Risk ya kuwa na mwenye makalio makubwa

Risk ya kuwa na mwenye makalio makubwa

akili akili

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2014
Posts
1,767
Reaction score
1,157
Guys hivi ni kweli kwamba kuwa na wife mwenye makalio makubwa kunaongeza risk ya kumegewa!?. Mi babe wangu amajaaliwa haswaa hadi naogopa yani.


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Kumegewa Siri ya ndani!! Ila Kama mtu hajui maana ya mahusiano hata awe anakalia mgongo!! Makalio makubwa yanashawishi Ila maadamu habakwi basi ndio ujue
 
Guys hivi ni kweli kwamba kuwa na wife mwenye makalio makubwa kunaongeza risk ya kumegewa!?. Mi babe wangu amajaaliwa haswaa hadi naogopa yani.


Sent from my iPhone using JamiiForums app

Si kweli huyo bebe wako namfahamu fika ni kimbaumbau na kikalio chake hakijai kiganjani
 
Wanapata usumbufu mkubwa sana, usisahau kuna watu ving'ang'anizi sana na wasumbufu pia ni wafadhiri wazuri wa Vitu vidogo vidogo, mwisho anaamua kwa ukarimu alionifanyia nimpe kidogo kisha niachane nae, akimpa jamaa anaonyesha ufundi ambao hajategemea, akirudi nyumbani mume wake anapanda ki heshima akishamaliza analala na kuanza kukoroma, kitu kitakachomfanya arudi tena kwa msumbufu wake.
 
Daaah aiseee ni shida sana, naona kero hata kutoka nae, watu wanamkodolea sana macho yani, daaah.


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
makalio makubwa hain maana ndo anamvuto kuna wengine wapo bapa lakini wanaume wameamia yani ni kituo... usiogpe ila kizuri kula na wenzio nini wewe?
 
Guys hivi ni kweli kwamba kuwa na wife mwenye makalio makubwa kunaongeza risk ya kumegewa!?. Mi babe wangu amajaaliwa haswaa hadi naogopa yani.


Sent from my iPhone using JamiiForums app

wacha wewe? weka picha basi tuamini.
 
makalio makubwa hain maana ndo anamvuto kuna wengine wapo bapa lakini wanaume wameamia yani ni kituo... usiogpe ila kizuri kula na wenzio nini wewe?

Mmmmh, kula na wenzangu hapana, ile kitu kama mswaki, inabidi nitumie peke yangu aiseee


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Picha ntakuwa namuweka sokoni, lakini ndio hivyo, she too much of hips.


Sent from my iPhone using JamiiForums app

nimeamua kuweka hii picha yake kutoka kwenye facebook yake tafadhali naomba usinikasirikie.
big.jpg

View attachment 161333
 
Back
Top Bottom