Risk ya kuwa na mwenye makalio makubwa

Risk ya kuwa na mwenye makalio makubwa

anapanda kiheshma ha ha ha imenchekesha sana mkuu.!

Wengi wanawapanda wake zao ki heshima, labda mke awe mtundu, tatizo akichepuka jamaa huko anamkunja na kumbinua bandika bandua mpaka anaomba maji baridi, kama atapanda daladala kurudi nyumbani basi atasinzia kwa shughuri aliyopata, akifika home jamaa anapanda kiheshima kisha anaanguka pembeni anaanza kukoroma.
 
SS ana walakini huwezi toa neno za aina hiyo ni kama kiuno saizi 10 anavaa(uwaziri na hivyo vyeo vingine) saizi 56,Hivi Boss wake uwa anawasikia au ndo anaangaliaga CNN BBC na kusoma The Economist

Word..!
 
Tatizo wadau wanakodoa sana macho, imefika wakati naona noma kutembea nae, sasa sipati picha akiwa katika around zake, huko kazini kwake, daaaah...


Sent from my iPhone using JamiiForums app

Weka picha
 
sijui huwa mnawawaza wanawake wana akili gani sijui!
inakera sana mtu kukuwazia mabaya!
maskin ukute dada wa watu hana hata huo muda!
hujawahi kumkuta na lolote wala hajawahi kukukosea ila tu maumbile yake yanakupa sababu za kumhukumu!
mxxxxxxxxxxiou!
mkojeeeeeeee?
umba mgomba wako ili uwe na amani
 
Guys hivi ni kweli kwamba kuwa na wife mwenye makalio makubwa kunaongeza risk ya kumegewa!?. Mi babe wangu amajaaliwa haswaa hadi naogopa yani.


Sent from my iPhone using JamiiForums app

Weka Picha akiwa naked icjekua umemvalsha toy
 
Hata hvyo kuchapiwa ni siri ya ndani,, lazima uliwe, kwani unaishi nae wapi na anafanya kaz wapi mkuu?
 
Hata hvyo kuchapiwa ni siri ya ndani,, lazima uliwe, kwani unaishi nae wapi na anafanya kaz wapi mkuu?

Mkuu, unataka nikupe hints ukamtafute...no way.


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
kuchapiwa ni siri ya ndani na kizuri kula na nduguyo.
 
Kumegwa ni tabia ya mtu mwenyewe. Hata hivyo mshauri avae mavazi yasiyo na mitego ili uwe na amani.

Swali la kizushi
Ulimkuta bi**ra au nawe ulimnyang'anya mtu?
 
Guys hivi ni kweli kwamba kuwa na wife mwenye makalio makubwa kunaongeza risk ya kumegewa!?. Mi babe wangu amajaaliwa haswaa hadi naogopa yani.


Sent from my iPhone using JamiiForums app
Jibu ni yes Mkuu... Ila ukitaka wasikuchapie unaweza; kuwa na muda nae wa kutosha, hakikisha unamridhisha kimapendi, jaribu kabaang kiaina, kuwa na fat pocket ya kumtosheleza, mfanye awe rafiki, akitikisa kibiriti wewe mrudi kwa nguvu zote mpaka ashangae, surprise trips, dinner, constant mfanye slave wako! don get me wrong ..wanawake wanapenda kutumikishwa na kuongozwa... hakikisha unakata nyege zake kwa mboo iliyosimama sawasawa...zaidi ya hapo mfanye awe na huruma kwako na hofu ya mungu... mwisho ; have a good luck...
 
Msidanganyike! Suala la uaminifu ktk ndoa halitegemei ukubwa wa makalio wala pasi bali hofu ya Mungu moyoni mwa mtu,kama hana hofu ya Mungu tegemea lolote wakati wowote! Kama hamuogopi Mungu ambaye yupo popote atawezaje kukuogopa wewe pindi ukiwa mbali na upeo wa macho yake?.Binafsi kama mwanamke hana Hofu ya Mungu hata aweje,hana la kunishawishi nimwamini/nimuoe! Hofu ya Mungu ndo mpango mzima!
 
Kumegwa ni tabia ya mtu mwenyewe. Hata hivyo mshauri avae mavazi yasiyo na mitego ili uwe na amani.

Swali la kizushi
Ulimkuta bi**ra au nawe ulimnyang'anya mtu?

Kutomkauta bikra haimaanishi umempora mtu...


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Wanapata usumbufu mkubwa sana, usisahau kuna watu ving'ang'anizi sana na wasumbufu pia ni wafadhiri wazuri wa Vitu vidogo vidogo, mwisho anaamua kwa ukarimu alionifanyia nimpe kidogo kisha niachane nae, akimpa jamaa anaonyesha ufundi ambao hajategemea, akirudi nyumbani mume wake anapanda ki heshima akishamaliza analala na kuanza kukoroma, kitu kitakachomfanya arudi tena kwa msumbufu wake.

kuna jmaa aliwahi fumania mkewe amekunjwa sita kwa sita,kwa hamaki akapiga kelele kwa yule mgoni wake,"wewe,mwenzio ana mshono huyo!"
 
Back
Top Bottom