Sababu ya wanaume kupenda makalio makubwa

Sababu ya wanaume kupenda makalio makubwa

enzi zangu nilijitwisha mzigo wa maana hadi geto, nipiga goli mbili za kuunganisha ndani kwa ndani, chuma mboga, demu alijamba hadi mavi. Chumba kilijawa na harufu mbaya siwezi sahau, yaani hd aliolalia. Yaani hd sasa sitaki hata kuwaona.

Ulikua unatumia mlango gani? au ule hatari kwa matumizi ya binadam?
 
wanawake wenye makalio makubwa wana raha yao hasa umkunje stahili ya MBUZI KAGOMA KWENDA!!!!!!
 
Makalio makubwa ndo mpango mzima!, hata mmi napenda sana wenye ayo madude, wakiwa ndani ya box huwa nawapa mapigo yakivampaya.......
 

Attachments

  • jd (2).jpg
    jd (2).jpg
    20.6 KB · Views: 1,351
Makalio makubwa ndo mpango mzima!, hata mmi napenda sana wenye ayo madude, wakiwa ndani ya box huwa nawapa mapigo yakivampaya.......

teh!teh!teh!...kumbe 2po wengi eeh!
 
mi naona ni kwa ajil ya kushkilia minofu pind mwanaume aingizapo uume! anaipanua mitako pwaaaa then anapitisha kiulainiii chuma kinapita!
 
mmenikumbusha jimama langu la dodoma, likiinama minofu ya makalio inatetemeka na piss automatically
 
Saana ni ule muonekano tu wakati unamfukuzia huwa wanavutia kichizi lakini kunako 6 kwa 6 magogo tu hawawezi lolote
 
Kwa mm nayetumia mitandao yote...napendelea ---- kubwa.
 
binafsi huwa napenda tu kuyaona kwa macho hata nkiwa na girl wangu huwa namwambia tu asimame na ageuke nyuma ili niyaone kwa kwa nae anajua ni ugonjwa wangu basi bila hiyana anatekeleza na siku nikijisahau mwenyewe ananikumbusha
 
Mimi siyapendia makalio makalio makubwa kwa sababu nikiyaangalia wakati yanatingishika huwa napatwa na kizunguzungu na nikiendelea kuyaangalia kwa muda mrefu huwa nahisi kupoteza fahamu.
 
binafsi huwa napenda tu kuyaona kwa macho hata nkiwa na girl wangu huwa namwambia tu asimame na ageuke nyuma ili niyaone kwa kwa nae anajua ni ugonjwa wangu basi bila hiyana anatekeleza na siku nikijisahau mwenyewe ananikumbusha

Kweli unapendwa na mpenzio
 
Nawe kama season bwana marefu nimechoka kusoma short but clear sawa
 
Asiyejua raha ya wanawake wanene hana raha duniani! Yaani umkute mama ana mzigo halafu shepu imemkaa wewe acha kabisa wawezafia juu ya kinena! Sasa kamwanamke kembamba ---- km langu ka nini kanakuumiza tu na mifupa yake!
 
Jamani mtafanya baada ya mwaka mmoja kusiwe na demu mwembamba tanzania nzima...!
ila demu mwenye inye weeee...!
 
Katika siku za hivi karibuni, tumeshuhudia idadi kubwa ya wanawake wakitumia njia mbalimbali kuhakikisha wanakuwa na makalio makubwa. Wapo ambao wamekuwa wakitumia dawa za Kichina licha ya kuelezwa kuwa zina madhara.

Ukijaribu kuzungumza nao, wengi wanasema wanatafuta soko kwa wanaume wakware. Wanaosema hivyo ukiwafuatilia ni wale ambao wamekaa kibiashara zaidi. Yaani wapo sokoni kuwinda wanaume.

Lakini sasa inafika wakati kila mmoja anajiuliza, ni kipi kinachowavutia wanaume wengi kwa wanawake waliofungashia ambacho hakipo kwa wanawake wembamba? Tunataka kusema wanawake wenye ‘mizigo’ wana soko kubwa kuliko wembamba?

Sitaki kwenda huko kwa leo kwa kuwa kuna makabila ambayo mwanaume mwenye kalio kubwa na mahari yake inakuwa kubwa kuliko mwenye nalo dogo.

Ninachotaka kukiweka wazi hapa ni sababu za baadhi ya wanaume kupenda kuingia kwenye uhusiano wa kimapenzi na wanawake waliojazia. Hizi nimezipata baada ya kuongea na baadhi ya wanaume. Kusaka umaarufu/sifa Katika hili inadaiwa baadhi ya wanaume wanapokuwa na wapenzi wao waliojazia hujihisi wako juu kwa wenzao.

Ndiyo maana unaweza kumsikia mwanaume akijisifia ‘niko na mzigo wangu hapa, si mmecheki kifaa’. Maneno hayo yanaashiria kuwa baadhi ya wanaume wanapokuwa na wanawake waliojazia, wanaona fahari kusifiwa na wanaume wenzao. Yaani hilo tu mioyo yao inafarijika.

Kile kitendo cha kila wanakopita kuacha gumzo wengi wanakifurahia. Hofu ya kukimbizwa mchakamchaka Wanawake wenye ‘mizigo’ wanatajwa kudatisha wanaume sana kimahaba lakini baadhi yao wanadaiwa kuwa dhaifu kwenye uwanja wa kujidai.

Iko hivi, baadhi ya wanawake wembamba wanadaiwa kujifanya ni watundu sana. Wanatumia muda mwingi kukukuruka kitandani ili waonekane wanayajua mambo. Baadhi ya wanaume hawapendi hivyo na wanahofia kukimbizwa mchakamchaka faragha na ndiyo maana wanaona ni bora kujichukulia mizigo.

Ila ni ukweli kwamba kuna mademu wengine waliojazia ambao ni noma. Urahisi wa kupata stimu Wanawake wanene wana joto sana, miili yao inadaiwa kuwa kichocheo kikubwa sana cha kuamsha hisia za kimapenzi kwa mwanaume. Ndiyo maana wapo wanaume wengine bila hata kufanya mapenzi hujikuta wakiridhika na ile kutalii tu miili ya wapenzi wao wanene. Ni wepesi wa kutosheka Inaelezwa kuwa, idadi kubwa ya wanawake wembamba mpaka kuwaridhisha inahitaji kazi ya ziada. Hii ni kwa sababu baadhi yao wana sarakasi nyingi na hawakubali kuonekana ni watupu.

Hata hivyo, baadhi ya wanawake wanene wanatajwa kuridhika haraka na siyo watu wenye makuu kwenye ulingo kiasi kwamba ni wachache sana wanaoweza kuonesha umwaba ulingoni.
Kuna makosa mengi ya kisarufi nachoshauri edit kazi yako kwanza maana ulikuwa na haraka inavyoelekea!
ila binafsi wanawake wenye makalio makubwa siwafagilii hata kidogo napenda portable! wenye ------ makubwa huwa nikifanya nae sifanyi kazi wiki nzima mwili umechoka hii ni kutokana na maumbo yao na style nazotumia mimi ili kulizika kimapenzi! pia hawana kitu kitandani wanaume wanaowapenda ni kwaajili ya maonyesho kama ulivyosema ila kimapenzi wengi si baadhi yao kama ulivyosema, mimi nasema wengi hawajui mapenzi au ni wazembe kunako 6x6 ndio maana hunichosha karibia wiki mwili unauma!
 
Back
Top Bottom