Kudo
JF-Expert Member
- Nov 2, 2017
- 1,821
- 6,122
- Thread starter
- #381
Nilizidi kusogea mbele zaid na huko nikachoka sasa baada ya kukuta kuna kona na kona ile iilkuwa ni
kuzunguka na kurudi nilikotoka.
Nikasimama kupisha umakini wa akili yangu ufanye kazi ni wapi hasa nilistahili kupita kule nilikotoka
au hapa nilipo?
Nikiwa nimetulia tu masikio yangu yakapata kuhisi mburuzo wa kitu na sauti ya ajabu.
Nikarudi nyuma haraka na kujibanza kwenye kona ya jokofu moja,ambalo lilikuwa limemhifadhi
chatu aliekuwa akimla panya wakati huo.
Mjongeo ule ukazidi kusogea,hivyo nikatoa uso wangu kidogo ili nitizame kule kulikotoka sauti ile .
Mwili wangu ukafa ganzi baada ya kushudia kiumbe wa ajabu akiwa kasimama na shoka mkononi
,huku mavazi yake yakiwa chakavu na yamegandiana damu,nywele zake zilikuwa ndefu na
timtim,uso wake ndio ulioniogopesha zaidi,sura yake haikuonekana kama binadamu wa kawaida na
ili angalau unielewa vizuri basi kumbuka sura za watu waliocheza filamu ya wrong turn waeza
nielewa.
Sauti nyingine tena ikasikika nyuma yangu nikageuka,loh nilikuwa katikati ya watu wale wa ajabu
lakini huyu wa nyuma alikuwa wa ajabu zaidi mbali ya sura yake kuwa mbaya lakini alikuwa na umbo
kubwa mfano wa mcheza mieleka Great khali.
Huyu Great Khali alikuwa ameniona na hapo nikasikia akipiga makelele ya gadhabu na kuanza
kunifuata kwa mwendo wa haraka huku mguu wake wa kushoto akiuburuza,nikatamani kukimbilia
kwa huyu mwenye shoka lakini alikuwa ameniogopesha zaidi baada ya kuona akinyanyua shoka lake
baada ya kusikia makelele ya Great khali upande ule mwingine nikibidi nijiosogeze nyuma kidogo ya
pale nilipokuwa hivyo kupelekea nikawa naonekana kwa wote wawili na sikuwa na pa kukimbilia
maana ili nitoke pale basi nipite kwa Great Khali ama nipite kwa huyu mwenye shoka.
Nikiwa napiga hesabu za kujiokoa na hapo nikapata kuona kwenye lile jokofu la chatu,chatu yule
alikuwa ameanza kuijipigiza kwenye vioo vya jokofu lile hivyo kuweka ufa kwenye vioo na muda
wowote angelitoka pale,hakika ganzi iliingia mwilini bila kupenda.
Nilitupa risasi kadhaa kumfikia Great khali lakini ni kama zilikuwa zinamkuna tu alizidi kusogea na
hapo nikajua kabisa wale sio watu wa kawaida hawafi kwa risasi.
Mkono wangu ukakimbilia kwenye soksi ya kushoto huko ukarudi na kisu kidogo kilichotosha
mikononi na mahesabu yangu yakahamia kwa mtu mwenye shoka aliekuwa kushoto kwangu maana
kidogo hakuwa wa umbo kubwa kama mwingine hivyo na Mimi nikaanza kukimbia huku namfuata
na nyuma yangu alifuata Great kali aliekuwa anapiga makelele ya ajabu na uchu wa kunishambulia.
Nilikuwa nakaribia kugongana na mtu yule haraka nikapiga magoti chini na kwa Msaada wa
marumaru za kuteleza nikajikuta nasererka kama mchezaji Icard akishangilia goli uwanjani na kisu
changu kikapenya kwenye goti la kulia la jitu lile na haraka nilipotulia na lenyewe tena likawa
limepigwa kikumbo na Great khali hivyo likadondoka chini kwa nguvu na kumfanya Great asimame
kumuangalia mwenzake na kwa hasira likaunguruma kama Simba na kuzidi kunifuata kwa kasi zaidi
ya mwanzo lakini umbo lake likawa kikwazo cha kufanikiwa kunikamata kwa urahisi maana kila
lilipokuwa linarusha mikono nainama na kulikwepa huku kisu changu kikifanya kazi moja tu kuchana
maungo ya jitu lile la kutisha.
