Sababu ya wanaume kupenda makalio makubwa

Sababu ya wanaume kupenda makalio makubwa

Katika siku za hivi karibuni, tumeshuhudia idadi kubwa ya wanawake wakitumia njia mbalimbali kuhakikisha wanakuwa na makalio makubwa. Wapo ambao wamekuwa wakitumia dawa za Kichina licha ya kuelezwa kuwa zina madhara.

Ukijaribu kuzungumza nao, wengi wanasema wanatafuta soko kwa wanaume wakware. Wanaosema hivyo ukiwafuatilia ni wale ambao wamekaa kibiashara zaidi. Yaani wapo sokoni kuwinda wanaume.

Lakini sasa inafika wakati kila mmoja anajiuliza, ni kipi kinachowavutia wanaume wengi kwa wanawake waliofungashia ambacho hakipo kwa wanawake wembamba? Tunataka kusema wanawake wenye ‘mizigo’ wana soko kubwa kuliko wembamba?

Sitaki kwenda huko kwa leo kwa kuwa kuna makabila ambayo mwanaume mwenye kalio kubwa na mahari yake inakuwa kubwa kuliko mwenye nalo dogo.

Ninachotaka kukiweka wazi hapa ni sababu za baadhi ya wanaume kupenda kuingia kwenye uhusiano wa kimapenzi na wanawake waliojazia. Hizi nimezipata baada ya kuongea na baadhi ya wanaume. Kusaka umaarufu/sifa Katika hili inadaiwa baadhi ya wanaume wanapokuwa na wapenzi wao waliojazia hujihisi wako juu kwa wenzao.

Ndiyo maana unaweza kumsikia mwanaume akijisifia ‘niko na mzigo wangu hapa, si mmecheki kifaa’. Maneno hayo yanaashiria kuwa baadhi ya wanaume wanapokuwa na wanawake waliojazia, wanaona fahari kusifiwa na wanaume wenzao. Yaani hilo tu mioyo yao inafarijika.

Kile kitendo cha kila wanakopita kuacha gumzo wengi wanakifurahia. Hofu ya kukimbizwa mchakamchaka Wanawake wenye ‘mizigo’ wanatajwa kudatisha wanaume sana kimahaba lakini baadhi yao wanadaiwa kuwa dhaifu kwenye uwanja wa kujidai.

Iko hivi, baadhi ya wanawake wembamba wanadaiwa kujifanya ni watundu sana. Wanatumia muda mwingi kukukuruka kitandani ili waonekane wanayajua mambo. Baadhi ya wanaume hawapendi hivyo na wanahofia kukimbizwa mchakamchaka faragha na ndiyo maana wanaona ni bora kujichukulia mizigo.

Ila ni ukweli kwamba kuna mademu wengine waliojazia ambao ni noma. Urahisi wa kupata stimu Wanawake wanene wana joto sana, miili yao inadaiwa kuwa kichocheo kikubwa sana cha kuamsha hisia za kimapenzi kwa mwanaume. Ndiyo maana wapo wanaume wengine bila hata kufanya mapenzi hujikuta wakiridhika na ile kutalii tu miili ya wapenzi wao wanene. Ni wepesi wa kutosheka Inaelezwa kuwa, idadi kubwa ya wanawake wembamba mpaka kuwaridhisha inahitaji kazi ya ziada. Hii ni kwa sababu baadhi yao wana sarakasi nyingi na hawakubali kuonekana ni watupu.

Hata hivyo, baadhi ya wanawake wanene wanatajwa kuridhika haraka na siyo watu wenye makuu kwenye ulingo kiasi kwamba ni wachache sana wanaoweza kuonesha umwaba ulingoni.
images
1283001011-31820-104.jpg
 
jamani achen 2 yakizd n matatizo bola upate mtoto potable ila xhape ilipe xie mzgo mkuuuubwa afu reception 0%
 
jamani achen 2 yakizd n matatizo bola upate mtoto potable ila xhape ilipe xie mzgo mkuuuubwa afu reception 0%

we kumbe bado mshamba sana! Ma.t.ako makubwa yanatia mzuka sana katika majamboz
 
mbuzi kagoma alafu demu anamatako makubwa mbona utafaidi mchezo siku hiyo.
ila kiportable ukikiweka style ya mbuzi kagoma mama utafikiri unatomba ukuni.
 
mbuzi kagoma alafu demu anamatako makubwa mbona utafaidi mchezo siku hiyo.
ila kiportable ukikiweka style ya mbuzi kagoma mama utafikiri unatomba ukuni.

hahahahahah!....i smell ban here!
 
