sababu kumi kwa nini nisiibe kazini?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

sababu kumi kwa nini nisiibe kazini??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Nov 26, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,237
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    wanandugu tumekuwa tukiangalia upande mmoja kwa mafisadi lakini lazima tuangalie uhalisia...j kwa nchii jinsi ilivyo kwa nini usiibe..personal sijaona maisha yanayoni atract kuishi bila mwizi...sasa hivi kila sehemu makazini...majuzi nesi kamuu mjazito kakosa sh 5000 embu tuangalie tatizo nini....na kwa nini 5000 inaweza ondoa maisha ya mtu na mwane...je jichunguze leo hii maisha yalivyo kwa nini usitafute maisha bora kwa kila mtanzania...mi nafikiriatu hawakumuelewa rais vizuri maisha bora ni wewe na akili yako hutoletewa maisha bora chumbani hata sikumoja...kaza buti popote penye nafasi washa usiogope weka future yako mengine baadae
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    wote tukiwa na mawazo hayo.hii nchi itakuwaje?????
    Baba likiwa fisadi na mama nae awe fisadi?watoto wataambulia nini?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,237
    Likes Received: 3,155
    Trophy Points: 280
    suicide
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Mmmh hii imkaa vibaya. Lakini ss tufanyeje? Wachukue tuu na ss tuwaangalie
    Huku wake zetu na watt wetu wakiendelea kufa mahospitalini na kweye ajali za mabasi
    Yenye cheses za malori?

    Nauliza.
     
  5. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #5
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,428
    Likes Received: 2,672
    Trophy Points: 280
    sio kuwa wengi wameshakuwa na mawazo kama hayo pengine wewe na mimi tu bado hatujawa corrupt?

    issue za ufisadi zinaanzia chini kabisa kuanzia ngazi ya kaya, mitaa, kata, ...........

    alichosema jamaa ni kuwa tunatakiwa kufumua kila kitu, kuwasema hawa watu wachache wavumao haisaidii.Niamini kuna mafisadi wengi sana nchii wasiojulikana na wanaringia system.

    Nina waaalimu watatu ninawafahamu wanapokea mishahara mitatu mitatu!......maboss wao wanajua

    System mbovu mkuu! imeoza RA,EL,CHENGE Mkapa sio wa kwanza na hawatakuwa wa mwisho!

    Ila ndugu yangu muanzisha thread naamini kwa mawazo yako utaongeza vifo vya watu wengi, ngau umesema ukweli, ila we need to remedy this issue for our future generation
     
  6. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona huja taja hizo sababu 10? maana kichwa cha habari hakiendani na content.
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,868
    Likes Received: 3,138
    Trophy Points: 280
    Kama unataka tukupe sababu, basi naanza na hizi hapa....
    1. Unalipwa mshahara.... Kama haukutoshi ungegoma kusaini mkataba
    2. Dini yako haikuruhusu kuiba.........
    3. Sheria za nchi yako zinakataza wizi.............
    4. Ukikamatwa utafungwa........... na nyie vijizi vidogovidogo ndo tunawatwanga mvua za kutosha..............
    5. ...............
    6. .................
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    watoto watafulia ..
     
Loading...