Jitu lile lililokuwa limedondoka chini nalo likasimama na tayari yalikuwa yote mawili na yalikuwa
yakinitizama kama Simba atazamae windo.
Lile nililolifananisha na Great Khali likaunguruma tena na kuja kwa kasi kunivamia lakini nikainama
chini na likapita na mimi nikawa nimefika kwa lile lilokuwa na shoka na nikalipitia tena na kisu mguu
ule ule wa kulia na nikasimama lakini sikuwa sehemu salama maana macho yangu yalipata kuona
chatu akichoropoka kwenye jokofu alilofungiwa na akawa akija kule tuliko kwa kasi ya umeme.
Sikutaka kufia kinywani kwa chatu yule,nikalipita jitu lile na kuangukia miguu ni kwa Great na harak
nikamchana na kisu tena kwenye guu lake la kushoto na nikapitiliza hadi upande wa pili na
nilipogeuka tayari chatu yule alikuwa amejiviringa mwilini mwa mtu yule aliekuwa na shoka na Great
kali akabaki akishangaa nikatumia upenyo huo kukimbia eneo lile na kurudi kule kwenye njia panda
ili sasa nipite njia ya kushoto lakini kama nilikuwa najua huko ndo salama nilikuwa nakosea sana.
Nilikuwa nakimbia huku natizama nyuma na tayari nilikuwa nakaribia kufika kulipo na njia Panda ile
na hapo bila kutarajia kuna kitu kikadondoka mbele yangu.
Alikuwa ni mtu aliekuwa kasimama mbele yangu lakini mtu huyu alikuwa mweusi kama kapakwa
mkaa na weusi wake ulikuwa wa kungaa sana,na nilipomtizama usoni hofu ikaujaa mwili.
Macho ya mtu huyu yalikuwa yanawaka kama mkaa wa moto na pua yake ilikuwa ndefu zaidi hata ya
ile ya Mr Bean,mikono yake alikuwa amefuga kucha ndefu mithili ya jini shumireta,hakika nilikuwa
katika wakati mwingine mgumu lakini ajabu iliokuwa inanitesa ni vile alivyodondoka mbele yangu
kama popo.
Mtu yule wa ajabu alikuwa amesimam mbele yangu kimya bila kufanya lolote lakini niliamini kabisa
ananitazama mimi
“Jeba anafanya biashara ya kutengeneza watu wa ajabu!”nilijisemea na kisha nikakitazama kisu
changu mkononi lilikuwa tumaini langu pekee.
Nijitikisa kama ninaetaka kufanya shambulizi na hapo nikaona kitu cha ajabu kutoka kwa mtu
yule,akapaa kwenda juu kwa kasi ya ajabu Kama vile Deepaklipa na akawa akinijia kwa kasi ya
umeme nikawahi Kuhama kutoka nilipokuwa na kujibana ukutani na mtu yule akajipigiza chini kwa
nguvu na kutoa kishindo kikubwa,lakini hakubaki hapo hapo akajinyanyua haraka na kubaki
aknitizama kwa gadhabu.
Bila kutarajia mtu yule akapaa tena na kuja kama vile mwewe na mimi nikajikunja kuelekea nyuma
na akapita juu yangu na niliposimama ili nigeuke tayari alikuwa amefika tena hivyo ikabidi nilale chini
na haraka nikasimama na nilipotizama kule aliko nikaona Great kali akija kwa kasi huku akiburuta
mguu wake na hapo nikajua tayari nimekwisha mbele ya viumbe hawa wa ajabu amboa sasa
nilliamini kabisa watakuwa ni walinzi wa eneo hili maana wanashirikiana kuniadhibu.
Nikiwa napiga hesabu za kuwatoka nyuma yangu nikasikia kishindo cha miguu ya watu ikija
inakimbia na punde wakawa wamefika pale.
Walikuwa watu sita na bunduki zao mkononi na skafu shingoni,haraka bila kuniuliza wakataka
kunizunguka ila kwa walichokiona mbele yangu wakatahamaki na kuanza kurusha rusasi hovyo na
hapo nikaona si kiumbe yule mwenye macho kama kaa la moto au kiumbe huyu niliemfananisha na
Great kali aliedhurika na risasi zile zaidi walizidi kutufuata kwa kasi na nilipoona vile ikabidi nikimbiae
na kuwaachia msala ule na ikabidi nisonge mbele na njia ile .