Kuyaangalia yanavyotikisikatikisika kila anapotembea na kuyatomasatomasa.



"Burn"

We, we don't have to worry 'bout nothing
'Cause we got the fire, and we're burning one hell of a something
They, they gonna see us from outer space, outer space
Light it up, like we're the stars of the human race, human race

When the light's turning down, they don't know what they heard
Strike the match, play it loud, giving love to the world
We'll be raising our hands, shining up to the sky
'Cause we got the fire, fire, fire
Yeah we got the fire, fire, fire

And we gonna let it burn, burn, burn, burn
We gonna let it burn, burn, burn, burn
Gonna let it burn, burn, burn, burn
We gonna let it burn, burn, burn, burn

We don't wanna leave, no. We just wanna be right now (right), r-r-right now
And what we see is everybody's on the floor acting crazy, getting loco 'til the lights out
Music's on, I'm waking up, we stop the vibe, and we bump it up
And it's over now, we got the love, there's no secret now, no secret now

When the light's turning down, they don't know what they heard
Strike the match, play it loud, giving love to the world
We'll be raising our hands, shining up to the sky
'Cause we got the fire, fire, fire
Yeah we got the fire, fire, fire

And we gonna let it burn, burn, burn, burn
We gonna let it burn, burn, burn, burn
Gonna let it burn, burn, burn, burn
We gonna let it burn, burn, burn, burn

When the light's turning down, they don't know what they heard
Strike the match, play it loud, giving love to the world

We gonna let it burn burn burn burn (burn burn)
Burn burn burn burn (burn burn)

We can light it up, up, up
So they can't put it out, out, out
We can light it up, up, up
So they can't put it out, out, out
We can light it up, up, up
So they can't put it out, out, out
We can light it up, up, up
So they can't put it out, out, out

When the light's turning down, they don't know what they heard
Strike the match, play it loud, giving love to the world
We'll be raising our hands, shining up to the sky
'Cause we got the fire, fire, fire
Yeah we got the fire, fire, fire

And we gonna let it burn, burn, burn, burn
We gonna let it burn, burn, burn, burn
Gonna let it burn, burn, burn, burn
We gonna let it burn, burn, burn, burn

When the light's turning down, they don't know what they heard
Strike the match, play it loud, giving love to the world
We'll be raising our hands, shining up to the sky
'Cause we got the fire, fire, fire
Yeah we got the fire, fire, fire

And we gonna let it burn


 
Last edited by a moderator:
Kweli hiki kizazi ni hatar, yaan kama tungetumia akili hizi vizr nw dayz bongo
Ingekuwa kama new york au joburg! Kwan mkuu unataka makalio au mke?
 
Unapoipiga kwa style ya chuma mboga, makalio makubwa hucheza mno na hata kutoa sauti fulani.....vitendo hivyo ni chachu kwangu kuhamasika zaidi na kujikuta napiga mabao mengi....hii ni proof ya kwamba najisikia okay kuwa na demu huyo....I like makalio siyo siri!

enzi zangu nilijitwisha mzigo wa maana hadi geto, nipiga goli mbili za kuunganisha ndani kwa ndani, chuma mboga, demu alijamba hadi mavi. Chumba kilijawa na harufu mbaya siwezi sahau, yaani hd aliolalia. Yaani hd sasa sitaki hata kuwaona.
 
Uzuri WA nyumba choo na choo chenyewe kisijae.
Nalog off
 
Inategemea sio kila mwanamke mwembamba anajua mambo wako wengine mambonge wanajua kuliko wembamba na wepesi kwenye uwanja kuliko wembamba ila inategemea na mtu unapenda kutoka na waina gani wako wanaopenda wembamba mara nyingi huwa wazungu na watu wa mataifa ya ulaya ila sisi wabantu tunapenda mizigo
 
Back
Top Bottom