"Rudi huko huko" au "Kalale huko unakotoka"... wanatarajia nini?


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,899
Likes
8,133
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,899 8,133 280
Hivi mpenzi wako au mwenza wako anapokasiria umekuwa ukichelewa chelewa nyumbani na hivyo anakujia juu na kukuambia rudi huko huko kweli anafikiria nini? Hivi ukiamua kugeuza mlangoni na kwenda "huko huko" hadi kesho yake au mtondogoo anaweza kukulaumu? Lakini pia kwaninii tufike mahali mtu atamani usilale nyumbani kwako mwenyewe? Nini kitamfanya mtu awe anachelewa nyumbani namna hiyo hadi kumfanya mwenzie atamani arudi "huko huko".

Hivi kweli wanaume wakirudi huko "wanakotoka" familia zitasalimika? Hivi wapo wanaume wanaowaambia wake zao au wenza wao "wakalale huko huko"?

Vipi wale wanaowaambia watoto wao hivyo?
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,006
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,006 280
hizo huwa zina sababishwa na hasira ambapo akikaa muda kidogo anakuwa mpole..na kwa upande wa mtoto akiambiwa hivyo basi baada ya muda utamuona mzazi anaanza tena kumtafuta hiyo yote ni sababu ya hasira tu
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,701
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,701 1,244 280
Anasema hivyo akipata moto tu...hakuna awezae maanisha maneno hayo.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
341
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 341 180
Hivi mpenzi wako au mwenza wako anapokasiria umekuwa ukichelewa chelewa nyumbani na hivyo anakujia juu na kukuambia rudi huko huko kweli anafikiria nini? Hivi ukiamua kugeuza mlangoni na kwenda "huko huko" hadi kesho yake au mtondogoo anaweza kukulaumu? Lakini pia kwaninii tufike mahali mtu atamani usilale nyumbani kwako mwenyewe? Nini kitamfanya mtu awe anachelewa nyumbani namna hiyo hadi kumfanya mwenzie atamani arudi "huko huko".

Hivi kweli wanaume wakirudi huko "wanakotoka" familia zitasalimika? Hivi wapo wanaume wanaowaambia wake zao au wenza wao "wakalale huko huko"?

Vipi wale wanaowaambia watoto wao hivyo?

IMO nafikiri ni hasira mara nyingi... na mwanaume akikuta kua Mkewe anamuambia hivo ajue kabisa hamtendei haki for yaonesha wazi huyo mwanamke bado anampenda... For angekua hampendi angefungua mlango kimya kimya bila hata lawama... na lawama yaweza kua more of kumsumbua kumtoa kitandani kuliko sababu ya kuchelewa... hapa mume asishangae mkewe akichongesha funguo na kumkabidhi ili walau asisumbuliwe usiku....

Kuhusu why wanaume wanachelewa siku zoote kurudi... hapa sababu ni lukuki kwa kweli tokana na kwamba matatizo ya ndoa hu-vary from one to another... sababu ya kuchelewa yaweza kua sababu ya Mke ama Mme ama Wooote.
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,815
Likes
284
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,815 284 180
Sidhani kama wanamaanisha hayo....
Sawa na yule amtukanae mtoto wake 'mbwa', 'farasi' nk

 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
Mwanakijiji,ngoja nikupe kisa cha ukweli.Jamaa yangu kuna siku alirudi usiku sana,mkewe akaleta hizo 'kalale huko huko'akagoma kufungua mlango.Jamaa alikuwa na landrover,all he did alichukua mnyororo akafunga kwenye mlango wa mbele akatia gia,vruuuuuuuu akaung'oa,mama akashtuka kishindo kutoka chumbani mlango wa mbele aliukuta barazani.Kilichofuata ni kibondo.Kesho yake namuuliza jamaa kulikoni,akasema 'nyumba yangu unifungie nje?'
 
Poetik Justice

Poetik Justice

Member
Joined
Feb 6, 2009
Messages
76
Likes
0
Points
13
Poetik Justice

Poetik Justice

Member
Joined Feb 6, 2009
76 0 13
Hivi mpenzi wako au mwenza wako anapokasiria umekuwa ukichelewa chelewa nyumbani na hivyo anakujia juu na kukuambia rudi huko huko kweli anafikiria nini?
Ni hasira hizo. Tabia imemkera kiasi kwamba anaona uende "hukohuko"!


Hivi ukiamua kugeuza mlangoni na kwenda "huko huko" hadi kesho yake au mtondogoo anaweza kukulaumu?
Yes. Atakulaumu kwa kuendeleza "irresponsibility"!


Lakini pia kwaninii tufike mahali mtu atamani usilale nyumbani kwako mwenyewe?
Very good question. Amependa tu kulala nje bila kujali consequences zake.

