Risk ya mchawi kujigeuza mnyama...!

Kwenye mikusanyiko ya watu ukifanikiwa kuwa na jicho la tatu utaona mengi sana.. Pale kariakoo pale Ilala sokoni, buguruni nknk kuna wanyama wengi sana katikati ya makundi ya watu..
Duuh kwa hyo wanatu sanifu tu[emoji3][emoji3]
 
Mshana sisimizi , mjusi,mende, ndege nao wana uhusiano gani na uchawi
 
Wana uhusiano mkubwa sana hugeuzwa silaha kushambulia adui lakini kwanza lazima vipate chanzo... Chanzo huwa vishetani kama hivi
Mshana sisimizi , mjusi,mende, ndege nao wana uhusiano gani na uchawi
Hivi ndo viwakilishi vya kila uhai kama sisimizi, nyuki, nyigu, siafu nk
 
Nimecheka sanaaa walah, jamii forum Kuna raha bhanaa
 
[emoji4][emoji4][emoji4][emoji4]
 
Alipata mtaalam mzuri wengi hukufanya uone kila kitu cha gizani mwisho unawehuka
Nakumbuka marehemu babu yangu alikuwa amechanjiwa chale zakuwaona wachawi, alikuwa akiwaona akikushika mkono na wewe unawaona, it was horrible
 
Mshana jr.utaka kuniambia kira mchawi anaqeza kujigeuza atakavyo au ni taaluma maalumu kwao?
 
Hapana sio wote inategemea umefika level gani na kila ukubwa wa mnyama una level yake... Kama level yako ni kujigeuza mbwa basi huwezi kujigeuza simba
Mshana jr.utaka kuniambia kira mchawi anaqeza kujigeuza atakavyo au ni taaluma maalumu kwao?
 
Anaekataa uchawi haupo, basi na aendelee kukataa vivyo hivyo. Nakupeni visa kadhaa vilivyowahi kutokea katika maisha yetu(Kifamilia).


Mnamo mwaka 2005 zikiwa zimebaki siku takribani 4 kufika Xmas, kuna mjukuu wa kwanza wa mama, alianza kuwa anaanguka, hapa ndipo nilipochoka. Humuoni akianguka, ila unamuona akijikung'uta tu kutoka chini.
Kile kitu kiliwashinda aliokuwa anacheza nao(wadogo zetu) wakamwambia mama, mama akajifanya mkali, anamwambia aache upumbavu wake wa kujiangusha, atampiga. Dogo akamwambia, bibi miguu haina nguvu na mimi sijiangushi! Mama akamwambia hebu njoo ukae hapa nione kama utaanguka, dogo akaenda kukaa mbele ya mama. Kidogo tukamuona anajikung'uta vumbi kutoka chini, mama akasema umefanyaje!!!? Hapo sasa wote tupo tunamuangalia.

Hatujakaa sawa, tukamuona tena anainuka kutoka chini, mama akasema tuingine ndani, ile kuingia ndani, tukamuona mlangoni anainuka kutoka chini, tukaingia ndani, akawa anaangalia juu pande zote za ndani akiwa amekaa kwenye kiti, mama nikamwambia aache ukali wake kwani hautasaidia chochote kujua ukweli wa unaosumbua.
Usiku ukafika tukalala, hali ikawa ile ile. Mama akanambia hebu mchukue mpeleke kwa fulani(huyo nloagizwa kwake alikuwa ni mganga wa majini alokuwa akitutibia nyumbani). Nikafika, nikamueleza, akachukua vitu vyake akaanza kumkanda miguu, akagunaaa, akasema huyu mbona Miguu imeshakufa! Ni ya baridi kabisa, ila haina shida nitapambana nayo. Akamkanda pale akanambia kaeni mpumzike kidogo, ukiondoka usiage wala kumsemesha yeyote ila ukifika nyumbani umwambie dada(mama sasa) aje jioni nataka aongee na Maimuna. Nikasepa nikafika hom, mama nikampa ujumbe jioni akaenda.

Akaenda kilingeni, yule mganga akapandisha, Maimuna kaja wakaanza kupiga stori hapo akamwambia kuna watu wanataka kumuua huyo mjukuu, asipofanya juhudi basi xmas ya mwaka huo itakuwa na msiba, mama akaelekezwa cha kufanya, akafanya huku dogo akaendelea na maisha fresh mpaka leo na yeye sasa hivi ana mtoto.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…