Risasi ya Kichwa

Risasi ya Kichwa

Hii haiingii akilini, yaan mwanamke atake kubadili umiliki, nyumba iandikwe umilik wa "yeye na watoto" halaf jamaa achukue maamzi ya kumuua! HAPANA, hapa kuna namna nyingne, kuna kitu behind!

Sema dada wa kaz yeye kasema kile anachokijua, tena kasema kile alichosimuliwa na marehem, halaf ukwel katka ugomv wa ndoa mwanamke hasemag ukweli wa mambo, hupenda kutafta huruma kwa watu aonekane anaonewa!
Sure,kuna upande hatujausikia
 
Watu wa mitandao mpunguze midomo, na viherehere, mwanaume alidhamiria kumuua huyo dada haikuwa bahati mbaya,

Malezi yana mchango mkubwa sana katika maisha mwanadamu,

Baba wa mwanaume nae aliwahi kuua huko kwao moshi,,, arrrghgh ila wachaga na hela🙌🙌🙌 mnasema kaskazini hatoki fala ila tu naona nyie ndo mafala wa hii nchi mnatanguliza mali vitu pesa, mmekuwa waroho kupitiliza mpaka aibu
 
Watu wa mitandao mpunguze midomo, na viherehere, mwanaume alidhamiria kumuua huyo dada haikuwa bahati mbaya,

Malezi yana mchango mkubwa sana katika maisha mwanadamu,

Baba wa mwanaume nae aliwahi kuua huko kwao moshi,,, arrrghgh ila wachaga na hela🙌🙌🙌 mnasema kaskazini hatoki fala ila tu naona nyie ndo mafala wa hii nchi mnatanguliza mali vitu pesa, mmekuwa waroho kupitiliza mpaka aibu
Tumekosa Sisi...Tumekosa Sisi...Tumekosa Sanaa...!!
Tunaomba Utusamehe Kape...!!
​
 
Ni vyema viongozi wa dini ya kikristo wawaambie waumini wao kuwa talaka inaruhusiwa kwao endapo wanandoa wataona wameshindwa kusuluhisha migogoro yao.

Hizi habari za mpaka kifo kitakapo watenganisha ndio huleta mauti.
mwenye mamlaka ya kutoa hati ya talaka........kama unayo ndoa kasome mwenye cheti ni nani......makanisa nu MAWAKALA...... hawana mamlaka ya kuvunja ndoa......elewa neno MAMLAKA., hata kwenye shauri la talaka hawahusiki popote.......serikali kupitia taasisi zake ndio pekee ina mamlaka........
 
Watu wa mitandao mpunguze midomo, na viherehere, mwanaume alidhamiria kumuua huyo dada haikuwa bahati mbaya,

Malezi yana mchango mkubwa sana katika maisha mwanadamu,

Baba wa mwanaume nae aliwahi kuua huko kwao moshi,,, arrrghgh ila wachaga na hela🙌🙌🙌 mnasema kaskazini hatoki fala ila tu naona nyie ndo mafala wa hii nchi mnatanguliza mali vitu pesa, mmekuwa waroho kupitiliza mpaka aibu
Tusameheeee mamaanguuuuu ..........
 
Mwanaume akisaliti its okay mwanamke akisaliti ni dhambi kubwa mno haisameheki.But kosa si ni lile lile ulitoa nje na yeye akapokea nje.Mnapokuwa na good times mnaenda kwa michepuko magonjwa na shida zikiwapata unataka Mke ahangaike kwa nini usiende huko ulikokuwa unakula raha
 
Back
Top Bottom