Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Isije ikawa ni mbinu ya kuahirisha mjadala kwa kisingizio kuwa ripoti haijakamilika.
 
Msifanye uzembe bhanaa mshinikizeni CAG atoe ripoti nyingine haraka sana na muache kuiweka hovyo hovyo wakati mnajua fika Maintarahamwe hawalali katika jitihada zao za kuhakikisha ushahidi unapotea. Muwasiliane na CAG usiku huu huu kuhakikisha kesho mnapata copy mpya.
Tatizo si kwamba imepotea,ni kwamba wameivujisha makusudi watu wasome wenyewe.
sasa kina zito nadhani walikua na yao ya pembeni ambayo wangeiunga kinyemela siku ya kuisoma mle bungeni,sasa wamepaniki wanadai eti karatasi za mwisho wamenyofoa.watanyofoa vipi wakati lazima kuna kopi kwa cag?.
pia kina zito si walipewa kitabu tena si kimoja,deo lazima anacho pia.rejea picha ya makabidhiano kuna kopi zaidi ya kumi pale mezani.
wao walitaka kuongeza yao sasa wajanja wamewawahi na kuisambaza.
 
Mbinu pekee ni kuwawekea sumu wajumbe wate wa PAC vinginevyo wamechemka
 
Serikali yoyote yenye kufungamana na illuminati lazima kuwe na mazingaombwe mazingaombwe....
 
Inaweza ikawa kweli imeibiwa kwani baadhi ya vyombo vya habari vimetangaza jioni hii......lol!
 
Jamani tunaomba serikali iweke ulinzi kwa bwana mengi maana television yake ndio imekuwa television ya taifa tbccm imekufa rasmi. Wananchi wanalazimishwa kuchagua viongozi kwa nguvu? Jama hiki Chama cha ccm vipi? Halafu habari Kama hizi tbccm hawaoneshi.tunaomba bwana mengi apewe ulinzi msije kumpa sumu Kama mlivyitaka kumuua mkono. Wananchi hatuna tena imani Na serikali ya ccm. Jamani kuanzia jumatatu tarehe 24 tukajiandikishe tuanze na serikali za mitaa mwakani tuizike rasmi maccm.

words...
 
Badala ya kuwakamata majambazi wanakamatwa wanaosambaza majina ya majambazi, nchi hii ni ajabu sana. hivi huu ujinga unaendelea na watanzania wamenyamaza kimya kama hizo pesa si za kwao au haziwahusu. Kwani tusifanye maandamano yasio na kikomo mpaka Professor feki wa kichina na genge lake la wahuni wajiuzulu na wakamatwe. madawa hospitalini hakuna kwa sababu kama hizi.

Kweli mtanzania ni kondoo kiziwi.
Mtanzania si mtu original Bali ni mtu fake.
 
Ama kweli nimeamin nchi mafisadi wameiweka kiganjan inakuwaje Docments za mhim hivo ziibiwe bungen?
 
Mimi ni kama TOMASO sitaki kuamini hadi sasa nilichokisikia na kukiona ITV taarifa ya habari saa mbili usiku huu, nasubiri PAC siku ya kuwasilisha taarifa hiyo kama hawatakuwa nayo NITAOMBA HIFADHI NCHI NYINGINE.
 
Kama waliweza piga mzigo bank hayo makaratasi it's a piece of cake.
 
Tunalishwa sumu kila siku na CCM, sasa ni wakati wa kujaribu kula majani yanayofanana na dawa, huenda yakawa dawa kweli kuliko kuendelea kula sumu ambayo tayari tuna uhakika kuwa ni sumu.

Ni mbaya sana kuonja sumu mkuu.
 
Uoga wa watu fulani juu ya ripoti hyo ndo inawafanya wasambaze upuuzi huu...subirini ripoti itoke tuone hzo kurasa zilizochomolewa
 
Tunataka riot iwekwe humu dodoma ha kuna wana jf?
 
Ingekuwa ni ile JF ya zamani ungekuta hiyo ripoti iko humu!!!! JF kizungumkuti!
 
Back
Top Bottom