Jamani tunaomba msaada kwa mamlaka husika juu ya Uvundo huu uliokithiri Kwenye mfuko wa NSSF!Hali ni mbaya saana. Rushwa imekithiri mpaka imekuwa ndio sheria ya pale.
Ukienda kudai stahiki zako pale NSSF hakyamungu wale wafanyakazi pale kuanzia reception mpaka madirishani kote wanaomba rushwa waziwazi na ukisema huna utarudishwa mpaka utakata tamaa ya kufatilia stahiki zako!
Watu wanatoka mikoani ila kila siku wanazungushwa ili mradi utoe rushwa!!
Wale wahudumu pale dirishani anakuambia waziwazi umpatie pesa kidogo ili mambo yaende haraka [emoji27]!ukisema huna hela anakupa namba ya simu umtumie kwenye namba hiyo!hawajali jinsia!
Waliofanikiwa kupata mafao pale wana sema ukitaka kupata hela zako basi unagawana nao hela ndefu!kuna kijana wangu anafatilia million moja na nusu pale NSSF anaambiwa atoe Lakimoja 100,000/afanyiwe utaratibu!
Kila siku akifika pale na wenziwe wanaambiwa mtandao hamna!wiki ya 2 sasa anarudishwa bila sababu!
Waziri na mamlaka husika tunaomba kilio chetu wananchi kisikilizwe na kusaidiwa!hali ya rushwa NSSF inatishaaa!!