Rushwa NSSF Ilala imekithiri mnooo, Msaada wa Takukuru unahitajika

Rushwa NSSF Ilala imekithiri mnooo, Msaada wa Takukuru unahitajika

Dawa ni mdogo, unatoa taarifa takukuru, unawashikisha pesa za moto.

Shida inakuja unapogundua takukuru na wao wanataka kitu kidogo ili wakusaidie. [emoji85][emoji85]
Tatizo ukishawakamatisha huko takukuru hakuna atakayekusaidia kupata haki yako, woote watakususa.
 
Kumbe ukitoa kitu unapata mzigo wako.
Acha niwape tu hiyo 500k wanipe ka 4M kangu Kani boost kwenye mipango yangu
 
Rushwa imetaradadi kama cyo kutamalaki nilienda polisi makao makuu Dodoma kulipia fingerprint nikaambiwa ni elfu mbili nililipia na risiti nikapewa nilielekeza ofisi zao sehemu nyingine kwenda kuchukuliwa iyo fingerprint nilichukuliwa iyo fingerprint lkn polisi uyo polisi alienihudumia aliniambia bila elfu20 nisahau kuusu kupewa ivyo karatasi et unataka ukapate ajira au hautaki! Nilimbembeleza lkn aligoma kbsa nilimwachia iyo karatasi mpka leo
 
Yan wanavyozungusha wazee wa watu inasikitisha sana,afu wengine sasa wanakauli mbaya sana wanajibu kwa ukali unaeza fikiri hawalipwi. Yan hela zako bado unazungushwa hatar sana.
 
Ilala NSSF no shida kweli. Halafu bila aibu wamekaa kama watu wa dini kumbe hamna kitu
 
Sisi wengine hatuna shida Kama yupo anayeweza kuchukua 10%nnikapata mpunga wangu sawa mm nipo radhi aje inbobo
 
Back
Top Bottom