Nini kitamfanya mtu awe anachelewa nyumbani namna hiyo hadi kumfanya mwenzie atamani arudi "huko huko".
Affair....pombe....marafiki....labda ni watchman au muuguzi. Ana kazi za usiku...

Hivi kweli wanaume wakirudi huko "wanakotoka" familia zitasalimika?
Nope!

Hivi wapo wanaume wanaowaambia wake zao au wenza wao "wakalale huko huko"?
Yes! Tofauti ni ....pengine wengine wanarudi "huko huko" kama bado pako wazi. Wengine wanarudi kwa ndugu lawama ipungue nguvu.

Vipi wale wanaowaambia watoto wao hivyo?
Hasira pia! Tabia inakua imekithiri!
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,665
Likes
5,564
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,665 5,564 280
Nafikiri haya hii ni dhana hasi ambayo kama haimaanishi kuwa ulikotoka si pahala adilifu basi dhana hii haipo mbali na nadharia hii...na hii cancer ya mtu kukinai nyumbani kwake mwenyewe inachangiwa na mambo mengi..mojawapo ikiwa ni mhusika mojawapo(aliyebaki/anayetoka)...ila yatosha kabisa kusema hasira haina staha,hivyo lolote laweza kumtoka mtu pindi hasira ikimpata!
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
IMO nafikiri ni hasira mara nyingi... na mwanaume akikuta kua Mkewe anamuambia hivo ajue kabisa hamtendei haki for yaonesha wazi huyo mwanamke bado anampenda... For angekua hampendi angefungua mlango kimya kimya bila hata lawama... na lawama yaweza kua more of kumsumbua kumtoa kitandani kuliko sababu ya kuchelewa... hapa mume asishangae mkewe akichongesha funguo na kumkabidhi ili walau asisumbuliwe usiku....

Kuhusu why wanaume wanachelewa siku zoote kurudi... hapa sababu ni lukuki kwa kweli tokana na kwamba matatizo ya ndoa hu-vary from one to another... sababu ya kuchelewa yaweza kua sababu ya Mke ama Mme ama Wooote.
Bi Asha acha kutetea ukorofi,utamfungiaje nje mmeo eti ni mapenzi? What if anafukuzwa na majambazi,wakimuulia mlangoni utasemaje? unakumbuka kisa cha jamaa mmoja maarufu kwenye michezo aliyevunjika mguu akafa kisa anaruka ukuta aingie ndani baada ya mkewe kumfungia nje?ilitokea kimara mwaka juzi,do you remember that? Jamaa alikuwa mnyamwezi,last respects tulifanyia national stadium.
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
huwa wanakurupuka au wanajaribu kutumia udhaifu wake kwa kumfukuza au kumrudisha mtui alikotoka japo ni hatari zaidi kwani yatanengeneza mianya mingine isiyo na ulazima
 
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
2,252
Likes
69
Points
145
Gurta

Gurta

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
2,252 69 145
Ukishaambiwa hivyo, dhubutu kuondoka ndo utakapojua kama anamaanisha au la!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
341
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 341 180
Bi Asha acha kutetea ukorofi,utamfungiaje nje mmeo eti ni mapenzi? What if anafukuzwa na majambazi,wakimuulia mlangoni utasemaje? unakumbuka kisa cha jamaa mmoja maarufu kwenye michezo aliyevunjika mguu akafa kisa anaruka ukuta aingie ndani baada ya mkewe kumfungia nje?ilitokea kimara mwaka juzi,do you remember that? Jamaa alikuwa mnyamwezi,last respects tulifanyia national stadium.

Wanaume bana!!!!!!! Hamkosi sababu... Usiku wa manane unarudi nyumbani kwako... cha ajabu nini kukimbizwa na majambazi?? lol
 
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
3,058
Likes
28
Points
145
SnowBall

SnowBall

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
3,058 28 145
Bi Asha acha kutetea ukorofi,utamfungiaje nje mmeo eti ni mapenzi? What if anafukuzwa na majambazi,wakimuulia mlangoni utasemaje? unakumbuka kisa cha jamaa mmoja maarufu kwenye michezo aliyevunjika mguu akafa kisa anaruka ukuta aingie ndani baada ya mkewe kumfungia nje?ilitokea kimara mwaka juzi,do you remember that? Jamaa alikuwa mnyamwezi,last respects tulifanyia national stadium.
Nadhani unamaanisha Charles Masanja..ryte??...Sikuwa najua kama alifungiwa nje na mkewe!!!
 
Meritta

Meritta

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2011
Messages
1,304
Likes
7
Points
0
Meritta

Meritta

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2011
1,304 7 0
Hivi mpenzi wako au mwenza wako anapokasiria umekuwa ukichelewa chelewa nyumbani na hivyo anakujia juu na kukuambia rudi huko huko kweli anafikiria nini?
Ni hasira hizo. Tabia imemkera kiasi kwamba anaona uende "hukohuko"!