Kwa mbali nikawa nayasikia makelele ya watu wakishambuliwa na Great kali na mwenzie nijisemea
Usisahau kupitia hapa na kisha komenti ili nikutag kila inapotoka tayari sehemu ya kwanza imetoka
RIWAYA MPYA :MBWA WA GETI.
kuzunguka na kurudi nilikotoka.
Nikasimama kupisha umakini wa akili yangu ufanye kazi ni wapi hasa nilistahili kupita kule nilikotoka
au hapa nilipo?
Nikiwa nimetulia tu masikio yangu yakapata kuhisi mburuzo wa kitu na sauti ya ajabu.
Nikarudi nyuma haraka na kujibanza kwenye kona ya jokofu moja,ambalo lilikuwa limemhifadhi
chatu aliekuwa akimla panya wakati huo.
Mjongeo ule ukazidi kusogea,hivyo nikatoa uso wangu kidogo ili nitizame kule kulikotoka sauti ile .
Mwili wangu ukafa ganzi baada ya kushudia kiumbe wa ajabu akiwa kasimama na shoka mkononi
,huku mavazi yake yakiwa chakavu na yamegandiana damu,nywele zake zilikuwa ndefu na
timtim,uso wake ndio ulioniogopesha zaidi,sura yake haikuonekana kama binadamu wa kawaida na
ili angalau unielewa vizuri basi kumbuka sura za watu waliocheza filamu ya wrong turn waeza
nielewa.
Sauti nyingine tena ikasikika nyuma yangu nikageuka,loh nilikuwa katikati ya watu wale wa ajabu
lakini huyu wa nyuma alikuwa wa ajabu zaidi mbali ya sura yake kuwa mbaya lakini alikuwa na umbo
kubwa mfano wa mcheza mieleka Great khali.
Huyu Great Khali alikuwa ameniona na hapo nikasikia akipiga makelele ya gadhabu na kuanza
kunifuata kwa mwendo wa haraka huku mguu wake wa kushoto akiuburuza,nikatamani kukimbilia
kwa huyu mwenye shoka lakini alikuwa ameniogopesha zaidi baada ya kuona akinyanyua shoka lake
baada ya kusikia makelele ya Great khali upande ule mwingine nikibidi nijiosogeze nyuma kidogo ya
pale nilipokuwa hivyo kupelekea nikawa naonekana kwa wote wawili na sikuwa na pa kukimbilia
maana ili nitoke pale basi nipite kwa Great Khali ama nipite kwa huyu mwenye shoka.
Nikiwa napiga hesabu za kujiokoa na hapo nikapata kuona kwenye lile jokofu la chatu,chatu yule
alikuwa ameanza kuijipigiza kwenye vioo vya jokofu lile hivyo kuweka ufa kwenye vioo na muda
wowote angelitoka pale,hakika ganzi iliingia mwilini bila kupenda.
Nilitupa risasi kadhaa kumfikia Great khali lakini ni kama zilikuwa zinamkuna tu alizidi kusogea na
hapo nikajua kabisa wale sio watu wa kawaida hawafi kwa risasi.
Mkono wangu ukakimbilia kwenye soksi ya kushoto huko ukarudi na kisu kidogo kilichotosha
mikononi na mahesabu yangu yakahamia kwa mtu mwenye shoka aliekuwa kushoto kwangu maana
kidogo hakuwa wa umbo kubwa kama mwingine hivyo na Mimi nikaanza kukimbia huku namfuata
na nyuma yangu alifuata Great kali aliekuwa anapiga makelele ya ajabu na uchu wa kunishambulia.
Nilikuwa nakaribia kugongana na mtu yule haraka nikapiga magoti chini na kwa Msaada wa
marumaru za kuteleza nikajikuta nasererka kama mchezaji Icard akishangilia goli uwanjani na kisu
changu kikapenya kwenye goti la kulia la jitu lile na haraka nilipotulia na lenyewe tena likawa
limepigwa kikumbo na Great khali hivyo likadondoka chini kwa nguvu na kumfanya Great asimame
kumuangalia mwenzake na kwa hasira likaunguruma kama Simba na kuzidi kunifuata kwa kasi zaidi
ya mwanzo lakini umbo lake likawa kikwazo cha kufanikiwa kunikamata kwa urahisi maana kila
lilipokuwa linarusha mikono nainama na kulikwepa huku kisu changu kikifanya kazi moja tu kuchana
maungo ya jitu lile la kutisha.
Jitu lile lililokuwa limedondoka chini nalo likasimama na tayari yalikuwa yote mawili na yalikuwa
yakinitizama kama Simba atazamae windo.
