Saddest movies I've ever seen. What’s yours?

Saddest movies I've ever seen. What’s yours?

😂😂 Ni kama mimi kwenye horror movie za kuuana vibaya, kutoana makoromeo, kuuana kwa chainsaw, Watu wanasema zinatisha ila hazijawahi kunitisha hata kidogo
Ndio hii feeling unayoongelea
Ila mimi kwa sad movies huwa zinamanage kunifanya sad, ila siwezi kulia. Sijafikia hiyo level 😁
Mm napenda horror movies ila sio hizo za kuchinjana na kuuana hovyo, Hua Naona n ujinga ujinga.
Napenda zile za supernatural kama the nun, conjuring, evil dead Za nyngn Za namna hizo
 
Iangalie Miracle In Cell No 7 🤣

IMG_3725.jpeg
 
Mm napenda horror movies ila sio hizo za kuchinjana na kuuana hovyo, Hua Naona n ujinga ujinga.
Napenda zile za supernatural kama the nun, conjuring, evil dead Za nyngn Za namna hizo
Hizi za vitu supernatural nazo ni nzuri ila The Nun na The Conjuring hata sikuzielewa 😁😁
Happ Evil Dead Rise ndio niliikubali 💯
 
1. Terry McMillan Presents: Forever 2024
2. The Forge 2024
3. John Q
4. The stonning of Soraya
 
Hiyo no. 5 nilisikia Mtu humu JF ety aliichek mpaka akalia, nikasema Ngoja nikaichek 😂 nkaishia kucheka tuu.

Movie ya kawaida mno
Kuna movie zinatia huzuni.
Angalia mystic rivers, prisoners, pursuit of happiness, heretic, memento,
 
Furahini Katika Bwana
Raha jipe mwenyewe
Haja gani ya kuwa na huzuni
Maisha yanavingi unahitaji
Kujifariji kusonga mbele
Cheka , furahi ongeza siku za kuishi
 
Kama fan mkubwa sana wa movies, sometimes inabidi kuangalia genre nyingine out of my favorite genres
Napenda action na horror ila sometimes naangalia genre nyingine na ninaenjoy just fine

Kuna movie niliangalia tu just for fun nikajikuta zinaniacha na huzuni. Ndio hapa naona wamarekani wako serious sana na profession zao. Yani movie inaanza tu kawaida, wanakuacha uelewe story, uwajue characters halafu ghafla unaanza kucatch feeling, na unajua kabisa it's just a movie ila bado ikitokea emotional scenes unafeel pain na uchungu.
Wengine wanalia kabisa, japo hii haiwezi kutokea kwangu hadi naingia kaburini
Ila I admit wamarekani wanajua sana kutengeneza emotional movies
View attachment 3575499
Katika movie zote nilizoangalia, hizi ndio my 5 saddest movies ever

5. Straw (2025)
View attachment 3575492
Straw (2025) ni thriller-drama movie ya Netflix iliyoandikwa na kuwa directed na Tyler Perry, inahusu maisha ya Janiyah, single mother mwenye maisha magumu anayekutana na matatizo, ambapo maisha yake yanakuja kuwa magumu katika siku moja ya majanga. Movie hii inabeba themes za maisha, umasikini, na kutokuzingatiwa na mifumo ya kijamii.
Moja ya movie zilizovunja hisia za watu wengi sana mwaka jana. Very sad movie


4. The Long Walk (2025)
View attachment 3575496
The Long Walk ni movie ambayo asili yake ni riwaya ya mwaka 1979 iliyoandikwa na Stephen King. Inahusu shindano la kikatili la kila mwaka linalofanyika katika nchi ya Marekani ya kidikteta na ya kidhanifu.
Katika shindano hilo, wavulana wenye umri wa kwenda shule wapatao 50 hadi 100 lazima watembee kwa kasi ya angalau maili 3 kwa saa bila kusimama milele, wote wanatembea bila mwisho mpaka wote wachoke abaki mmoja tu ambaye ni mshindi. Hapa ukichoka njiani unauliwa na wanajeshi ambao wao wapo kwenye magari wanawafuatilia siku zote mnazotembea bila kusimama usiku na mchana
Mwishoni mwa movie vifo vya baadhi ya vijana, na vijana wengine wanavyoumia kuona marafiki zao wakifa inahuzunisha sana. Especially kifo cha mwisho kabisa wa movie, It will break your heart


3. All the Bright Places (2020)
View attachment 3575494
Hii ni drama inayowahusu vijana wawili Theodore Finch na Violet Markey, wanaokutana wakati wote wawili wakiwa wanafikiria kujiua kutokana na msongo wa mawazo na kukosa furaha maishani mwao, walipokutana wakawa marafiki
Wakawa pamoja katika project ya kuzunguka maeneo mbalimbali ya jimbo la Indiana kwa ajili ya school project, kila group linapaswa kuwa na watu wawili kwa hiyo wakachaguana na kufanya project pamoja wakiwa wawili.
Walisaidiana kukabiliana na majonzi, msongo wa mawazo, na matatizo ya afya ya kisaikolojia, na wakaanza kuwa na furaha. Hatimaye, wanagundua kuwa hata nyakati ndogo kabisa maishani zina maana kubwa.
Mwisho wa hii filamu ni so heartbreaking, ukiangalia machozi yanaweza kukulenga, seriously wala sitanii 😅

2. Five feet Apart (2019)
View attachment 3575493
Hii ni Romantic drama inayohusu vijana wawili wenye ugonjwa wa cystic fibrosis (CF) ambao wanapendana wakiwa hospitalini, lakini wanalazimika kukaa mbali na kutokaribiana kabisa ili kuepuka kuambukizana maradhi mengine, lakini wanapendana na wote wamelazwa hospitali moja na huu ugonjwa wao wakikaribiana hatari ya ugonjwa inaongezeka, wanabaki kutamani kuwa huru kukaribiana, waweze kushikana na kufurahia nyakati zao za shida wakiwa wanapambania maisha yao hospitalini
Filamu hii inaangazia mapambano yao ya kutaka kuwa karibu, huku ikionesha umuhimu wa human touch

1. The Son (2022)
View attachment 3575495

Out of all these, hii ndio my favorite 🔥
Hii ni heavy drama inayomhusu baba mmoja (Peter) anayejaribu kumsaidia mwanawe mwenye umri wa miaka 17 (Nicholas), ambaye anapambana na msongo mzito wa mawazo (severe clinical depression) yaliyotakana wazazi wake kupeana talaka.
Filamu hii inachunguza jinsi matatizo ya afya ya akili yanavyoleta shinikizo ndani ya familia, hisia za hatia wanazopata wazazi, na kushindwa kwa watu wazima kutambua ukubwa wa maumivu anayopitia kijana mdogo wanapoamua kuachana
Hii movie hata nikirudia kuangalia huwa inaniacha na huzuni tena na tena. Very emotional movie
Straw imeniliza mtu mzima Mimi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom