RPC wa Kilimanjaro - Ng'hoboko hatunaye tena | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RPC wa Kilimanjaro - Ng'hoboko hatunaye tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Jun 17, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ni hbr ya kuaminika na niliyona kwa macho yangu RPC wa mkoa wa Kilimanjaro akiteremshwa hapa CASUALTY akiwa ameletwa na Landcruiser ya Police na habari nilizopata dk chache baada ya kuteremshwa ni kwmb ameshaaga dunia. WanaJF mtapata hbr zaidi.
     
  2. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,837
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    mhhh jina lake ni nani? na hivi mkowa wa kipolisi ni moshi ama Kilimanjaro?

    RIP...
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Ndo Kamanda Ngoboko au? Ana ma-issue nae huyo kama mwenzie CHiko aliyekuwa Kilimanjaro juzi kati!!

    RIP kama kweli!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Anaitwa Lucas Ngoboko.
    Sitoi R.I.P. mpaka nipate uhakika. hivi hahusiki kwenye uhalifu wa ujambazi kama mwenzake aliyemtangulia Mohamed Chiku?
     
  5. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,935
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    du ngoboko kadedi...........alikua mtu saafi saana hana kashfa za kipuuzi kaamw wenzie
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ndiyo huyo Ngoboko RPC wa hapa Mkoani Kilimanjaro ila hakika tetesi sinasema huwa anakuwaga jeuri kweli kweli km mbogo aliyejeruhiwa. Mmmmmhh! Hakika MUNGU amlaze mahala pema peponi! Amen!
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    mungu ametoa pia ametwaa,jina lake lizidi kuabudiwa
     
  8. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,474
    Likes Received: 1,833
    Trophy Points: 280
    Mhh kumbe polisi nao wanakufa!kumbe si lazima upigwe risasi na polisi ndipo ufe
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,058
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    liache life tu limesumbua sana chama changu wakati wa kampeni ......
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,319
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    RIP RPC kama ni kweli.
     
  11. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Habari zisizokuwa Rasmi kutoka Moshi zinaarifu kuwa aliyekuwa kamanda wa Polisi Mkoa wa Kilimanjaro, Afisa Mtaafu Lucas N'goboko amefariki Dunia dk 20 zilizopita. Jitihada za kupata ithibati ya mamlaka husika zinafanyika kupitia Network yetu. N'goboko alistaafu hivi karibuni wadhifa wa ukamanda wa Polisi siku chache kabla ya kukumbwa na umauti.
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Mungu ailaze roho yake mahali pema!
     
  13. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni Lucas Ng'oboko sio Ngoboko wala Koboko mwenye gamba. Misuli yote ile haikufua dafu kwa kifo? Kweli 'kifo ni kiboko yao' kama alivyosema Dr. Remmy
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,140
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    lala pema kamanda
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kweli Radio One Breaking News wame confirm sikiliza sasa hizo newz ziko hewani
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,616
    Likes Received: 2,958
    Trophy Points: 280
    Mimi sijui kwa nini nawachukia saaaaaaaaana askari polisi.
     
  17. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,376
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Asante kwa taarifa mkuu, lakini ninayo masahihisho kidogo: Moshi ni wilaya na siyo mkoa, mkoa ni Kilimanjaro: hivyo hatuna RPC Moshi, tuna OCD Moshi na RPC Kilimanjaro.
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Huo ndo Mkoa gani Tanzania au mie ndo mshamba wa TZ siku hizi
     
  19. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 503
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 80
    Na wewe sio Ng'oboko ni Ng'hoboko.
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,072
    Trophy Points: 280
    Duh, wanaweza wakawazushia jambo CDM.....poleni sana
     
Loading...