Rushwa NSSF Ilala imekithiri mnooo, Msaada wa Takukuru unahitajika

Rushwa NSSF Ilala imekithiri mnooo, Msaada wa Takukuru unahitajika

Ningepata hyo connection ningetoa pesa zangu TU.!!
Kuna Dada mmoja alipewa Namba na jamaa pale ndani nikamkimbilia Dada anipe Namba aligoma katakata.
Yani angenipa leo hii ningekuwa nimeshapandisha vyumba viwili vya kulala na sebule pia.
Unamaanisha nini?
 
Yawezekana ni ukweli.

Nilifuatilia hela yangu ambayo ilitolewa kwenye lumsum payment yangu kwa kuwa mwajiri alichelewesha marejesho hivyo miezi zaidi ya 20 ikatolewa kwenye hela yangu.

Nilifuatilia ofisi ya kibaha nikaambiwa niende ilala .

Nilienda ilala hakuna kilichofanyika hadi leo, naona vile sikuwapa hela na ukweli sina hizo hela.

Hii mifuko ina urasimu mkubwa.
Na pesa ni yako, tena unaitoa kw lazima. Lakini ukistaafu, unawabembeleza wakupe.

Sad story. Nchi hii ujinha umezidi
 
saana!mbaya zaidi sasa hivi wanadai waziwazi bila aibu
Mara baada ya kuambiwa kila mmoja ale kwa urefu wa kamba yake, mambo hayo sasa yapo hadharani kabisa bila kificho. Sasa ukifika ofisini kwao unaonekana kama Mzee Ombaomba ilhali unafuatilia mafao yako. Zamani walikaribishwa kwa heshima na kupewa jina walilostahiki la Mzee Mstaafu. Ama kweli fedha fedheha.
 
Dada umeandika ukweli,niliombwa laki tano Mimi...bila Hela utasikia file sijui limefanya nini, sijui halijasigniwa wapuuzi Sana wale.
 
NARUDIA TENA MIMI NI MHANGA MWAKA WA PILI KUNA MTU NILIELEKEZWA KWAKE KWA KIMEMO. KUFIKA HANA CHA KUNIELEZA. ANAITWA ALLY MTOLEA LEO NIMEMTAJA KWA MARA YA PILI NDUGUZE KAMA WAPO HUMU WAKAMWAMBIE NA WAMKUMBUSHE SIJANYAMAZA KIMYA TU.
Yeye mwenyewe yupo Anachungulia Uzi unavyoendelea, mpuuzi mmoja.
 
Ndugu mdau inawezekana tuhuma zako ni za kweli Ila ungeweka na ushahidi ili aliyehusika ashughulikiwe maana Mimi ninaamini wapo wafanyakazi wengi wengine wa NSSF ambao hawafanyi vitendo hivyo.
Hao wasiofanya vitendo hivyo wafuatilie ili kundi la ''wachache" lisiwachafue,
ikitokea ofisi yenu ikanyoshewa kidole,waliosafi wanafanya utafiti na kuwaonya wenzao kishikaji
ili wajirekebishe,kinyume na hapo formula ni ile ile samaki mmoja ikioza wote wameoza.

Nakubaliana na wewe to some extent, kuna ofisi moja niliingia ya nssf mkoani kijana niliyekutana naye alinifanyia uungwana sana nikashangaa
tofauti na tunayokutana nayo huku Dar.
ah,ahah ha ha.
Jiwe limempata mtu gizani.
Nakutabiria utafungwa usipobadirika.
 
Yawezekana ni ukweli.

Nilifuatilia hela yangu ambayo ilitolewa kwenye lumsum payment yangu kwa kuwa mwajiri alichelewesha marejesho hivyo miezi zaidi ya 20 ikatolewa kwenye hela yangu.

Nilifuatilia ofisi ya kibaha nikaambiwa niende ilala .

Nilienda ilala hakuna kilichofanyika hadi leo, naona vile sikuwapa hela na ukweli sina hizo hela.

Hii mifuko ina urasimu mkubwa.
Ilala hali ni mbaya sana
 
Pole sana, imeniuma sana.. jasho lako wamekula wahuni.. ila kwa kipindi kile naweza elewa your decision kuwapa huo mzigo.
Zile zama zilikua ngumu mno na za kukatisha tamaa,halafu uzuri hiyo 6m nilitoka kwenye interest niliyopata kwenye pesa yangu kumbe unapolipwa unapewa na interest kulingana na pesa yako. Interest nilipata zaidi ya 7m so pesa yangu ilibaki kama haijaguswa na nikabaki na chenji ya interest juu
 
Niliisotea sana aisee,halafu nilikua naishi mkoani kwa hiyo go and return zilikua nyingi na ilikua imeshashindikana kwa taratibu za kawaida. Nilivyojicommit kuwapa 6m hata sikusumbuka tena kusafiri kila kitu wakawa wanafanya wao wananipa tu update. Siku wameandika chq wakanambia kesho mzigo utaingia na kweli mzigo ukaingia. Halafu pesa ilivyoingia nikawaza niwazulumu au niwawekee...nikajisemea as long as nilikubaliana nao na sijawahi mzulumu mtu acha tu niwawekee. Nikaenda bank nikafanya transfer nikawawekea. Hawakuamini,walinipigia mara mbilimbili kunishukuru maana walihisi ntawazulumu
Watu kama nyinyi mnaweza kuiona pepa kwa mioyo safi na ndo sample ya viongozi wanaotakiwa, mtu mwenye hofu ya dhuluma na uonevu huwa mwema sana.Tatizo lipo kwa serikali irudishe zaidi ya trillion 3 ilizochota kwenye mifuko ya hifadhi ya jamii, hzo zitatosha kulipa madai ya muda mrefu kwa watz waliowengi
 
Asee wale wakulipwa 33% ya mshahara kwa miez6 ndo wanachosha zaidi...
Mtu uneza pata hasira ukatamani kuwauwa ofisi nzima ile
 
Watu kama nyinyi mnaweza kuiona pepa kwa mioyo safi na ndo sample ya viongozi wanaotakiwa, mtu mwenye hofu ya dhuluma na uonevu huwa mwema sana.Tatizo lipo kwa serikali irudishe zaidi ya trillion 3 ilizochota kwenye mifuko ya hifadhi ya jamii, hzo zitatosha kulipa madai ya muda mrefu kwa watz waliowengi
Amen to your comment Sir
 
ZAMA ZIMEBADILIKA, TUKO KWENYE AWAMU YA UPIGAJI, DHULMA,UWIZI NK
 
Zile zama zilikua ngumu mno na za kukatisha tamaa,halafu uzuri hiyo 6m nilitoka kwenye interest niliyopata kwenye pesa yangu kumbe unapolipwa unapewa na interest kulingana na pesa yako. Interest nilipata zaidi ya 7m so pesa yangu ilibaki kama haijaguswa na nikabaki na chenji ya interest juu
Poa mkuu.
 
Af wewe@shinyangakwetu siku zako zinahesabika,siku usiyodhani utaangukia kwenye mikono ya sheria.
kuna uzi humu unamuomba mh.rais aangalie upya sheria ya mifuko ya hifadhi ya jamii
umen'gaka kule utadhani umeombwa wewe.
Kilichokuwa kinaelezwa kule kimeletwa huku ila kwa njia nyingine bado unawahi na kejeli zako
tutawachukulia fedha za moto na usidhani utachomoka.
Huyo ni mfanyakazi wa NSSF.
 
Back
Top Bottom