Saa 4 Asubuhi Yu maji je tutafika Safari yetu ya Maendeleo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saa 4 Asubuhi Yu maji je tutafika Safari yetu ya Maendeleo?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 27, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,990
    Likes Received: 3,545
    Trophy Points: 280
    SAM_3276.jpg


    Ama kweli pombe sio maji ya kunywa.
     
  2. K

    Kamzuzu Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatuendi kunywa pombe leo.
     
  3. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 688
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    tutajuaje kama ni saa nne?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Kwanin isiende wakti nina pesa mingi.
     
  5. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Unajuaje kama jamaa ni mgonjwa??\
    Na hapa ni canteen ya hospital?

    Acha wendawazimu wewe mganga wa kienyeji!!

    [​IMG]
     
  6. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 687
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    ilikuwa siku gani ???
     
  7. MANI

    MANI Platinum Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,109
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    Hapo sasa !
     
  8. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    uthibitisho kwamba jamaa kalewa haupo! Angalau angeweka chupa za bia/viroba hapo mezani ningekuelewa! Mzizimkavu umetuuzia mbuzi kwenye gunia!
     
  9. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Halafu! Mbona hakuna kiashiria chochote cha pombe hapo. Labda mwenzio anaumwa wewe unasema ni yale mambo yetu, muonee huruma mwenzio kwanza kabla haujam-hukumu.
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,956
    Likes Received: 6,499
    Trophy Points: 280
    mmmmh kuna pombe zinauzwa kwenye meza za CocaCola kweli?/ jamani huyu ni muuza chips labda kachoka kidogo tu isiwe nongwa ila ni kweli wapo watu wanapata kinywaji ial huyu siye jamani
     
  11. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Mbona masalia ya chupa hakuna?
     
  12. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,995
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mhhhh...
     
  13. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuache kukariri mambo ndugu zangu. Mie nafanya kazi kwenye kampuni fulani huwa kuna kipindi naingia usiku natoka saa 12 asubuhi kwa hiyo mchan kutwa ni muda wa mapumziko..... kwa nini mtu asijiachie hata kama ni saa moja asubuhi poa tu mbona wanaofanya kazi mchana wanpotoka ofcn wanapitiliza straight bar?, jambo la muhimu ajue kutimiza wajibu wake. labda mwenzio alikuwa night shift kaamua kujipongeza
    Acheni kukariri mambo jamani

    Thanks
     
  14. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nakuheshimu sana MM ila kwa hali unapoteza umaarufu wa kijamii.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Hehehe! Daktari mkuu nakusalimia. Karibu pumba, leo nna za mchele tu!
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kWANI VIONGOZI WA CCM WAMEACHA KUNYWA POMBE WAKATI WA KAZI
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Huyu ni dhahiri kbs ni Rirefi kabisa!
    Hata homa hana pombe imejaa kichwani flu!
     
  18. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,104
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    huyo jamaa ni mlinzi wa hiyo bar,hapo ni asubuhu abasubiri boss aje.
     
  19. A

    Aine JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mbona hakuna alama za bia au kilevi chochote hapo, huyo amewaza alivyowaacha nyumbani na atavyowakuta jioni akiwa hana kitu basi usingizi ukachukua mkondo wake
     
  20. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 713
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Kapumzika tu huyu
     
Loading...