Rostam Aondoka Nchini


Bwana Mapesa

Bwana Mapesa

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,531
Points
2,000
Bwana Mapesa

Bwana Mapesa

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,531 2,000
Habari zenu wana Jf?
Kuna tetesi nimeipata kutoka kwenye chanzo cha kuaminika kwamba yule Mfanyabiashara na Mwanasiasa mtata R.A ameondoka rasmi nchini jana..hii ni baada ya kuindosha familia yake kimya kimya na sasa amemalizia mwenyewe, kwa mujibu wa chanzo changu ni kwamba bwana R.A ameondoka nchini mazima ikiwa ni sehemu ya mpango wake wa kukimbia kivuli chake hasa baada ya kashfa za ufisadi kuzidi kuwaweka pabaya wafanyabiashara,viongozi na wanasiasa kwa ujumla.
Mwenye la kulijua zaidi na atiririke hapo chini.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
kazi aliyotumwa amemaliza abaki kufanya nini
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 1,250
Kiulize zaidi chanzo chako ili kiteme data maana umekisifia ni chanzo cha kuaminika.
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Ndo Tanzania mwizi akiiba ukawaita polisi wakaja , mwizi akafumba macho ,polisi nao wanasema hawajamwona
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Points
1,250
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 1,250
Kama chanzo nicha kuaminika kwa nini tena inakuwa ni tetesi. Au neno kuaminika lina maana nyingine kwa sababu hata mahali alikokwenda hukuambiwa na bado unataka wengine wakujuze zaidi.

Kila mtu na maisha yake na Rostam anaruhusiwa kuishi sehemu yoyote ile duniani pale anapotimiza masharti ya uhamiaji kama Watanzania wengine waishio nje ya nchi.


Wewe ndiyo tiririka kwa sababu una chanzo cha kuaminika.
 
PPM

PPM

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
839
Points
195
PPM

PPM

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
839 195
Habari zenu wana Jf?
Kuna tetesi nimeipata kutoka kwenye chanzo cha kuaminika kwamba yule Mfanyabiashara na Mwanasiasa mtata R.A ameondoka rasmi nchini jana..hii ni baada ya kuindosha familia yake kimya kimya na sasa amemalizia mwenyewe, kwa mujibu wa chanzo changu ni kwamba bwana R.A ameondoka nchini mazima ikiwa ni sehemu ya mpango wake wa kukimbia kivuli chake hasa baada ya kashfa za ufisadi kuzidi kuwaweka pabaya wafanyabiashara,viongozi na wanasiasa kwa ujumla.
Mwenye la kulijua zaidi na atiririke hapo chini.
Kwa hiyo? Hiyo habari peleka michuzi blog ndiyo kuna habari za kimbembea.
 
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2010
Messages
3,212
Points
1,195
Anko Sam

Anko Sam

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2010
3,212 1,195
Ameondoka kurudi kwao Iran au kaenda kuanzisha Kagoda nyingine Kenya?
Maana Kenya uchaguzi umekaribia!
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,876
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,876 2,000
Hii habari nimeisikia asbh RFA kwenye uchambuzi wa magazeti ila silikumbuki ,mgelifatuta ili tujue alipokimbilia 2015 baafa ya mageuzi asakwe
 
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
673
Points
500
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
673 500
Mods ondoa ukuda huu ambao ni wazi mleta uzi anafahamu ni uongo. Kwanza anajichanganya kwenye title anasema ni tetesi then .....habari kutoka chanzo cha kuaminika...... Shiiiiit!
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,834
Points
2,000
Age
43
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,834 2,000
mwache aondoke,keshaona safu mpya ya ccm hamna kitu 2015,unataka abaki chadema waje kumuingiza majiti?
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,147
Points
1,225
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,147 1,225
wajinga ndio wali wao, sisi ni wa kuliwa tu asiyekubali hilo labda ahame nchi naye
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
Kiulize zaidi chanzo chako ili kiteme data maana umekisifia ni chanzo cha kuaminika.
Swali zuri sana Mzee wa Rula!,lazima asepe,hii ndio hatari ya kukimbilia kuanzisha mada wakati huna data za kutosha halafu utegemee wanaume waje humu ndni wakushibishie.
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,083
Points
2,000
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,083 2,000
Akimbie nini?,huyu Mwamba siku zote yuko,juzi alionekana na matycoon wa Formula one mombasa kwenye kiota kimoja kinaitwa Lion in the Sun anakula Bata,Akiwa na shida bongo anawasha jet yake anatua bongo ,jioni huyo Nbi,Huyu mtu ni Brainbox,Pia ni............................!!!!!!!!!!!!.
 
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,157
Points
1,250
Age
39
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,157 1,250
Hii habari nimeisikia asbh RFA kwenye uchambuzi wa magazeti ila silikumbuki ,mgelifatuta ili tujue alipokimbilia 2015 baafa ya mageuzi asakwe
mageuzi ya nini?
 
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
3,985
Points
1,250
Mohammed Shossi

Mohammed Shossi

Verified Member
Joined Jan 17, 2011
3,985 1,250
Habari zenu wana Jf?
Kuna tetesi nimeipata kutoka kwenye chanzo cha kuaminika kwamba yule Mfanyabiashara na Mwanasiasa mtata R.A ameondoka rasmi nchini jana..hii ni baada ya kuindosha familia yake kimya kimya na sasa amemalizia mwenyewe, kwa mujibu wa chanzo changu ni kwamba bwana R.A ameondoka nchini mazima ikiwa ni sehemu ya mpango wake wa kukimbia kivuli chake hasa baada ya kashfa za ufisadi kuzidi kuwaweka pabaya wafanyabiashara,viongozi na wanasiasa kwa ujumla.
Mwenye la kulijua zaidi na atiririke hapo chini.

Sijakuelewa mkuu hasa hapo kwenye RED na BLUE, yaani umepata taarifa kwenye "chanzo cha kuaminika" lakini unataka mwenye kujua zaidi "atiririke".

Sasa kama wewe hulijui zaidi utasemaje chanzo chako ni cha kuaminika? au una post chochote unachokisia ili kuongeza posts?
 

Forum statistics

Threads 1,295,830
Members 498,404
Posts 31,224,572
Top