Lile nililolifananisha na Great Khali likaunguruma tena na kuja kwa kasi kunivamia lakini nikainama
chini na likapita na mimi nikawa nimefika kwa lile lilokuwa na shoka na nikalipitia tena na kisu mguu
ule ule wa kulia na nikasimama lakini sikuwa sehemu salama maana macho yangu yalipata kuona
chatu akichoropoka kwenye jokofu alilofungiwa na akawa akija kule tuliko kwa kasi ya umeme.
Sikutaka kufia kinywani kwa chatu yule,nikalipita jitu lile na kuangukia miguu ni kwa Great na harak
nikamchana na kisu tena kwenye guu lake la kushoto na nikapitiliza hadi upande wa pili na
nilipogeuka tayari chatu yule alikuwa amejiviringa mwilini mwa mtu yule aliekuwa na shoka na Great
kali akabaki akishangaa nikatumia upenyo huo kukimbia eneo lile na kurudi kule kwenye njia panda
ili sasa nipite njia ya kushoto lakini kama nilikuwa najua huko ndo salama nilikuwa nakosea sana.
Nilikuwa nakimbia huku natizama nyuma na tayari nilikuwa nakaribia kufika kulipo na njia Panda ile
na hapo bila kutarajia kuna kitu kikadondoka mbele yangu.
Alikuwa ni mtu aliekuwa kasimama mbele yangu lakini mtu huyu alikuwa mweusi kama kapakwa
mkaa na weusi wake ulikuwa wa kungaa sana,na nilipomtizama usoni hofu ikaujaa mwili.
Macho ya mtu huyu yalikuwa yanawaka kama mkaa wa moto na pua yake ilikuwa ndefu zaidi hata ya
ile ya Mr Bean,mikono yake alikuwa amefuga kucha ndefu mithili ya jini shumireta,hakika nilikuwa
katika wakati mwingine mgumu lakini ajabu iliokuwa inanitesa ni vile alivyodondoka mbele yangu
kama popo.
Mtu yule wa ajabu alikuwa amesimam mbele yangu kimya bila kufanya lolote lakini niliamini kabisa
ananitazama mimi
“Jeba anafanya biashara ya kutengeneza watu wa ajabu!”nilijisemea na kisha nikakitazama kisu
changu mkononi lilikuwa tumaini langu pekee.
Nijitikisa kama ninaetaka kufanya shambulizi na hapo nikaona kitu cha ajabu kutoka kwa mtu
yule,akapaa kwenda juu kwa kasi ya ajabu Kama vile Deepaklipa na akawa akinijia kwa kasi ya
umeme nikawahi Kuhama kutoka nilipokuwa na kujibana ukutani na mtu yule akajipigiza chini kwa
nguvu na kutoa kishindo kikubwa,lakini hakubaki hapo hapo akajinyanyua haraka na kubaki
aknitizama kwa gadhabu.
Bila kutarajia mtu yule akapaa tena na kuja kama vile mwewe na mimi nikajikunja kuelekea nyuma
na akapita juu yangu na niliposimama ili nigeuke tayari alikuwa amefika tena hivyo ikabidi nilale chini
na haraka nikasimama na nilipotizama kule aliko nikaona Great kali akija kwa kasi huku akiburuta
mguu wake na hapo nikajua tayari nimekwisha mbele ya viumbe hawa wa ajabu amboa sasa
nilliamini kabisa watakuwa ni walinzi wa eneo hili maana wanashirikiana kuniadhibu.
Nikiwa napiga hesabu za kuwatoka nyuma yangu nikasikia kishindo cha miguu ya watu ikija
inakimbia na punde wakawa wamefika pale.
Walikuwa watu sita na bunduki zao mkononi na skafu shingoni,haraka bila kuniuliza wakataka
kunizunguka ila kwa walichokiona mbele yangu wakatahamaki na kuanza kurusha rusasi hovyo na
hapo nikaona si kiumbe yule mwenye macho kama kaa la moto au kiumbe huyu niliemfananisha na
Great kali aliedhurika na risasi zile zaidi walizidi kutufuata kwa kasi na nilipoona vile ikabidi nikimbiae
na kuwaachia msala ule na ikabidi nisonge mbele na njia ile .
Kwa mbali nikawa nayasikia makelele ya watu wakishambuliwa na Great kali na mwenzie nijisemea
Usisahau kupitia hapa na kisha komenti ili nikutag kila inapotoka tayari sehemu ya kwanza imetoka
RIWAYA MPYA :MBWA WA GETI.