RPC wa Kilimanjaro - Ng'hoboko hatunaye tena

RPC wa Kilimanjaro - Ng'hoboko hatunaye tena

Oh, what might be the cause of the death?

Well Doctors may prove otherwise but from what I hear, he was checked at nearby dispensary the Pressure was very high then decision to rush him to KCMC was made. The rest is history
 


I wish kama angekuwa ni Andengenye...

R.I.P RPC Ngoboko

Siku zote wale tunaowaona ni wazuri au watatufaa ndio huwa wanakufa lakini mijitu mingine mijizi...roho mbya....katili... sijui kwanini huwa inaachwa....
 
MUNGU karibu jamiiforus usome thread hii maana watu wanakuomba umlaze mahali pema peponi
ingekuwa ni bungeni ningeomba muongozo wa utaratibu wa kupokewa mahali pema peponi

mix with yours
 
Wana JF epukeni sana lugha za kejeli katika vifo, huwezi jua unaweza kukuta mwanae au mmoja wa wana familia ni mwana JF! Utasikiaje mtu mwana JF mwenzako amefika na baba yake halafu wewe ulicomment heri fisadi kafa n.k! Ni vizuri kujifunza kuwa mtu akifa anakwenda kuanza maisha mapya ambayo wote ni wageni hivyo ni kumtakia marehemu safari njema na kuwapa pole wafiwa.
Hivi unafikiri chuki ya kuwachukia polisi imetoka wapi kama siyo kwenye siasa? Ni bora tukaweka siasa pembeni na kutangaliza utu hata kama marehemu ulikuwa humpendi kwa sababu yoyote iwayo ile jamani.


Hao siyo wana JF ni wanachama wa chadema. Hawa wanachama wa hiki chama wana munkhali sana.
Lakini kinachonishangaza zaidi mimi ni kutokuwa na busara hasa wa hapa JF. Kuanza kukejeli kifo ni dhambi mbaya kuliko ubaguzi.
 
Nadhani ni presha,, alipata uhamisho kwenda Makao Makuu ya Polisi na nafasi yake pale inachukuliwa na SACP Absalom Mwakyomaa aliyekuwa rpc Pwani. Mapolisi wengi hawapendi kufanyia kazi makao yao makuu pale, wanapaona kama kijiweni infact ni kijiweni kwa mapolisi hawa corrupt maana pale hupati muda wa kukutana na raia ni mafile tu, sasa na marupurupu wanayopata mikoani huko basi taabu wakiambiwa wanakwenda makao makuu. R.I.P kamanda Lucas Lifan Ng'hoboko
 
huyu si ndiye aliyezuia helkopta ya Ndesapesa asiwasaidie watu wasiojiweza kwenda kwa babu ili wafie pale ofisi ya mbunge? kumbe naye kavuta duh...
 
Ni hbr ya kuaminika na niliyona kwa macho yangu RPC wa mkoa wa Moshi akiteremshwa hapa CASUALTY akiwa ameletwa na Landcruiser ya Police na habari nilizopata dk chache baada ya kuteremshwa ni kwmb ameshaaga dunia. WanaJF mtapata hbr zaidi.


Niliposoma heading nikafikiri ni yule jirani yake Adengenye,nikawa najiandaa kumrudisha kwa maombi.Anyway ngonja tutapata breaking news.
 
RPC wa Kilinanjaro (NGHOBOKO) amefariki ghafla leo.

Inasemekana alianguka kisha akakimbizwa hospitali ya KCMC Moshi ambapo muda mfupi baadae akaiaga dunia. RIP
 
Back
Top Bottom