Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Ripoti ya PAC yaibwa Bungeni mpaka ya CAG iliyoko Dar!

Kwahiyo sisi tufanye nini make hiyo ripoti walipewa PAC haya mengine sisi hatuelewi.

kwa akili yako ilivyoo kaa K-CCM unadhani unaweza kufanye zaidi ya kupiga makofi na kushangilia ukisikia report imeibiwa na haitajadiliwa bungeni? mjepo mfupi lakini ana akili sijui we ni mjepo wa lugoba naona akili zako ziko chini ya kitovu!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu yeriko umri wako hauendani na mambo haya. Leo Kutwa nzima unazusha mambo...hivi una taka nini? Stunt?

Ulishawahi kuzusha sheikh Ponda kauwawa Morogoro, unazusha mwana sheria wa Zanzibar aliyetimuliwa na shein kaokotwa ameuwawa....hukuishia hapo...

Hivi tatizo Lako Hua ni nini? Tutakuamini vipi kama una sema kweli au uongo?

Acha kupayuka wewe taarifa ya ITV saa mbili imeeleza kila kitu we ulikali kuangalia mechi za england.
 
Mkuu hawa jamaa walianzia kwenye PC zote zilizotumika!!! Grrrrrr.... I wish wangejua kuwa Original zipo kibao ...
 
Wasituletee ujinga hapa. Tutakwenda kuwafurusha watuachie ikulu yetu sisi.

Ninaita wito kwa wanachama wa ccm ambao ni waadilifu na haya mambo hawahusiki, hawakushirikishwa wala hawajafaidika, na wananchi wasio na vyama vya siasa, na watanzania wenye vyama vyao viwavyo vyoyote, wanawake na wanaume vijana kwa wazee, sasa tusimame tushikane mikono kuikomboa nchi yetu.

Ifikapo jumatatu tupate taarifa kwamba soft copies zipo na nakala halisi ziko kwa CAG na PAC. Kinyume cha hapo, tunataka kuifundisha dunia kwamba sisi Watanzania ni wamoja. Adui yetu ni umaskini na mafisadi wanaolinda kwa gharama yoyote umaskini huo.

Dunia itatambua, watanzania ni wapole lakini si wajinga na wanauwezo wa kufanya maamuzi magumu ndani ya mshikamano na upendo wao huo huo.

Wasitutanie hawa wenda wazimu!.
 
Eti ukawa wacharuka ripoti kusambazwa mitaani, mbona wao wanatuhumu watu na taasisi mbalimbali bila kusubiri ripoti ya uchunguzi. Na kama pesa ni za wananchi kuna ubaya gani wananchi wakiona hiyo ripoti.

unaakili kweli wewe?? Kweli vijana wa ccm ni sawa na mavi hata uyapake utuli bado yatanuka tuu! Umesha ambiwa imetolewa kurasa zenye majina ya watuhumiwa unauliza nini tena hapa??? Kukaa kimya nayo huwa ni busara? Kama taarifa ya wizi wa hela ilisha julikana kuwa zimeibiwa sasa kinacho subiriwa hapa ni kujua walio husiska na majina ya walio husika yamechanwa, sasa ina maana gani hata jamii ikiipata bila hayo majina??? Tumia akili mjusi wewe usiwe mtumwa wa mawazo mara zote.
 
As long as walioiandaa bado wapo hai,taarifa sahihi bado ipo na hatutegemei visingizio vyovyote jtatu.
Mkitoa visingizio tu,basi kuanzia Zito na PAC yake,bunge lote,CAG,PCCB mtatueleza mmepeleka wapi hayo majina.

Au ndio mama mjengo keshaanza kazi yake iliyomshinda mwanae Nduga?
 
Eti ukawa wacharuka ripoti kusambazwa mitaani, mbona wao wanatuhumu watu na taasisi mbalimbali bila kusubiri ripoti ya uchunguzi. Na kama pesa ni za wananchi kuna ubaya gani wananchi wakiona hiyo ripoti.

unaakili kweli wewe?? Kweli vijana wa ccm ni sawa na mavi hata uyapake utuli bado yatanuka tuu! Umesha ambiwa imetolewa kurasa zenye majina ya watuhumiwa unauliza nini tena hapa??? Kukaa kimya nayo huwa ni busara? Kama taarifa ya wizi wa hela ilisha julikana kuwa zimeibiwa sasa kinacho subiriwa hapa ni kujua walio husiska na majina ya walio husika yamechanwa, sasa ina maana gani hata jamii ikiipata bila hayo majina??? Tumia akili mjusi wewe usiwe mtumwa wa mawazo mara zote.vijana wa ccm mnatia kinyaa ptuu!
 
Mkuu yeriko umri wako hauendani na mambo haya. Leo Kutwa nzima unazusha mambo...hivi una taka nini? Stunt?

Ulishawahi kuzusha sheikh Ponda kauwawa Morogoro, unazusha mwana sheria wa Zanzibar aliyetimuliwa na shein kaokotwa ameuwawa....hukuishia hapo...

Hivi tatizo Lako Hua ni nini? Tutakuamini vipi kama una sema kweli au uongo?



Mijinga kama wewe nikiwaonaga nachafukwa tu! Shabashhiiii!
 
Polisi kama wanapenda amani, tuendelee kukaa vijiweni pamoja weekend, wahakikishe hao waliowakamata wamerudisha hizo kurasa walizonyofoa.

Hakuna sababu ya kutaharuki wakati mafisadi wamekamatwa. Waseme yote!.
 
Hakuna kitu kama hicho wasituletee maigizo soft copy ipo lazima kieleweka hata hivyo wahusika wanajulikana

Kwa dunia ya kumuibia mtu documents ni ngum sana, soft copy ndio hifadhi nyingine na istoshe hili jambo nyaraka watu wanazo.
 
Hakuna kitu kama hicho wasituletee maigizo soft copy ipo lazima kieleweka hata hivyo wahusika wanajulikana

Kwa dunia ya sasa kumuibia mtu documents ni ngum sana, soft copy ndio hifadhi nyingine na istoshe hili jambo nyaraka watu wanazo.
 
natamani bunge lingekuwa tarime au mbeya au arusha....
 
unaakili kweli wewe?? Kweli vijana wa ccm ni sawa na mavi hata uyapake utuli bado yatanuka tuu! Umesha ambiwa imetolewa kurasa zenye majina ya watuhumiwa unauliza nini tena hapa??? Kukaa kimya nayo huwa ni busara? Kama taarifa ya wizi wa hela ilisha julikana kuwa zimeibiwa sasa kinacho subiriwa hapa ni kujua walio husiska na majina ya walio husika yamechanwa, sasa ina maana gani hata jamii ikiipata bila hayo majina??? Tumia akili mjusi wewe usiwe mtumwa wa mawazo mara zote.vijana wa ccm mnatia kinyaa ptuu!


Ndugu,

Mshukuru Mungu wewe aliyekupa hiyo akili ya kufananisha wenzio na kinyesi.....

Kumuelewesha mtu kuna gharimu nini?
 
Hapa itakua kina zito ndo walikua na deal la kuongeza mambo yao sasa wamewahiwa repoti ikavujishwa kabla,kwani sioni sababu ya taharuki kama zito na group lake wanayo original au hawakutaka wananchi waisome walitaka wawasomee?
 
Back
Top Bottom