Riwaya: Kikosi cha Kisasi


K

KACK

Senior Member
Joined
Mar 28, 2015
Messages
124
Likes
72
Points
45
K

KACK

Senior Member
Joined Mar 28, 2015
124 72 45
Shukrani sana. Stori hii niliisikia sana ikisifiwa na Kaka zangu enzi hizo, for real it's interesting
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,938
Likes
1,953
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,938 1,953 280
Nami niwashukuru wote waliochukua muda wao kutuletea uhondo huu.. kudos
 
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
2,153
Likes
1,446
Points
280
lazalaza

lazalaza

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2012
2,153 1,446 280
Sichokaji vitabu vya Musiba
 
Mugunga

Mugunga

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
642
Likes
883
Points
180
Age
46
Mugunga

Mugunga

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2016
642 883 180
Weee jamaa ubarikiwe kwa kuleta burudani hii

Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app
 
S

Silasy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
525
Likes
584
Points
180
S

Silasy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
525 584 180
Mzee Musiba alikuwa na exposure ya mazingira tofauti na Tanzania kwa kupindi kile ,ukichanganya na baadhi ya Novel alizokuwa anasoma hasa hasa za JH Chase aliweza kutengeneza Novels nzuri za kiswahili akibase sana kwenye Harakati za ukombozi ,pamoja na kuwa Muhasibu aliweza kuandika vzr na really alikuwa msanii,najaribu kumlinganisha na Zahri Zoro pamoja na kuwa Mwanamuziki alikuwa mwandishi mzr wa hadithi hasa za kipererezi mf .Unyama wa Mafiamob

Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
18,372
Likes
40,719
Points
280
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
18,372 40,719 280
Habari zenuu wapendwa...

Wakuu naombeni mnisaidie link ya uzi wenye riwaya ya Kikosi cha kisasi..
Nimeitafita nimekosa so nisaidieni wapendwa..

Au mnitag..

Pamoja sana Brothers n Sister...

-Mondie-
 

Forum statistics

Threads 1,238,928
Members 476,277
Posts 29,337,099