Safari ya South Africa ndio nimeanza

Safari ya South Africa ndio nimeanza

Huu uzi nimeu subscribe.

Inamaana hakuna hata mwenye mawasiliano naye humu JF!!
 
Alkua zake maji matitu anawachora tu na hajawai fika hata mikumi hapo.
Haha real mkuu!
Wengine tunamwonea huruma bwana maana sekeseke la nchi za watu ukijichanganya sio dogo.
 
Haha real mkuu!
Wengine tunamwonea huruma bwana maana sekeseke la nchi za watu ukijichanganya sio dogo.

Jinsi alivoanza stori ake sisi tulioenda kwa barabara tukajua n gahawa tu alikua anamix mambo meng sana tukastuka
 
Jinsi alivoanza stori ake sisi tulioenda kwa barabara tukajua n gahawa tu alikua anamix mambo meng sana tukastuka
Basi naanza kuamini.. maana haiwezekani JF nzima asiwepo mtu mwenye contact naye wa kuja kuleta hata update yoyote.
 
Basi naanza kuamini.. maana haiwezekani JF nzima asiwepo mtu mwenye contact naye wa kuja kuleta hata update yoyote.

Alijifanya kafika cape town lakin tukapga maesab ile siku ako boda ya beitbridge zimb/south na umbal wa cape-joberg(1000Kms) tukajua chenga mara ooh nafanya kaz Burger king Pumbaaavu zake
 
Mhimu ni passport, VISA na vibali vyako vinavyoonyesha unaenda kufanya nini angalau uwe na kahela kakuanzia.
Pale ambapo mtaalamu anazamia af wewe unamwambie afuate formalities
U real disappoint him thou its is a gud way to have leagal permits
 
Jf ni asilimia 3 tu ya member wake ndio hawajawahi toboa nnje ya nchi....

Hii cjui kwa nin.... kama tuko ubalozi aisee.
. Kuna miaka humu kulikuwepo thread za kulinganisha akili kati ya watanzania wanaoishi America na wale wa ulaya.
 
Back
Top Bottom