Hivi ukiamua kugeuza mlangoni na kwenda "huko huko" hadi kesho yake au mtondogoo anaweza kukulaumu?
Yes. Atakulaumu kwa kuendeleza "irresponsibility"!


Lakini pia kwaninii tufike mahali mtu atamani usilale nyumbani kwako mwenyewe?
Very good question. Amependa tu kulala nje bila kujali consequences zake.

Nini kitamfanya mtu awe anachelewa nyumbani namna hiyo hadi kumfanya mwenzie atamani arudi "huko huko".
Affair....pombe....marafiki....labda ni watchman au muuguzi. Ana kazi za usiku...

Hivi kweli wanaume wakirudi huko "wanakotoka" familia zitasalimika?
Nope!

Hivi wapo wanaume wanaowaambia wake zao au wenza wao "wakalale huko huko"?
Yes! Tofauti ni ....pengine wengine wanarudi "huko huko" kama bado pako wazi. Wengine wanarudi kwa ndugu lawama ipungue nguvu.

Vipi wale wanaowaambia watoto wao hivyo?
Hasira pia! Tabia inakua imekithiri!
haya ndugu naona uliipania hii mada
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
47
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 47 0
Bi Asha acha kutetea ukorofi,utamfungiaje nje mmeo eti ni mapenzi? What if anafukuzwa na majambazi,wakimuulia mlangoni utasemaje? unakumbuka kisa cha jamaa mmoja maarufu kwenye michezo aliyevunjika mguu akafa kisa anaruka ukuta aingie ndani baada ya mkewe kumfungia nje?ilitokea kimara mwaka juzi,do you remember that? Jamaa alikuwa mnyamwezi,last respects tulifanyia national stadium.
hahahahaaa Bishanga bana! Kwa hiyo akivamiwa akiwa njiani ndo itapendeza? Halafu huyo aliyeruka ukuta alijitakia mwenyewe for alijitia kuyaweza manyanga (sad), angepungukiwa nini endapo angejifanya mpole ili afunguliwe mlango? Au kwa nini asingeenda kulala hata kwa ndugu??
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
Wanaume bana!!!!!!! Hamkosi sababu... Usiku wa manane unarudi nyumbani kwako... cha ajabu nini kukimbizwa na majambazi?? lol
mmmmmmhhh cha ajabu nini kufukuzwa na majambazi........hii kali ya 2011!.....yaani mke wangu aniache nichinjiwe getini? Kisa mapenzi? Lol aanze yeye kuondoka kabla sijavunja mlango.
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,355
Likes
1,380
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,355 1,380 280
Wewe ukiambiwa hivyo utafanyaje MM?
 
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
4,263
Likes
8
Points
0
M

Mkeshaji

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
4,263 8 0
Hivi mpenzi wako au mwenza wako anapokasiria umekuwa ukichelewa chelewa nyumbani na hivyo anakujia juu na kukuambia rudi huko huko kweli anafikiria nini? Hivi ukiamua kugeuza mlangoni na kwenda "huko huko" hadi kesho yake au mtondogoo anaweza kukulaumu? Lakini pia kwaninii tufike mahali mtu atamani usilale nyumbani kwako mwenyewe? Nini kitamfanya mtu awe anachelewa nyumbani namna hiyo hadi kumfanya mwenzie atamani arudi "huko huko".

Hivi kweli wanaume wakirudi huko "wanakotoka" familia zitasalimika? Hivi wapo wanaume wanaowaambia wake zao au wenza wao "wakalale huko huko"?

Vipi wale wanaowaambia watoto wao hivyo?
Dah! Hii kitu imenikumbusha habari ya mkuu mmoja hivi (RIP).
Alichelewa kurudi home (sina hakika kama ilikuwa ndo kawaida yake). Mama akagoma kufungua mlango. Jamaa akaamua kupanga matofali ili adandie ukuta. Kwa bahati mbaya akaporomoka, akapelekwa hospitali, akapoteza maisha siku ya pili yake.
Sijui mkewe alifanyaje maskini!
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
hahahahaaa Bishanga bana! Kwa hiyo akivamiwa akiwa njiani ndo itapendeza? Halafu huyo aliyeruka ukuta alijitakia mwenyewe for alijitia kuyaweza manyanga (sad), angepungukiwa nini endapo angejifanya mpole ili afunguliwe mlango? Au kwa nini asingeenda kulala hata kwa ndugu??
tafazali Kipipi,nyumba nijenge mimi kulala nilale kwa jirani? Arrrrrrrrooooo tena usirudie kusema maneno hayo!
 

Forum statistics

Threads 1,251,863
Members 481,917
Posts 29,788,114