Sababu za mwanaume kununua sex.

Sababu za mwanaume kununua sex.

Hivi ni sababu zipi zinazowafanya wanaume kununua sex yaani kumchukua mwanamke na kufanyanae ngono kwa kumpatia ujira?

Kuepeka Usumbufu wa kugandana,na penzi la kununua halina Stress
 
... ni kitendo cha huruma vilevile, ni mchango kwa wajane, walioachika, waliotelekezwa, wasioridhishwa na waume zao, wasio na ajira kwenye Taasisi rasmi, wenye hamu zilizozidi, wanaotafuta mitaji, etc...
 
sababu ni nyingi ad nashindwa nianze na ipi,kwa uchache ni;udomo zege,genye mshindo zlzolundikana,kutaka kujua kwenye kibuyu kuna nini,kuchoshwa uzee wa mapgo ya mke/beibei....,...

tuulizwe sisi wanunua sugu sio wewe

kwanza ni kutotaka kusumbuana yaani jambo la 20 minute unisumbue mwaka huo ujinga sifanyi
pili sikupendi kutoka moyoni alafu uwe una nisumbua gharama kila siku nikipiga hesabu ningekua nishanunua kiwanja chanika bora nikatoa buku 5 nimalize mabo
tatu mapozi ya mademu kukataa kutoa gemu wakati watu tuna hamu mara nitakuja mara nimepata dharaura mara kaja mara moja kwa wiki au wiki 2 siwezi kuvumilia nyege wakati hela ninazo
nne sio kila anaegonga machangu hana demu kuna watu wameoa
 
Bei maelewano hadi buku unaweza pata nasababu mojawapo ni kukwepa usumbufu mara ninunurie hiki mara mama anaumwa nahitaji hela n.k ndomana hii biashara yakuuza mwiili imedumu muda mrefu na itaenderea mpaka kieleweke

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
tuulizwe sisi wanunua sugu sio wewe

kwanza ni kutotaka kusumbuana yaani jambo la 20 minute unisumbue mwaka huo ujinga sifanyi
pili sikupendi kutoka moyoni alafu uwe una nisumbua gharama kila siku nikipiga hesabu ningekua nishanunua kiwanja chanika bora nikatoa buku 5 nimalize mabo
tatu mapozi ya mademu kukataa kutoa gemu wakati watu tuna hamu mara nitakuja mara nimepata dharaura mara kaja mara moja kwa wiki au wiki 2 siwezi kuvumilia nyege wakati hela ninazo
nne sio kila anaegonga machangu hana demu kuna watu wameoa

kwa staili hii we hata ukiachiwa K kila siku lazima uende kwa wale madada...,

muwage mnatumia kinga aisee
 
Bei maelewano hadi buku unaweza pata nasababu mojawapo ni kukwepa usumbufu mara ninunurie hiki mara mama anaumwa nahitaji hela n.k ndomana hii biashara yakuuza mwiili imedumu muda mrefu na itaenderea mpaka kieleweke

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
halafu kumbe ninunurie ingekuwa ninunulie ningejiuliza mara 2

halafu kieleweke kinini sasa!!!!!!!!!!!
 
kwa staili hii we hata ukiachiwa K kila siku lazima uende kwa wale madada...,

muwage mnatumia kinga aisee

ukimpa mwanume kila anap[otaka hawezi kwenda hata kidogo ila akiwa na kiu alafu wewe unaleta mapozi lazima akafanye biashara haramu
 
sidhani kama huyo mdudu anaitwa true love bado yupo!heri wanaonunua sex kuliko wenzetu huko Kenya hakuna vitoweo salama huko si mbuzi,kuku,bata,kondoo,ngombe wala kitimoto na mbwa kama analiwa viumbe wote hao wanabakwa kwa kwenda mbele huko Kenya.
 
ukimpa mwanume kila anap[otaka hawezi kwenda hata kidogo ila akiwa na kiu alafu wewe unaleta mapozi lazima akafanye biashara haramu

Ndio maana nasisitiza muwe mnatumia kinga jamani,

na kukupa K kila unapotaka ni haiwezekani,niko katika MP( Menstruation period) na we unataka

si utaenda tu huko,au mkeo katoka kujifungua hapo haruhusiw Ku do for sometime.
 
mpenzi wake anakuwa hayuko karibu wakati huo!!! simple answer!!!
 
Back
Top Bottom