ROHO inanisuta lakini utamu unanivuta | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ROHO inanisuta lakini utamu unanivuta

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kigarama, Sep 21, 2011.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nilikutana na Binti mmoja pale Mlimani City na kuanzisha naye mahusiano ya kawaida lakini baadaye akawa mpenzi wangu. Lakini baadaye yule binti akanieleza kuwa ameolewa na anaishi na Mume wake pale River Side na wote ni walokole wa kwa mzee wa upako.

    Siku mmoja alinialika kwake kwenye sherehe ya Graduation ya Wifi yake anayemaliza Form Four Mwaka huu. Tangu hapo mume wake amekuwa Rafiki yangu wa karibu mno na tunataraji kufanya biashara ya pamoja kuagiza bidhaa za vyakula kutoka mikoani.

    Tatizo langu ni kwamba Binti kwa kweli ana mvuto lakini kwa upande mwingine najiona siwezi kumsaliti mumewe ambaye ni rafiki yangu mpya.

    Sijielewi nifanyeje!?
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,315
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Soma signature yako...
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,992
    Likes Received: 18,369
    Trophy Points: 280
    mumewe amekuwa rafiki,ulitambulishwa kama nani?
    hii story mbona ngumu kuamini????
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hichi huku mtaani tunikiita 'kiherehere' unitafunie mke halafu uje kuanzisha urafiki wa kinafiki na kutaka kufanya biashara na mimi ? nikigundua ni kisu cha tumbo tu.Vunja mawasiliano na hiyo familia kabisaa,badilisha namba ya simu,hama kwa kifupi kaa mbali nao.
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    endeleza urafiki na kula mzigo kiakili shauri zako ukigundulika sasa
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hapo mume keshafahamu mchezo mzima na anamlia 'taimingi' wanaita mjini 'kaja mwenyewe' na biashaza ya mazao itayofanyika ni yale yaliyosagika tumboni.
     
  7. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe ni nyoka, ila nakushauri achana na mke wa mtu kwani sumu kali, na vilevile mapenzi ni kikohozi huwa hayafichiki!!
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Jivue gamba kwa mke wa mtu wewe lasivyo utakiona kilichomkuta DC wa Igunga achilia mbali yule magamba alokutwa na mke wa mtu!!
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,806
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    imetulia mkuu... umepiga ikulu kabisaa

    kwa kumalizia mwambie asome signature yako, inamsaidia kabisaa cha kufanya

    lovely
     
  10. O

    Othman Kh Rajab Member

    #10
    Sep 22, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Piga nyama hiyo mzee! Kwani ulim'baka? C anakutengea mwnyw? Piga mashine baba kw kwnd mbele!
     
  11. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Siku zako zinahesabika. Mnaanza biashara pamoja, ukiweka tu mtaji wako mume anakufuta katika ramani ya walio hai. Kama mimi ningehama hata mji. Pole sana marehemu mtarajiwa..
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,841
    Likes Received: 2,069
    Trophy Points: 280
    huyo binti sio mlokole ila ni muumini tu
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Sep 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    labda alimtambulisha kama muumini mwenza walokole wanatabia ya kuaminiana haraka mtoa mada hajasema kama yy sio muumini wa hilo kanisa pia. aiseeeee mekuuu,mtwa,mangi,nk futa mawasiliano mapema mwambie mtaji wako umeibwa au umeghairi la sivo unajitafutia kifo,
     
  14. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Unalaana na itakutafuna kizazi chako chote!
     
  15. M

    MyTz JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu jamaa amekuweka sokoni, kwenye hiyo biashara we ndio bidhaa.........
    kimbia fasta mkuu, mke wa m2 sumu!!
     
  16. M

    MyTz JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahahahah........
    there is no free meal mkuu, itamgharimu vibaya
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kiakili eeeh! Hata huyo mume atamtafuna mleta mada kiakili hahaha!
     
  18. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unabalaa wewe, put urself into the shoes of that husband halafu uone ungefanyaje?
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160

    Asante...
     
  20. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kaka kaa mbali nao wote. Sali mungu akusaidie ktk hilo.
     
Loading...