Sababu tano za wanaume wa kabila la kichaga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sababu tano za wanaume wa kabila la kichaga

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ladyfurahia, Oct 26, 2011.

  1. ladyfurahia

    ladyfurahia JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 13,412
    Likes Received: 948
    Trophy Points: 280
    Hey
    ni vyema mjue SABABU ambazo wanaume wa kabila la Kichaga walizonazo na uweze kuchukua tahadhali nao
    hata kama unataka kuishi nao angalia vipengele hivi:
    1. Wanaume wa kichaga ni wepesi ktka majukumu hasa yahusuyo pesa
    2. Wanaume wa kichaga ni wanywaji sana pombe
    3. Wanaume wa kichaga wanapenda totoz weupe na wembamba na ndio mana wapatapo pesa zinaishia huko
    4. Wanaume wa kichaga wanapenda sana lugha zao hata wakiwa kumbwani wao ni lugha kwa kwenda mbele
    5. Wanajenga makazi mazuri kwao kwanza na kisha ughaibuni yaani Dar center
    ambazyo ni baadhi tu ya sababu tano za wanaume wa kabila la wachaga. kama unazijua zingine niahabarishe
     
  2. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 3,182
    Likes Received: 1,017
    Trophy Points: 280
    uwelewiki, kuanzia heading mpaka maelezo yako. Sabubu 5 za nini? Au umekunywa?
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Sababu tano za what? Au ulimaanisha tabia tano?
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,346
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kama sijakufahamu vile.
     
  5. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 722
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    amekurupuka huyu!.
     
  6. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    haha mbona hizi hata mimi mmasai ninazo kasoro kujenga home tu! naelekea huko
     
  7. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chalii angu mböna unakuwa wa loooong...! hivyo acha uxeeenge jamaa angu!
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Funda moja tu...
     
  9. Chuck j

    Chuck j JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,446
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Sema sifa tano za wanaume wa kichaga.
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    sababu na tabia siku hizi kumbe zinafanana?
    naomba sababu tano za wadengereko?

    kishwahili badala ya kukua kinaungana.
     
  11. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 500
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    @#%?*&^^&*&!% zako.
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    hamchoki na wachagga?
     
  13. n

    ngwasuma Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafakari kabla ya kuandika. Na ukisha write please find mtu wa kuedit kazi yako unazjifedhehesha
     
  14. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 7,148
    Likes Received: 4,702
    Trophy Points: 280
    Penye lime color nadhani ulikuwa unamaanisha tabia.
    Penye nyekundu hapo, tangu lini Mynakyusa na mchaga mumekuwa watani, pia kwenye hili la kujenga nyumbani tofauti yenu ni ipi?
     
  15. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    $%§",+¤€$¥~:-*:-@:-x....ebo!!!!
     
  16. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,636
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    alaaa.....mbona kama hizi ni sifa au tabia...au alikuwa unamaanisha nini mekuu....tulisa akili bana wakati unata unataka kuru kushara thiredi,
     
  17. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa tilalila?
     
  18. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Karibu mae!
     
  19. Wise T

    Wise T Senior Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kwel, japo maelezo yako hayana mpangilio mzuri
     
  20. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hey mi naona miss ladyfuraha amenichanganya kwa sababu alizotoa.ila ninazo jua mimi ni 1.wachangamfu na wenye kupenda biashara. 2.wazuri kimuonekano. 3.si walevi kama wa kurya na wengine. 4.wenye huruma sana. 5.wenye uwezo kiakili. Nadhani nimewaza kuwaelezea hawa akina mangi.if is there are any comment just tell me! Enjoy your present moment.
     
Loading...