenda uarabuni.
 
Uongo mtupu.

Aiseeeeeeeh,
Huuuuuuuh hhhmmmm Daaaaah, ama kweli hizi dini uchwara Kama siasa tu za Tanzania!!

FaizaFoxy, unaweza ukasema kuwa huo ni uongo!?

Labda huu uzi ungeletwa miaka ambayo hakukuwa na mawasiliano ya kidigitali ningekusuporti ila karne hii ya simu mnato na mpanguso kila jambo nje nje Kama ya mbuzi !!!

Give me a break, guys let us stop brain washing from this imported religions.
At this extent, we are losing our dignity and humanity respectively !!!
 
Aiseeeeeeeh,
Huuuuuuuh hhhmmmm Daaaaah, ama kweli hizi dini uchwara Kama siasa tu za Tanzania!!

FaizaFoxy, unaweza ukasema kuwa huo ni uongo!?

Labda huu uzi ungeletwa miaka ambayo hakukuwa na mawasiliano ya kidigitali ningekusuporti ila karne hii ya simu mnato na mpanguso!!!

Give me a break!!!
Tatizo sio dini, waarabu ni watu hovyo sana hata kabla ya kuingia kwenye dini ya uislam.
Nenda kasome historia utajua nasema nini.

Uarabu na uislamu ni mambo mawili tofauti kabisa
 
Mmm, kumbe Arabuni unaenda ku-experience hell ilivyo[emoji2] [emoji2] [emoji2]

US, Caribbean and the likes wapo blacks ila Arabuni hatuwaoni hats wa dawa japo walipelekwa huko
 
Mkuu, RO7 ZA MGOS

Tumekuelewa sana, ila waliojivika mzigo wa hizi dini za kigeni hawatakuelewa na wanaweza hata kukuchinja.

Zidi, kuelimisha watakaoelewa watapona.
 
Back
Top Bottom