RTO Mstaafu anaswa na binti mdogo

RTO Mstaafu anaswa na binti mdogo

Malaya nao lazima ujipange kumpata,

Halafu mzee alikuwa anataka kitu tight, hao malaya anaona angekuwa anaogelea tu
Sio kutaka kitu tight m nazan atakua mchovu hivyo anataka katoto kadogo ili awe huru zaidi aishie kimoja n yy tu, hata aspogonga akaishia kushkashka ni yy tu hako katoto hakawez kulalamika kua hakirizishw
 
Mbona wasiojulikana wapo wengi ! Jitahidini muwanase ili watoto waishi kwa amani
 
Vipi hearly siku hizi unaamini uwepo wa Mungu. Mbona kama ulikua team Kiranga .
Mirhea habari kwanza " ulitoweka kitambo "..... Mimi sijawahi kutoamini uwepo wa Mungu ila siamini uwepo wa Mungu huyu wa waarabu na wazungu ".

Mungu muweza wa yote .upendo kwa wote .mjuzi wa kila kitu .. lakini amemuumba shetani bila ya kujua kuwa atakuja kumuasi halafu kazi ya kupambana nae imemshinda anamsakikizia binaadamu ambaye amesifu kuwa nikiumbe dhaifu ndio apambane nae .. anashindwa kuutumia upendo wake kwa wote ilikuwaokoa mamia ya watu wanaokufa kula Myanmar rhonginjer tena wanao uwawa ni moja ya watu wenye dini yenye idadi kubwa ya watu kiimani dhidi yake "

Mungu muweza wa yote lakini anashindwa kuifanya rhohinger kuwa sehemu yenye amani kama tz " na kama anaweza kuifanya iwe na amani lakini haifanyi iwe hivyo kwa makusudi yake tu basi ni wazi ile sifa ya upendo kwa wote inakuwa haina mantiki kwa sababu tunaona wazi kabisa mapendekezo yake hayo yanamfanya awe Mungu mwenye upendeleo kwa baadhi ya watu na mataifa na pia ni mungu mwenye kupenda kuona damu za watu zikimwagika huku " wale wanaomuabudu na kumtukuza wakibakia kwenye maisha yenye dhiki kwa kukosa makazi na baadhi ya viungo vyao vya mwili

huyo ndiye mungu ambaye mimi naupinga uwepo wake kwa sababu naona wazi kuwa yuko overrated sana
 
Kwa kweli

Ila ni aibu kubwa mno
Zaidi ya aibu .... vijana huwa tunaambiwa kijiji bila wazee hukosa hekima ".... imagine wazee wenyewe ambao tuna tegemea waturithishe hizo hekima ndio kama hawa ... na hapo hawezi kuwa ni yeye ndiye mwenye Tania hizo lazima atakuwa na rafiki yake ambaye huwa wanahadithiana kuhusu huo ujinga wao ... (ndege wafananao) .. swali la kujiuliza wamesha waharibu mabinti wangapi mitaani kabla ya kuja kukutwa katika hilo tukio !!?
 
Dah mzee anataka vikinda,lakini amezidi nae wa Darasa la tano jamani,mbona hatari sana,na hako katoto kweli kanaweza kuni ya mzee hvyo.
 
Zaidi ya aibu .... vijana huwa tunaambiwa kijiji bila wazee hukosa hekima ".... imagine wazee wenyewe ambao tuna tegemea waturithishe hizo hekima ndio kama hawa ... na hapo hawezi kuwa ni yeye ndiye mwenye Tania hizo lazima atakuwa na rafiki yake ambaye huwa wanahadithiana kuhusu huo ujinga wao ... (ndege wafananao) .. swali la kujiuliza wamesha waharibu mabinti wangapi mitaani kabla ya kuja kukutwa katika hilo tukio !!?
Inasikitisha sana..na wazee wa ivyo hua wanavigenge vyao vya kuhadithiana na kupeana huo upuuzi..na hapo ukute rafiki wa huyo Baba anamkula rafiki wa huyo binti

Wazee wa sasa busara zero...huwezi hata kuwakimbilia pale unapopatwa na tatizo
 
Back
Top Bottom