Risk ya kuwa na mwenye makalio makubwa

Risk ya kuwa na mwenye makalio makubwa

Mkuu kama ni huyu mbona namfahamu na namba ya simu ninayo airtel anabiashara yake Temeke wailes.

Atakuwa ni mmarekani huyu, maana ni yale makuku yao, lazima ujazinae dizain hii.


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Mmmmh, kula na wenzangu hapana, ile kitu kama mswaki, inabidi nitumie peke yangu aiseee


Sent from my iPhone using JamiiForums app
Nani kasema wewe inapigwa ujui tu ile unakula afu inaoshwa inakuwa mpya tu
 
Nani kasema wewe inapigwa ujui tu ile unakula afu inaoshwa inakuwa mpya tu

Kama hujui hamna noma, hata mswaki kama hujui sio issue, issue ukijua kama kuna mtu kautumia. Ni shidaaaaaaa.


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
hio user name yako....inamaanisha funguo malaya?
 
attachment.php

Mashine km hii nani atakugongea??????/
ww kula kwa raha zako
maana kajazia viazi kila mahali hata pa kushika hakuna
ss tunataka viPortable unakula nyama na mfupa
 
Mamaweee huyu hapana naogopa kuumwa kifua.
Hukitaka apungue unamwogesha Maji ya moto apungue la sivyo mtambo wa fangasi
 
Guys hivi ni kweli kwamba kuwa na wife mwenye makalio makubwa kunaongeza risk ya kumegewa!?. Mi babe wangu amajaaliwa haswaa hadi naogopa yani.


Sent from my iPhone using JamiiForums app

Hehehhe master key bana
We fikiria dem wako ana mavi kiasi akikaa chalinze anakunya tanga au Moshi unategemea nn?acha atutoe udenda manina
 
Atakuwa ni mmarekani huyu, maana ni yale makuku yao, lazima ujazinae dizain hii.


Sent from my iPhone using JamiiForums app

Hapana Yuko hapa hapa Dar na anakunywa castle lite baridi.
 
kwani ulipenda makalio yake bro! ama ulimpenda baby wako kwa jins alivyo i.e tabia,na mapenz yake kwako?kalio kitu gani bhana! acha watazame uumbaj wa allah...!i
 
Huyo mke wako ni 'Portfolio at risk' kama huelewi, kawaulize watu wa bank nini maana yake!
 
Nani kasema wewe inapigwa ujui tu ile unakula afu inaoshwa inakuwa mpya tu

hivi kweli mtu mwingine akitemea makohozi yake deep mule ndani, inaweza ikaoshwa ikatakata kweli? Maana yake kuingia juu ya makohozi ya mtu mwingine ni kinyaa mpaka mwili unasisimka, labda usiwe na hisia kuwa imepigwa muda mchache kabla hujapewa.
 
Guys hivi ni kweli kwamba kuwa na wife mwenye makalio makubwa kunaongeza risk ya kumegewa!?. Mi babe wangu amajaaliwa haswaa hadi naogopa yani.


Sent from my iPhone using JamiiForums app

Yakhe, wahenga walisema ukipenda boga penda na ua lake. Sasa je unatumia ua lake au unalitazama tu atii?

I m just joking.
 
Guys hivi ni kweli kwamba kuwa na wife mwenye makalio makubwa kunaongeza risk ya kumegewa!?. Mi babe wangu amajaaliwa haswaa hadi naogopa yani.


Sent from my iPhone using JamiiForums app
Ndg yangu wanasema "Jembe la mjini kupokezana...."wacha wakusaidie aisee....peke yako utaweza wapi?
 
Back
Top Bottom